กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลดิบประจำวัน เต็ง - เดี่ยว  (อ่าน 163942 ครั้ง)

outdoor

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +52/-0
Re: ข้อมูลดิบประจำวัน เต็ง - เดี่ยว
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 03:02:30 pm »
สำหรับคืนนี้ศาลฎีกาตัดสินจองจำ..ซาบาเดลล์.. :blank:ต้องเชียร์..อัลมาเรีย...0.5/1-5===Won 5-1  ^-^

จัดสูง..+1.25....  ===Won 5-1  ^-^
...............................
หวังว่าข้อมูลที่ให้ไว้คงจะไม่ทำให้สมช.เราผิดหวัง อยากให้รับอั่งเปาในวันปีใหม่จีน
โชคดีครับผม
.....................
สรุปว่า กินเต็ม ทั้ง เต็ง และ สูง
 ^-^ ^-^ ^-^ ^-^
*

outdoor

Re: ข้อมูลดิบประจำวัน เต็ง - เดี่ยว
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 03:25:38 pm »
วันนี้จัดแบบวัดดวง......ก่อน 3 ตัวแบบว่าว่าชอบพ่ะนะ

ต่อ  ปารีส ฯ 2-10 ===Won 3-1   :))

ต่อ  อัลเมเรีย 0.5/1-5===Won 5-1 ^-^

ต่อ โมนาโก 0.5/1-10==Won 2-1  O0
.......................................
ตามเชียร์ตามลุ้น  พรุ่งนี้ไม่หมู่ก็จ่าล่ะพ่ะนะ

เฮงๆรวยๆครับ
............................
 ^-^ >:( :o
.....................................
อ้างจาก: outdoor ที่ วันนี้ เวลา 12:03:22 AM

สำหรับคืนนี้ศาลฎีกาตัดสินจองจำ..ซาบาเดลล์..  :blank:ต้องเชียร์..อัลมาเรีย...0.5/1-5===Won 5-1  ^-^

จัดสูง..+1.25....  ===Won 5-1  ^-^
    ...............................
    หวังว่าข้อมูลที่ให้ไว้คงจะไม่ทำให้สมช.เราผิดหวัง อยากให้รับอั่งเปาในวันปีใหม่จีน
    โชคดีครับผม

.....................
สรุปว่า กินเต็ม ทั้ง เต็ง และ สูง

.................................
ผมหวังว่า คงจะสมหวังกันครับ  ส่วนผมนั้นอื่มแปร้
 ^-^ ;) ^-^ >:( ^-^[/size]
*

mott-ded

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +3/-0
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 11:03:28 pm »
 สุดมากๆ...ยังทำเงินได้ตลอดเลยนะครับ

:o  :-[

mott-ded

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +3/-0
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 11:20:20 pm »
วันนี้มี3ทีมครับ
 1คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ -0.5
 2ซัสเซาโล่ -0.5
 3ไอน์ทรัค แฟร้งเฟิร์ต -0.75

พอไปได้ไหมครับ .

outdoor

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 12:09:21 am »
สุดมากๆ...ยังทำเงินได้ตลอดเลยนะครับ

:o  :-[
.................
ขอบคุณมากครับ
+1 จัย  ได้บ้าง เสียบ้างครับ แต่ก้อถือว่ายังไม่เคยขาดทุน
*

outdoor

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 12:41:05 am »
วันนี้มี3ทีมครับ
 1คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ -0.5
 2ซัสเซาโล่ -0.5
 3ไอน์ทรัค แฟร้งเฟิร์ต -0.75

พอไปได้ไหมครับ .
.......................
อืมครับผม น่าลุ้นทั้ง3 ทีมเลยครับเพราะชอบคล้ายๆผมเลย กำลังมองอยู่ครับว่าจะทำยังไงดี
ลองดูครับ ? ถามมาตอบไป.. >:( ผิดถูกพิจารณาจากข้อมูลท่านอื่นๆดูอีกทีครับ

1. คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ -0.5 กับ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ถือว่าเป็นบอลที่ชื่อชั้น และฟอร์มการเล่นจะเป็นรองคาร์ดิฟฟ์อยู่หลายขุม
แต่การเฝ้ารังของฮัดฯถือว่าเหนียวแน่นใช้ได้ ซึ่งตรงกับ คาร์ดิฟฟ์  ที่ฟอร์ม การเล่น เยือน ไม่ค่อยดุดันแต่หากเล่นในบ้าน
ต้องยกให้คาร์ดิฟฟ์เค้าล่ะ..ถ้า คาร์ดิฟฟ์ ชนะ  2-1 หรือ เสมอ 1-1 ถ้า ฮัดเดอร์ ฯ ชนะ 1-0 หรือ เสมอ 2-2
เป็นความเห็นส่วนตัวครับอาจจะไม่ใช่อย่างที่ผมคิดก็ได้
........................................................................
 2. ซัสเซาโล่ -0.5  กับ โปร แวร์เชลลี่ จ่าฝูง ซัส ฯ ฟอร์มเล่น ลุ่มๆดอนๆเหลือเกินช่วงตั้งแต่ปีใหม่มา เอาแน่นอนไม่ค่อยได้เกมเยือนช่วงหลังนี้  แต่ โปร ฯ น่าจะทำให้พวกเค้าทำได้ดีคืนมาบ้าง เนื่องจากทีมเวิร์กของซัสฯ  ดีกว่าเจ้าถีนอยู่มาก น่าจะมีเฮได้บ้าง ถ้าชนะ  2-0 / 1-0  เป็นความเห็นส่วนตัวครับอาจจะไม่ใช่อย่างที่ผมคิดก็ได้ 
.......................................................................
 3.ไอน์ทรัค แฟร้งเฟิร์ต -0.75 กับ เนิร์นแบร์ก  แฟร์ง ฯฟอร์มการเล่นกำลังยอดเยี่ยมทีเดียว  ส่วนทีมเยือนยังหาความคงเส้นคงวาเอาแน่นอนไม่ได้  แถมเล่นนัดเยือนไม่ค่อยดีนัก ดูทรงบอลแล้วเจ้าถีนน่าจะคว้าชัยได้ไม่ยากหากเล่นด้วยความมุ่งมั่น และรัดกุม ถ้าชนะ 2-0 / 2-1 เป็นความเห็นส่วนตัวครับอาจจะไม่ใช่อย่างที่ผมคิดก็ได้
.........................................................................
ขอบคุณที่นำสิ่งดีๆมาร่วมแจม หากผมคาดการณ์ผิดใดๆผมต้องขออภัย และขอรับผิดชอบทุกประการ

จากใจจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 12:43:15 am โดย outdoor »
*

CloveR

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +17/-0
  • คำพูดแก้ไขยากกว่าการกระทำ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 01:39:54 am »
ฝากวิเคราะห์

แมนซิตี้
มิดเดิลโบรห์
ชัสเซาโล่

หน่อยจร้า

outdoor

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 03:29:01 am »
ฝากวิเคราะห์

แมนซิตี้
มิดเดิลโบรห์
ชัสเซาโล่

หน่อยจร้า
...................................
ขอบคุณมากครับ  ที่นำข้อมูลมาแจม ถือว่าแลกเปลี่ยนข้อมูลซึ่งกันและกันดีกว่าครับ
ผมเองไม่ใช่เซียนอะไร....เพียงแค่ชอบ พะนะ ถามมาจะลองตอบแบบ ใช้ตัวช่วย..Verb to  เดา.. นะครับ

