กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่มาขอร่วมสนุกด้วยครับ  (อ่าน 39373 ครั้ง)

หมูน้อย ทยอยได้ตัง

• เทพแจ้งเกิด
  • **
  • พลังน้ำใจ : +2/-0
Re: น้องใหม่มาขอร่วมสนุกด้วยครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2012, 02:07:54 pm »
ขอบอกนะครับ  :'( :'( :'( :'(  โดนตลอดเลยยยย
วันนี้ เอามา 5 คู่อีกแล้วครับ มาลองดูกันว่าจะจบแบบเมื่อวานรึป่าว
1.เซบีญ่า C:-)
2.ฮัมบูร์ก ^-^
3.ตูลูส O:-)
4.คาร์ดิฟท์ ^-^
5.แฟรงค์เฟิร์ต ^-^
 ;) ;) ;) ;) หวังไว้ซัก 200 เต๊อะ
:P :P :P เฮ้ออออออออออ   ....

• **
Re: น้องใหม่มาขอร่วมสนุกด้วยครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 12:24:49 am »
วันนี้มาเร็วหน่อย เพราะว่างมาก >:( >:( >:(
เอาล่ะมาดู 5 คู่ที่ผมเลือกดีกว่า
1.ดอร์ทมุนต์
2.บาเยิน มิวนิค
3.คริสตัลพาเลซ
4.ฟอเรสต์
5.วูล์ฟแฮมตัน

:-* :-* :-* :-*  หวังว่านะคืนนี้

AkePaknam

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +13/-0
  • จัดหนัก = เจ็บหนัก
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 01:03:35 am »
วันนี้มาเร็วหน่อย เพราะว่างมาก >:( >:( >:(
เอาล่ะมาดู 5 คู่ที่ผมเลือกดีกว่า
1.ดอร์ทมุนต์
2.บาเยิน มิวนิค
3.คริสตัลพาเลซ
4.ฟอเรสต์
5.วูล์ฟแฮมตัน

:-* :-* :-* :-*  หวังว่านะคืนนี้

สงสัยไม่ชอบเป็นท่านรอง ต่อหมด 5 ทีมเลย  >:(

• **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 02:49:49 pm »
1.ดอร์ทมุนต์ O:-)
2.บาเยิน มิวนิค ^-^
3.คริสตัลพาเลซ C:-)
4.ฟอเรสต์ ^-^
5.วูล์ฟแฮมตัน ^-^

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 08:19:47 am »
หลังจากหายหน้าไปหลายวัน วันนี้ กลับมาแล้วครับ
ว่าแล้ว ก็นำเสนอซัก 5คู่นะครับ
1.สวอนซี
2.ลียง
3.ลอรียงต์
4.มาร์กเซย
5.เซลต้า บีโก้
 ;) ;) ;)

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 01:56:46 pm »
หลังจากหายหน้าไปหลายวัน วันนี้ กลับมาแล้วครับ
ว่าแล้ว ก็นำเสนอซัก 5คู่นะครับ
1.สวอนซี O0
2.ลียง O:-)
3.ลอรียงต์ ^-^
4.มาร์กเซย ^-^
5.เซลต้า บีโก้ ^-^
 ;) ;) ;)
บอลใสๆ อย่างลียง เนี่ย โดนทู๊กทีสิน่ะ  :) :) :) :)

มาริโอ้

• **
  • พลังน้ำใจ : +14/-0
  • เพื่อชีวิต
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2012, 12:49:51 am »
ขอทีเด็ดหน่อยนะครับวันนี้ ^^

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2012, 06:39:51 am »
ขอทีเด็ดหน่อยนะครับวันนี้ ^^
จะพยายามครับป๋ม  ;) ;) ;)

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2012, 06:44:38 am »
วันนี้มีบอลให้ลุ้นน้อยเหลือเกิน แต่อย่างว่าน้อยๆ นี่ ก็ดี มีเวลาวิเคราะห์และให้ความสำคัญเยอะหน่อย
วันนี้หวังว่าจะไม่พลาดอีกนะ
1.เรจจิน่า
2.เลบานเต้
3.ลา พัลมาส
4.แซงต์ เอเตียน

เอาแค่นี้ดีกว่าครับ  ;) ;) ;)

