กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเล่น สเต็ป 5 เข้าไปแล้ว 4 เหลืออีก 1 ต้องทำยังไงครับให้ได้เงินแน่นอน  (อ่าน 12605 ครั้ง)

pawinz

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +34/-0

สมาชิกใหม่ครับ เพิ่งหัดเล่น เลยลองกด สเต็ปเล่นดู เล่นแค่ 65 บาทเอง  :P

เหลืออีก 1 คู่ พรุ่งนี้ สวอนซี vs ยูไนเต็ด  ผมแทง ยูไนเต็ดไปครับ

อยากถามว่าจะทำอย่างไรให้ได้เงินแน่นอน เผื่อ ยูไนเต็ด ไม่ชนะ อะครับ 

ขอบคุณครับผม

Atom

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +10/-0
  • # ระเบียบวินัย สำคัญที่สุด #
ถ้าเป็นผมนะ . .

เข้ามาขนาดนี้แล้ว เต็งสวอนซี ไปเลยครับ
ถ้าผลคู่นี้ออกมา เสมอ ก็ยังได้เต็ง สวอนซีอยู่
ซัก 200 ก้ได้ทุนคืนแล้ว

แต่ถ้าผลออกมา แมนยูชนะ สเต็ปก้แตกไงครับ
น่าจะได้ราวๆ 2000 นะ

แต่ถ้าให้ผมเดา
ยอดทีมอย่างแมนยูคงชนะสบายอ่ะครับ

ปล. มีทีเด็ดก้แบ่งปันกันมั่งนะครับ >:(

pawinz

ถ้าเป็นผมนะ . .

เข้ามาขนาดนี้แล้ว เต็งสวอนซี ไปเลยครับ
ถ้าผลคู่นี้ออกมา เสมอ ก็ยังได้เต็ง สวอนซีอยู่
ซัก 200 ก้ได้ทุนคืนแล้ว

แต่ถ้าผลออกมา แมนยูชนะ สเต็ปก้แตกไงครับ
น่าจะได้ราวๆ 2000 นะ

แต่ถ้าให้ผมเดา
ยอดทีมอย่างแมนยูคงชนะสบายอ่ะครับ

ปล. มีทีเด็ดก้แบ่งปันกันมั่งนะครับ >:(

ได้ครับผม ผมก็เพิ่งหัดเล่น เด็กแถวบ้านมันสอน  >:( >:( >:(

ชาญ เซอร์วิส

• พลังน้ำใจ : +67/-0
  • เชื่อในสิ่งที่คิด
65บาท
 ผมคิดได้ 3381 บาท

ออกตัว เต็งสวอนซี 2000 บาท

ผล สเต็ปเข้า ก็ยังเหลือ 1381บาท

ยังไงก็ได้ อยู่แล้ว 2ข้าง

65x3.70x3.35x1.63x1.48x1.74=3381

หรือ เต็ง สวอนซี 1381  ถ้าสเต็ปเข้า ก็ เหลือเงิน 2000

โชดดีจัง ผมไม่เห็นมีดวงเลยวันนี้..555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2012, 11:07:28 am โดย ชาญ เซอร์วิส »

Atom

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +10/-0
  • # ระเบียบวินัย สำคัญที่สุด #
ทำแบบท่าน ชาญ บอกก้ดีนะครับ
ในกรณีที่ต้องการเงินจริงๆ

แต่ถ้าเป็นผม จะเอาแค่ทุนคืนก้พอ
เพราะว่าไปลุ้นเอากับแมนยู
ท่าทางจะลุ้นชนะง่ายมากนะผมว่า

แต่ก้นะครับเป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ
ยังไงก็พิจารณาเอานะครับ ^^

ชาญ เซอร์วิส

• พลังน้ำใจ : +67/-0
  • เชื่อในสิ่งที่คิด

แต่ถ้าเป็นผม จะเอาแค่ทุนคืนก้พอ

แต่ก้นะครับเป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ

ผมก็ว่า แมนยูจัดหนักอยู่แล้ว  :-[

เทพบอล

• พลังน้ำใจ : +22/-0
ผมแนะนำอีกแบบแล้วกันครับ ให้เล่น หน้า เสมอ กับ สวอนซีชนะ โดยเอา  1381  มาเล่น  ตอนนี้อัตราต่อรองมันอยู่ที่

เสมอ ได้ 3.550  และ สวอนซีชนะ ได้ 5.392     โดยการเล่นให้เล่น สวอนซีชนะ 500 และ  หน้าเสมอ 881 ที่ให้เล่นหน้าสวอนซีชนะ แค่ 500 เพราะได้ตัวคูณเยอะและโอกาสเป็นไปได้น้อย

3.550 x 881 = 3127
5.392 x 500 = 2696

pawinz

ผมแนะนำอีกแบบแล้วกันครับ ให้เล่น หน้า เสมอ กับ สวอนซีชนะ โดยเอา  1381  มาเล่น  ตอนนี้อัตราต่อรองมันอยู่ที่

เสมอ ได้ 3.550  และ สวอนซีชนะ ได้ 5.392     โดยการเล่นให้เล่น สวอนซีชนะ 500 และ  หน้าเสมอ 881 ที่ให้เล่นหน้าสวอนซีชนะ แค่ 500 เพราะได้ตัวคูณเยอะและโอกาสเป็นไปได้น้อย

