กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดหวย > เลขเด็ด หวยดัง

เอามาฝากเช่นเคย

<< < (4/9) > >>

เทพบอล:
ขอบคุณครับท่าน ได้วิ่ง 5 บนมานิดหน่อย  :-X :-X :-X

outdoor:
สำหรับหวยงวดนี้อาจจะออกเบิ้ลๆหรือไม่ก็หามนะคับ
ใครเล่นรัยระวังนิดล่ะกัน..

งวดนี้เอามาฝากเช่นเคยคับ  16/5/2556

เด่น รสน.....4-5-7   มา 1 ตัว 100%

เด่น สน. ล่าง    0-1-3  มา 1 ตัว 100%
.........................................................
ท่านได้เลขรัยมาแง้มๆดูว่าตรงกันไหม..ถ้าตรงกันใส่ยาวววววววววไปโลด
โชคดีมีตังค์ใช้ไม่ขาดมือครับ

outdoor:

--- อ้างจาก: outdoor ที่ 11 พฤษภาคม  2013, 11:04:59 pm ---สำหรับหวยงวดนี้อาจจะออกเบิ้ลๆหรือไม่ก็หามนะคับ
ใครเล่นรัยระวังนิดล่ะกัน..

งวดนี้เอามาฝากเช่นเคยคับ  16/5/2556

เด่น รสน.....4-5-7   มา 1 ตัว 100% ====ผลออก 125  เข้า 5 หลักหน่วย

เด่น สน. ล่าง    0-1-3  มา 1 ตัว 100%====ผลออก 56 ผิด
.........................................................
ท่านได้เลขรัยมาแง้มๆดูว่าตรงกันไหม..ถ้าตรงกันใส่ยาวววววววววไปโลด
โชคดีมีตังค์ใช้ไม่ขาดมือครับ

--- End quote ---

outdoor:
หวัดดีครับ พี่ๆเพื่อน น้องๆ สมช. Step7M ทุกท่าน
ห่างหายไปพอสมควร แต่ก้อแวะมาดูทีเด็ดบอลเต็ง จากท่านเซียน
ที่ให้ทีเด็ดกันไว้ ต้องขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลดีๆที่นำมาแบ่งปันกันรวย
 ;) ;) ;) ;) :o :o :o :o :o

สำหรับวันนี้แวะมาเยี่ยมเยือนสมช.เรา ก้อหวังว่า สมช. เราคงจะมีโชคลาภกับการเสี่ยงโชคที่ผ่านมากันบ้างนะครับ

outdoor:
สำหรับหวยงวดนี้.....

ประจำงวดที่  1/6/2556

เด่น ..ร้อย สิบ หน่วย......1-4-5-7 มา 1-2 ตัว.... ดึงวิ่ง 4-5

เด่น.. สิบ หน่วย ล่าง........0-4-8 มา 1-2 ตัว......ดึงวิ่ง 4-8

ขอให้โชคดีร่วมกันครับผม

;) ;) :-X :-X

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version