กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแก้มืออีกสักที  (อ่าน 2357 ครั้ง)

มือใหม่เสต็ปสาม

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +3/-0
ขอแก้มืออีกสักที
« เมื่อ: 01 กันยายน 2012, 12:25:32 pm »
 :) ต้องขอโทษจริงๆนะครับเมื่อวาน ทำให้รู้ว่ายังอ่อนอยู่แต่ยังไงก็ขอโอกาศอีกสักทีเหอะ :-X

วันนี้บอลเยอะจริงๆแต่มีแต่ประเภทที่ว่าผีเน่าเจอโลงผุซะงั้น งั้นจะเจาะไปที่ลีกสำคัญๆละกันนะครับ

1 สวอนซี ครับ เล่นในบ้านเรทเปิดมาแค่เป็นต่อเบาๆ ป. วางได้ครับเพราะทั้งคู่เพิ่งผ่านเกมส์กลางสัปดามาความสดพอๆกันแต่ความคมอยู่ที่เจ้าบ้านครับ

2 ตูลูส  เล่นในบ้านเจอแร็งส์น้องใหม่เป็นต่อ 0.5+1 ต้องบอกว่าชั่วโมงนี้ตูลูสดีกว่าครับครบเครื่องกว่าทีมเยือนเองก็ยังเล่นได้ไม่แน่นอนเท่าไหร่วางเจ้าบ้าน 1ลูกมีแน่

3 อัลเมเรีย เล่นในบ้านเจอ เรอัลมาดริด เบ  เป็นต่อ 0.5 วางเจ้าบ้านได้ครับเกมส์รุกคมเกมส์รับแน้นแถมได้เปรียบสภาพแวดล้อมอีกน่าจะบดได้ไม่ยากครับ

:-X :-X  ผิดพลาดยังไงต้องขออภัยด้วยนะครับ