กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > ทีเด็ดฟุตบอล

ทีเด็ดฟุตบอล by neviman (09)

<< < (2/5) > >>

neviman:

--- อ้างจาก: neviman ที่ 03 กันยายน  2012, 06:55:11 pm ---วันนี้จัดไปที่ โรเซนบอร์ก ต่อ 1 ลูกครับถึงจะเป็นทีมเยือนแต่ 1 ลูกน่าจะมีครับลุ้นเม็ด 2  ::)

--- End quote ---

^-^ ^-^ ^-^

neviman:
วันนี้จัดต่อไปที่ ฟอเรสต์กรีน  ต่อ 1 ลูกครับ เล่นในบ้านน่าจะมี 1 ลูกเป็นอย่างน้อย  ::)

เทพบอล:

--- อ้างจาก: neviman ที่ 04 กันยายน  2012, 07:12:46 pm ---วันนี้จัดต่อไปที่ ฟอเรสต์กรีน  ต่อ 1 ลูกครับ เล่นในบ้านน่าจะมี 1 ลูกเป็นอย่างน้อย  ::)

^-^ ^-^ ^-^

neviman:
วันนี้ รอง อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  ที่ 0.25 ในบ้านไม่น่าแพ้ครับ มีโอกาสชนะด้วย

neviman:

--- อ้างจาก: neviman ที่ 05 กันยายน  2012, 06:59:38 pm ---วันนี้ รอง อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  ที่ 0.25 ในบ้านไม่น่าแพ้ครับ มีโอกาสชนะด้วย

^-^ บอลขั้นเวลา  >:(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version