กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่มาขอร่วมสนุกด้วยครับ  (อ่าน 39350 ครั้ง)

หมูน้อย ทยอยได้ตัง

• เทพแจ้งเกิด
  • **
  • พลังน้ำใจ : +2/-0
น้องใหม่มาขอร่วมสนุกด้วยครับ
« เมื่อ: 02 ธันวาคม 2012, 06:54:43 am »
เอาล่ะ เริ่มครั้งแรกวันนี้ขอจัดไปตามนี้ครับ ;)
 แมนฯยู
โตริโน
บาเลนเซีย
แอตฯมาดริด
คอร์โดบ้า
ลา พาวมาส
บาร์ซ่า 2
ครั้งแรกก็มาซะเยอะ แต่ลองดูผลเอานะครับ ขำๆ

เทพบอล

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
Re: น้องใหม่มาขอร่วมสนุกด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2012, 07:41:32 am »
ชื่อท่านมัน ทเห์มากเลย  ??? ??? ???

• **
Re: น้องใหม่มาขอร่วมสนุกด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2012, 08:01:15 am »
 >:(
ขอเป็นหมู แต่อยู่ ตึกอ่าคร๊าบบบบ  ;)

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2012, 08:38:52 am »
เอาล่ะมาชุด 2 ล่ะครับ
เปเอสเช
เอวิยอง
บรอกโดซ์
ลิล
วาลองเซียน
เอฟซี ทเวนเต้
เฟเยร์นูด รอทเทอดัม
วิลเลม 2
อาแจ๊กซ์

มาลองดูว่า วันแรกนี่ ผลจะเป็นไงกันบ้างนะครับ ;)

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2012, 02:23:19 pm »
เอาล่ะ เริ่มครั้งแรกวันนี้ขอจัดไปตามนี้ครับ ;)
 แมนฯยู C:-)
โตริโน O:-)
บาเลนเซีย O:-)
แอตฯมาดริด O:-)
คอร์โดบ้า O:-)
ลา พาวมาส O0
บาร์ซ่า 2 ^-^
ครั้งแรกก็มาซะเยอะ แต่ลองดูผลเอานะครับ ขำๆ

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2012, 02:26:10 pm »
เอาล่ะมาชุด 2 ล่ะครับ
เปเอสเช  O:-)
เอวิยอง O:-)
บรอกโดซ์ O:-)
ลิล O:-)
วาลองเซียน O0
เอฟซี ทเวนเต้ ^-^
เฟเยร์นูด รอทเทอดัม ^-^ ^-^
วิลเลม 2
อาแจ๊กซ์

มาลองดูว่า วันแรกนี่ ผลจะเป็นไงกันบ้างนะครับ ;)

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2012, 02:28:56 pm »
 :)เปิดตัว หมูน้อยโดนชำแหละ ซะเละเลย ;D

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2012, 10:29:34 pm »
หมูน้อย วันนี้คัดคู่ หัวค่ำมาทั้งนั้นนะครับ ...(หลังจากเมื่อวานโดย ชำแหระซะ ::)
นาโปลี
เกรนาดา
มาร์กเซย
แบล็คเบิร์น
บราวน์ไวก์
อิงโกลสตัค
พาเดอร์บอร์น
ไนจ์เมเก้น
อัลเมเรีย
อูเอลบา
พี่ๆ ก็ลองพิจารณาดูนะครับ ผม  ;)

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 05:51:17 am »
หมูน้อย วันนี้คัดคู่ หัวค่ำมาทั้งนั้นนะครับ ...(หลังจากเมื่อวานโดย ชำแหระซะ ::)
นาโปลี ^-^
เกรนาดา C:-)
มาร์กเซย ^-^
แบล็คเบิร์น :))
บราวน์ไวก์ ^-^
อิงโกลสตัค C:-)
พาเดอร์บอร์น O:-)
ไนจ์เมเก้น O:-)
อัลเมเรีย ^-^
อูเอลบา O:-)
พี่ๆ ก็ลองพิจารณาดูนะครับ ผม  ;)