ถ้าไปรอ กดตอนเริ่มไปแล้ว จะได้หรือเปล่าครับ น่าจะคูณเยอะกว่านี้

ยิ่งถ้า ยูไนเต็ดนำก่อน ยิ่งสบายยย เลย ความคิดผมนะ ;) ;)

เทพบอล

• พลังน้ำใจ : +22/-0

ถ้าไปรอ กดตอนเริ่มไปแล้ว จะได้หรือเปล่าครับ น่าจะคูณเยอะกว่านี้

ยิ่งถ้า ยูไนเต็ดนำก่อน ยิ่งสบายยย เลย ความคิดผมนะ ;) ;)

กลัวถ้าไม่ยิงราคาหน้าเสมอมันจะลดลง 

หมูน้อย ทยอยได้ตัง

• เทพแจ้งเกิด
  • **
  • พลังน้ำใจ : +2/-0
สมาชิกใหม่ครับ เพิ่งหัดเล่น เลยลองกด สเต็ปเล่นดู เล่นแค่ 65 บาทเอง  :P

เหลืออีก 1 คู่ พรุ่งนี้ สวอนซี vs ยูไนเต็ด  ผมแทง ยูไนเต็ดไปครับ

อยากถามว่าจะทำอย่างไรให้ได้เงินแน่นอน เผื่อ ยูไนเต็ด ไม่ชนะ อะครับ 

ว่าแต่ เว็ปที่ท่านเล่นนี่เว็ปอะไรครับ น่าสนใจครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ;) ;) ;)

Great Saiyaman

• พลังน้ำใจ : +49/-0
เอาแบบท่านเทพบอลอ่ะครับ เวิร์กสุด  เกมจบ กำไรไม่ต่ำกว่า 2000 ไม่ว่าจะออกหน้าไหน :-[

พาร์เลย์แบบนี้ผมก็ชอบเล่นนะ แต่ไม่เคยกดหน้าเสมอเลย ชอบทายวันที่พวกบาร์เยิน บาซ่า ทีมใหญ่ๆที่เตะวันเดียวกัน หน้าชนะน้ำน้อยชิบเป๋ง แต่พอรวมๆกันสี่ห้าทีมก็ อ็อดงามอยู่ >:(

ท่านนี้แม่นจริงคู่อย่างซันเดอแลนด์ยังอุตส่าห์ทายถูก   :-[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2012, 06:18:37 pm โดย Great Saiyaman »

Great Saiyaman

• พลังน้ำใจ : +49/-0
เอาแบบท่านเทพบอลอ่ะครับ เวิร์กสุด  เกมจบ กำไรไม่ต่ำกว่า 2000 ไม่ว่าจะออกหน้าไหน :-[

พาร์เลย์แบบนี้ผมก็ชอบเล่นนะ แต่ไม่เคยกดหน้าเสมอเลย ชอบทายวันที่พวกบาร์เยิน บาซ่า ทีมใหญ่ๆที่เตะวันเดียวกัน หน้าชนะน้ำน้อยชิบเป๋ง แต่พอรวมๆกันสี่ห้าทีมก็ อ็อดงามอยู่ >:(

ท่านนี้แม่นจริงคู่อย่างซันเดอแลนด์ยังอุตส่าห์ทายถูก   :-[

คำนวนผิด กำไรมันต้องได้พันกว่าสิ พาร์เลย์เข้าถึงจะได้ 2000 >:(

pawinz

ว่าแต่ เว็ปที่ท่านเล่นนี่เว็ปอะไรครับ น่าสนใจครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ;) ;) ;)

188bet ครับ

ผมก็ว่า แมนยูจัดหนักอยู่แล้ว  :-[

ผมคิดแล้ว ผมลุ้นดีกว่าครับ ถ้าอยากได้แชม ยูไนเต็ดต้องชนะ city จี้มาแล้วว  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2012, 07:12:07 pm โดย pawinz »

pawinz

แล้วถ้าแบบนี้พอได้หรือเปล่าครับ

วาง สวอนซี 500 @5.4 = 2,200  ถ้าสวอนซียิงนำก่อน ราคาเสมอก็จะขึ้นอีก แล้วค่อยวางเสมอ

จากต้องวางเสมอ 800  จะได้ลดทุนมาอีก อาจวางแค่ 2 3  ร้อย  แต่ต้องวางครึ่งหลัง

ผลถ้าออก

ยูไนเต็ดชนะ = สเต็ปแตก ได้  =  3,300 - 500 -300 = 2,500
เสมอ = อาจได้สัก พันกว่า เผลอ ๆ อาจถึง 2 พัน
สวอนซีชนะ = ได้ 2,200  - 300 = 1,900

ถ้าทีมไหน ชนะครึ่งแรก ครึ่งหลัง ราคาเสมอก็ขึ้นกระจาย
เผลอ ๆ ได้มากกว่า สเต็ปแตกอีก ถ้าออกเสมอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2012, 10:29:05 pm โดย pawinz »

pawinz

สรุป ตามแก้ไป ตามแก้มา

ไม่ได้กำไรอะไรเลย  :'( :'( :'( :'( :'(