กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามซักคำถามครับ >.<  (อ่าน 4077 ครั้ง)

Atom

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +10/-0
  • # ระเบียบวินัย สำคัญที่สุด #
ขอถามซักคำถามครับ >.<
« เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2012, 01:35:37 am »
คือผมจะย้ายมาลงทุนเว็ป Dafabet

ท่านทั้งหลายคิดว่าดีไหมครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ  ;)

เทพบอล

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
Re: ขอถามซักคำถามครับ >.<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2012, 02:07:42 am »
ดีครับ ไม่มีอะไรไว้ใจได้เท่าเว็บตรง แต่ที่คนยังไม่ค่อยนิยมเพราะเรื่องการฝากถอน เมื่อก่อนมันใช้เวลานาน แต่เดี๋ยวนี้ก็เร็วขึ้น
และ อีกอย่างปลอดภัยด้วย

LiveGetter

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +33/-0
  • Gooner forever
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2012, 03:01:56 am »
เดี๋ยวนี้ถอนเร็วขึ้นมากแล้วครับ
แนะนำอีกอย่าง ถ้าเข้าเวปแล้วมันช้าๆ รวนๆ ลอง Clear Cookie ดูนะครับ
ของผมใช้ Firefox ต้อง Clear Cookie ประมาณ 3-4 วันต่อครั้ง ไม่งั้นมันจะช้าๆ

Atom

• # ระเบียบวินัย สำคัญที่สุด #
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2012, 03:09:02 am »
ดีครับ ไม่มีอะไรไว้ใจได้เท่าเว็บตรง แต่ที่คนยังไม่ค่อยนิยมเพราะเรื่องการฝากถอน เมื่อก่อนมันใช้เวลานาน แต่เดี๋ยวนี้ก็เร็วขึ้น
และ อีกอย่างปลอดภัยด้วย

แสดงว่าดีสินะครับ  :(
ท่านเพทพมาตอบเองแบบนี้ ค่อยโล่งใจหน่อย

Atom

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2012, 03:13:04 am »
เดี๋ยวนี้ถอนเร็วขึ้นมากแล้วครับ
แนะนำอีกอย่าง ถ้าเข้าเวปแล้วมันช้าๆ รวนๆ ลอง Clear Cookie ดูนะครับ
ของผมใช้ Firefox ต้อง Clear Cookie ประมาณ 3-4 วันต่อครั้ง ไม่งั้นมันจะช้าๆ

ขอบคุณครับ  ;)