กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

::::!! สารจากทีมงาน 7/03/56(กิจกรรมรวมตัวล้มโต๊ะ) !!::::

(1/7) > >>

zeanboard:
สำหรับท่านที่มีพลังน้ำใจเกิน 10 รบกวนลงชื่อที่กระทู้นี้นะครับ เพื่อเข้าร่วมกิจกรรม รวมตัวล้มโต๊ะ ส่วนรายละเอียดเดี๋ยวมาแจ้งพรุ่งนี้นะครับ ตอนนี้ขอตัวเคลียร์งานแปบ  :-*

Chokdee:
มารายงานตัวครับ พลังน้ำใจ+22  (รายงานตัวแบบนี้ได้มั้ยครับถูกต้องมั้ยครับ)

tengstep:
ขอแจมด้วยคน มีกิจกรรมดีๆ ไม่ขอพลาดคับ

zeanboard:
ครับตาม 2 ท่านบ้างบนเลย

สำหรับท่านที่ลงชื่อแล้วจะมองเห็นห้อง ห้องสมาชิกกิจกรรมบอลเต็ง นะครับ

KoFFy:
อยากเข้าร่วมบ้างแต่พลังน้ำใจไม่ถึง  :) :) :) :) :) :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version