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 06:06:26 am »
เฮ้อออออ  2 วันก็ไม่เข้าทั้ง 2 วัน
 แต่ ผมไม่ท้อหรอก ผมถือคติที่ว่า คิดการใหญ่ใจต้องสู้
มีคนเคยว่า ผมนะ ว่า โอ๊ย จะแทงอะไรเยอะแยะหลายคู่ คู่เดียวเอาให้ถูกเถอะ แต่ผมก็ไม่สนมันหรอก
ลองคิดดูสิว่า ถ้า ... สเตปที่ผมลงไปแตก( ไม่ต่ำกว่า 7 เฉลี่ยจะอยู่ที่ 10 - 13 ) เข้าทีผมก็ถือว่า คุ้มแล้ว
ฉะนั้น ก็คงต้องปลอบใจตัวเองว่า จะสู้ต่อไป ... นะครับ พี่น้องงงงงงง

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 07:25:06 am »
 :) ช่วงหัวค่ำ  ;D เห้อๆ ดึกๆมาใหม่ ส่งท้ายก่อนนอน เช้ามาแล้วค่อยมาดูผลนะครับ
จัดหนักกันไปเลยดีกว่า  :-[
1.ฟิออ
2.เลบานเต้
3.มายอร์ก้า
4.โวล์ฟสบวร์ก
5.นอร์ดเจลแลนด์
6.เอลเซ่
7.เฟเนร์บาร์เช่
8.แอตลัตติโก มิไนโร่
9.ฟลูมิเนนเซ่
10.เกรมิโอ้
11.เบลกราโน่
12.เบเลซซาฟิลด์
... เอามาซะเยอะ ผมไม่ถนัดเล่นเดี่ยว เลยต้องมาลุ้น เสียวๆ ยังงี้ แต่ .. ถ้าเข้าหมดล่ะก็ เห้อๆๆ  ;) ;) ;)
ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึงนะครับ พี่น้องงงงงงงงง

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 12:54:56 pm »
:) ช่วงหัวค่ำ  ;D เห้อๆ ดึกๆมาใหม่ ส่งท้ายก่อนนอน เช้ามาแล้วค่อยมาดูผลนะครับ
จัดหนักกันไปเลยดีกว่า  :-[
1.ฟิออ O:-)
2.เลบานเต้ O0
3.มายอร์ก้า C:-)
4.โวล์ฟสบวร์ก C:-)
5.นอร์ดเจลแลนด์ ^-^
6.เอลเซ่ ^-^
7.เฟเนร์บาร์เช่ C:-)
8.แอตลัตติโก มิไนโร่ O0
9.ฟลูมิเนนเซ่ O:-)
10.เกรมิโอ้ O:-)
11.เบลกราโน่ O0
12.เบเลซซาฟิลด์ ^-^
... เอามาซะเยอะ ผมไม่ถนัดเล่นเดี่ยว เลยต้องมาลุ้น เสียวๆ ยังงี้ แต่ .. ถ้าเข้าหมดล่ะก็ เห้อๆๆ  ;) ;) ;)
ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึงนะครับ พี่น้องงงงงงงงง

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 12:56:35 pm »
 ;D ;D ;D ;D ;D
 :P :P :P :P
นอนตาย เสาร์ อาทิตย์ เห้อๆ

AkePaknam

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +13/-0
  • จัดหนัก = เจ็บหนัก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012, 12:36:53 am »
แค่สเต็ป 3 ผมยังลุ้นเหนื่อยเลย นี่ล่อมาเป็นกองทัพ  :P

เิอาใจช่วยครับ ขอให้แจ๊คพ๊อตแตกเร็วๆ ::)

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012, 12:47:46 am »
 ขอบคุณครับ  ;)
ก็ตั้ง เป้าหมายเอาไว้แล้ว เลยจะขอ สู้ต่อไปครับ ขอบคุณที่ให้กำลังใจนะครับ พ้มมมมม :o :o :o