• **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2012, 02:35:15 pm »
วันนี้มีบอลให้ลุ้นน้อยเหลือเกิน แต่อย่างว่าน้อยๆ นี่ ก็ดี มีเวลาวิเคราะห์และให้ความสำคัญเยอะหน่อย
วันนี้หวังว่าจะไม่พลาดอีกนะ
1.เรจจิน่า O:-)
2.เลบานเต้ O:-)
3.ลา พัลมาส O0
4.แซงต์ เอเตียน
O0
 เอาแค่นี้ดีกว่าครับ  ;) ;) ;)
:) :) :) :) :)  ย่อยยับกันเลยทีเดียว

• **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2012, 06:18:58 am »
หลังจาก เมื่อวานยับเยินไป 2 คู่ ได้ครึ่งมา 2 ไม่คุ้มเลย วันนี้ขอซัก 5คู่เหมือนเดิมล่ะกันนะครับ
1.เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
2.ไกเซอร์สเลาเทิร์น
3.ชาโตรูซ์
4.ลาวาล
5.เฮลมอนด์ สปอร์ต

วันศุกร์ ขอให้ สุขด้วยเน้อ ;) ;) ;) ;)

• **
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2012, 07:42:00 am »
วันนี้ว่างเยอะเลยนั่งคิดไปเรื่อย ก็เลยอยากลองสเตปลุยแหลกของผมอีกซักที เอาสนุก ซัก1@@นะครับ
1. เอเนอร์กี้ ค็อตบุส         2.ไกเซอร์สเลาเทิร์น       3.โคโลญจน์       4.เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
5.ปอร์โต้                      6.ลูโก                       7.ลิวอร์โน่          8.อองเช่ร์
9.ชาโตรูซ์                    10.ลาวาล                 11.เลอ อาฟร์       12.เอสคิเซไฮสปอร์
13.สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม    14.คัมบูร์                   15.เฮลมอนด์ สปอร์ต

ลองวิเคราะห์ดู อยากจะรู้ว่า ตัวผมเองจะฟลุคได้แค่ไหน มาลองๆดูกันนะครับ :-X :-X :-X
(อ่อ แต่จะบอกว่า แต่ละตัว ผมใส่ราคาต่ำสุด เอาแบบว่า ถึงจะบ้าแต่ยังหวาดๆอ่ะนะครับ)

AkePaknam

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +13/-0
  • จัดหนัก = เจ็บหนัก
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2012, 08:09:53 am »
ท่าทางจะว่างจริง  :P

• **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2012, 12:20:31 pm »
หลังจาก เมื่อวานยับเยินไป 2 คู่ ได้ครึ่งมา 2 ไม่คุ้มเลย วันนี้ขอซัก 5คู่เหมือนเดิมล่ะกันนะครับ
1.เอเนอร์กี้ ค็อตบุส O:-)
2.ไกเซอร์สเลาเทิร์น O:-)
3.ชาโตรูซ์ C:-)
4.ลาวาล O:-)
5.เฮลมอนด์ สปอร์ต O:-)

วันศุกร์ ขอให้ สุขด้วยเน้อ ;) ;) ;) ;)
ครั้งนี้ ล้มเหลวที่สุดตั้งแต่เคยเล่นบอลมา เฮ้อ ยิ่ง เล่นรู้มก ก็พะวงนั่นนี่ เยอะไปหมดนะครับ
คงพัก ไปสักพัก โอกาสดีๆ ค่อยมาพบกันใหม่นะครับ  ;) ;) ;)

Red Dragon

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +73/-0
  • คืนความสุขสู่คนไทย
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2012, 01:30:26 pm »
จริงรู้มากมันก็ไม่ดี ตัวที่ชิวๆกินสบายๆกลับกลัว
อองเช่ แรนส์ เลออาร์ฟ ต่อไม่แพงตูมเดียวจอด
ลุ้นไม่เหนื่อยกลับไม่กล้าเอามาใช้เป็นตัวหลัก
ไม่กล้าเต็ง สุดท้ายเจ็บหนัก ถ้าปอร์โต้ไม่เลื่อน
คืนนี้มีหวังทรุดลงไปกองกับพื้น ทุนหกพันกว่าๆ
เกือบพังทลายในคืนเดียว ถ้าเสาร์อาทิตย์นี้ไม่แตก
สงสัยวันทำการหน้าคงต้องงดเลยทั้ง 5 วัน -*-
[