1. แมนซิตี้ ครึ่งควบลูก 10-9   กับ เซาธ์แฮมป์ตัน    เซาธ์แฮมป์ตัน แม้ช่วงหลังจะเริ่มทำผลงานได้ดีพอสมควร และเกมนี้ยังได้เล่นในถีนของตน แต่เมื่อมาเจอ ทีมแกร่ง อย่าง แมนซิตี้ ฯ ที่วันนี้ขนแนวรุกลงสนามมาเพรียบ เชื่อว่าน่าจะบุกมาชนะในถีนของ เซาธ์แฮมป์ตัน ได้ไม่ยาก เพียงแต่ว่า ต้องเล่นด้วยทีม เวิร์กที่รัดกุมไม่ประมาทคาดว่า สกอร์   2-0 / 3-1 เป็นแน่แท้
..............................................................................
 2. ซัสเซาโล่ -0.5  กับ โปร แวร์เชลลี่ จ่าฝูง ซัส ฯ ฟอร์มเล่น ลุ่มๆดอนๆเหลือเกินช่วงตั้งแต่ปีใหม่มา เอาแน่นอนไม่ค่อยได้เกมเยือนช่วงหลังนี้  แต่ โปร ฯ น่าจะทำให้พวกเค้าทำได้ดีคืนมาบ้าง เนื่องจากทีมเวิร์กของซัสฯ  ดีกว่าเจ้าถีนอยู่มาก น่าจะมีเฮได้บ้าง ถ้าชนะ  2-0 / 1-0  เป็นความเห็นส่วนตัวครับอาจจะไม่ใช่อย่างที่ผมคิดก็ได้
.......................................................................
3. มิดเดิลโบรห์  0.5  กับ บาร์นสลี่ย์ แม้ มิดเดิลส์ ฯ  ฟอร์มการเล่นไม่ดีเท่าที่ควร แต่เกมในบ้านเล่นได้ดีค่อนข้างแข็งแกร่ง ส่วน บาร์นสลี่ย์ ถึง ฟอร์มการเล่นกำลังดีวันดีคืน แต่เกม เยือน ยังมีปัญหาแนวรับมือแรงกดดันไม่ดีเท่าไหร่  อาจจะแพ้คาบ้านได้เลย  ผล  มิดเดิลส์ ชนะ 2-1 / 2-0  หรือเสมอ กับบาร์นสลี่ย์  อยู่ที่ มิดเดิลส์ จะเดินเกมออกทะเล หรือขึ้นเขา
.........................................................................
โชคดีด้วยกันครับ

*

outdoor

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 04:06:01 am »
ต้องขอบคุณ สมช. ทั้ง 2 ท่าน นะครับ ที่ให้เกียรติ เอาข้อมูล มาสอบถาม
ลูกกลมๆอะไรก็เกิดขึ้นได้  ไม่มีผู้รู้ที่แท้จริง ไม่มีผู้วิเคราะห์ ได้ต้องเสมอเสมอไป
เป็นแต่พียงการคาดการณ์ ความน่าจะเป็นตามข้อมูล และสถิติของการพบกันระหว่างทีม เยือน - เหย้า
มาช่วยวิเคราะห์ สิ่งใดที่เกิดประโยชน์ต่อทุกท่าน ผมยินดีที่จะสรรหาข้อมูลดีๆมาเสนอ และตอบคำถาม
ของทุกท่านด้วยใจครับ

ท่านใดจะเอาข้อมูลมาร่วมแจม ช่วยกันมาวิเคราะห์ เพื่อล้มโต๊ะสักครั้ง และเราต้องเป็นผู้ชนะบ้าง

เชิญทุกท่านครับ
*

outdoor

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 04:09:12 am »
ผมไม่ต้องการสิ่งใดตอบแทน ขอเพียงแค่คำขอบคุณ
และโพสตอบบ้าง  ก็พอใจแล้ว
 >:( ;) ^-^
*

outdoor

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 04:21:29 am »
สำหรับวันนี้ส่วนตัวผมอยากจะจัดแบบวัดใจ

เชลชี    1.5-10

โคเวนทรี่  0.5

บอร์กโซ์  0/0-5

ยูเวนตุส 0.5/1

ดอร์ทมุนต์  1.5-2 -5
..........................................
จัดเต็มทุกบิล
*

outdoor

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 04:32:33 am »
คู่ก่อนดึก 2ตัว

21.00 ต่อ เมโดน่า 0/0.5

21.00 รอง เบรสชา  0/0.5-10
..........................................

*

outdoor

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 04:48:12 am »
สำหรับคืนนี้ศาลฎีกาตัดสินจองจำ..เยโอวิล..  :blank: ต้องเชียร์..โคเวนทรี่  0.5 ..

จุดสูง...+ 2.00

จะได้กินเต็มทั้ง เต็ง  สูง
*

Inw ENG

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +14/-0
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 05:17:35 am »
ขอตามน๊ะครับ หมดหน้าตักเลย  ???

outdoor

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 07:06:19 am »
ขอตามน๊ะครับ หมดหน้าตักเลย  ???
...................
ขอบคุณครับ อย่าให้ถึงหมดเลยเนาะ เอาแค่ เบาๆๆ
+1  ^-^
*