กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ป 3 คัดพิเศษ ล่าเงินแสน ใจไม่ถึงไม่ต้องมา  (อ่าน 31902 ครั้ง)

Chokdee

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
Re: สเต็ป 3 คัดพิเศษ ล่าเงินแสน ใจไม่ถึงไม่ต้องมา
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 04:52:46 am »
ตอนแรกผมก็ทำแบบนี้เลย ครบ 500 ถอน ครบแล้วถอน

พักหลัง ๆ ชักแทงหนักขึ้น เยอะขึ้น  8)

ต้องทำให้เป็นเหมือนเดิมแล้วครับ ปกติผมจะเขียนใส่กระดาษ แปะไว้ที่หน้าจอเลยว่า ได้ถึง 400 แล้วหยุด

ทำให้ได้ทุกวัน บางวันก็ไม่ได้ แต่ก็ไม่เป็นไร  :o

ผมเคยใช้เหมือนกัน สูตรนี้ แต่ตอนนั้นอดใจไม่อยู่  มาตอนนี้ ผมดีขึ้นเยอะเรื่มห้ามใจตัวเองได้ ถ้าห้ามใจไม่ได้ก็โดนพนันกินหมด  >:(

เนอะพี่เนอะ ดีนะผมห้ามใจ ไม่ให้ไป เปิด id เคดิต ได้อะ

ไม่งั้นคง กด ตลอดเวลาแน่นอนเลย รู้ใจตัวเองเลย  8)
555 อดใจไม่ให้กด ไม่ไหวเหมือนผมตอนนี้เลย ฝากไเมื่อวาน 1000 ตอนนี้เหลือไม่ถึงครึ่งแล้ว

Great Saiyaman

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +49/-0
Re: สเต็ป 3 คัดพิเศษ ล่าเงินแสน ใจไม่ถึงไม่ต้องมา
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 04:54:06 am »
แต่ละท่านประวัติโชกโชนแฮะ
อ่านเรื่องเวป เครดิตของท่านชาญแล้วเสียว
กลัวใจตัวเอง กลัวอารมณ์หน้ามืด
(จะเป็นบ่อยวันที่ปืนเตะ)
พยายามฝึกตัวเองให้มีวินัยเหมือนกันครับ
นักลงทุนต้องมีวินัยในตัวเองเยอะๆ

ผมเคยอ่าน ประโยค ๆ หนึ่ง ในบอร์ดนี้แหละ ใครโพสไว้ จำไม่ได้ ไม่รู้ใช่พี่ชาญหรือเปล่า

ที่บอกว่า " เราต้องเล่นแบบนักลงทุน ไม่ใช่เล่นแบบนักเสียงโชค "

ผมโครตต ซึ้งเลยจริง  ๆ วลดีเด็ด เลย  :-[ :-[ :-[

ผมโพสเองแหล่ะ  >:(

pawinz

• พลังน้ำใจ : +34/-0
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 05:01:25 am »
อ่านเรื่องเวป เครดิตของท่านชาญแล้วเสียว
กลัวใจตัวเอง กลัวอารมณ์หน้ามืด
พยายามฝึกตัวเองให้มีวินัยเหมือนกันครับ
นักลงทุนต้องมีวินัยในตัวเองเยอะๆ

ผมเคยอ่าน ประโยค ๆ หนึ่ง ในบอร์ดนี้แหละ ใครโพสไว้ จำไม่ได้ ไม่รู้ใช่พี่ชาญหรือเปล่า

ที่บอกว่า " เราต้องเล่นแบบนักลงทุน ไม่ใช่เล่นแบบนักเสียงโชค "

ผมโครตต ซึ้งเลยจริง  ๆ วลดีเด็ด เลย  :-[ :-[ :-[

ครับ อิอิ ผมจำผิด ผมว่า ข้อความนี้ มันเตื่อนใจผมได้ดีจริง ๆ ขอบคุณท่าน GRAET มาก ๆ จริง ๆ

Van Persie

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +16/-0
  • ชีวิตมันต้องเดินตามหา...ความฝัน...
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 05:51:24 am »
วันนี้วันจันทร์ ขอให้ทุกท่านเชียร์อย่างมีสติ  แล้วจะไม่เสียสตางค์คับ
ผู้ใด้ชื่อว่าปราชญ์ พึงมีสติอยู่เสมอ

ชาญ เซอร์วิส

• พลังน้ำใจ : +67/-0
  • เชื่อในสิ่งที่คิด
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 06:47:43 am »

ครับ อิอิ ผมจำผิด ผมว่า ข้อความนี้ มันเตื่อนใจผมได้ดีจริง ๆ ขอบคุณท่าน GRAET มาก ๆ จริง ๆ

คับ คำคำนี้ ท่าน ไชย่าแมน เตือนผม ตอนที่ผมจะกดหมดหน้าตัก ของเคดิส ตอนปี่ใหม่  ผมยังจำคำนี้ได้ขึ้นใจ  ท่าน LiveGetter ก็เตือน 

LiveGetter

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +33/-0
  • Gooner forever
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 06:56:46 am »
เล่นบอลกะเล่นหุ้นไม่ต่างกันเลย

แต่คนมักมองว่าเล่นบอลเป็นการพนัน
แต่เล่นหุ้นเป็นการลงทุน
ผมเคยเสียเป็นแสนๆกับการลงทุนที่เรียกว่าหุ้น
(ยอมรับว่าอ่อนเอง ไม่ทันเกมส์ พวก Insider)
ทุกวันนี้เล่นบอลดีกว่า บวกวันละพันสองพัน ก็นอนฝันดีละ

คืนนี้ขอให้โชคดีนะครับทุกท่าน  :D

pawinz

• พลังน้ำใจ : +34/-0
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 07:01:41 am »
เล่นบอลกะเล่นหุ้นไม่ต่างกันเลย

แต่คนมักมองว่าเล่นบอลเป็นการพนัน
ผมเคยเสียเป็นแสนๆกับการลงทุนที่เรียกว่าหุ้น
(ยอมรับว่าอ่อนเอง ไม่ทันเกมส์ พวก Insider)
ทุกวันนี้เล่นบอลดีกว่า บวกวันละพันสองพัน ก็นอนฝันดีละ

คืนนี้ขอให้โชคดีนะครับทุกท่าน  :D

บวกวันละพัน นี้สวรรค์ ของผมเลยนะท่าน  >:(

ชาญ เซอร์วิส

• พลังน้ำใจ : +67/-0
  • เชื่อในสิ่งที่คิด
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 07:06:58 am »

บวกวันละพัน นี้สวรรค์ ของผมเลยนะท่าน  >:(

งั้นผมขอให้ทุกคนในเว็บนี้  ^-^ วันละ พันคับ  ;) ;) ;)

starboy

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +1/-0
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 30 มกราคม 2013, 04:40:30 am »
TEST   เพิ่งสมัครสมาชิก O:-) O:-) O:-) :'(

CloveR

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +17/-0
  • คำพูดแก้ไขยากกว่าการกระทำ
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 30 มกราคม 2013, 07:33:39 pm »
แอบอ่านมาพักนึง(เพิ่งจะสมัคร)

กระทู้นี้ได้ข้อคิดดีๆเยอะนะครับ

ยังไงก็สู้ๆต่อไป  ^-^ ^-^ ^-^