กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานบวกมาแล้ว วันนี้จัดไป สายบอลแท้ 100% วันนี้ให้... รับรอง WIN WIN WIN !!!!!  (อ่าน 9566 ครั้ง)

oat15086

• บุคคลทั่วไป
วาสลุย -0.5

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2013, 05:43:20 am โดย zeanboard »

pato

• เทพแจ้งเกิด
  • **
  • พลังน้ำใจ : +10/-0
ตัวละ 300 ผิดชดเชยให้มั้ยครับ  ทำไมถูกจัง  แล้วพี่แทงหรือเล่นด้วยหรือเปล่าครับ หรือว่าขายสายบอลอย่างเดียวแต่ไม่แทง

ถ้าผมรู้ตัวบอลชนะจริง ผมไม่มาขายแชร์หรอกครับ ผมเก็บไว้เล่นเอง ทักษิณผมก็แซงได้....555  รู้เองเล่นเองให้รวยไปเลย สายบอลใต้สะดือ หรอย หรอย หรอย

zeanboard

• ผู้ดูแล
  • มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +26/-0
ตัวละ 300 ผิดชดเชยให้มั้ยครับ  ทำไมถูกจัง  แล้วพี่แทงหรือเล่นด้วยหรือเปล่าครับ หรือว่าขายสายบอลอย่างเดียวแต่ไม่แทง

ถ้าผมรู้ตัวบอลชนะจริง ผมไม่มาขายแชร์หรอกครับ ผมเก็บไว้เล่นเอง ทักษิณผมก็แซงได้....555  รู้เองเล่นเองให้รวยไปเลย สายบอลใต้สะดือ หรอย หรอย หรอย

:o :o :o
“แสงแดดทำให้คนถอดเสื้อผ้าได้เร็วกว่ากระแสลม
ไมตรีจิตและมิตรภาพ ก็เปลี่ยนใจผู้คนได้ง่ายกว่าความรุนแรงใดๆทั้งปวง”

mott-ded

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +3/-0