กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

กิจกรรมบอลสเต็ป 4 รับเงินรางวัล 3500 บาท

(1/2) > >>

zeanboard:
กิจกรรมบอลสเต็ป 4 รับเงินรางวัล 3500 บาท

กติกา
1.ส่งทายผลได้ท่านละ 1 บิล(4ทีม)
2.ราคาบอลยึดตามหน้าเว็บเป็นหลัก โดยใช้ราคาแรกสุด (ไม่นับราคาไหล) http://www.step7m.com
3.ส่งก่อนบอลคู่แรกในบิลเตะ 15 นาที
4.สเต็ปต้องเข้าเต็มทุกคู่

ของรางวัล
1.เข้าเต็ม 4 คู่ รับเงินรางวัล 1,000 บาท พร้อมเสื้อจาก Dafabet  2 ตัว
2.เข้าเต็ม 3 คู่ เข้าครึ่ง 1 คู่ รับเงินรางวัล 500 บาท พร้อมเสื้อจาก Dafabet  2 ตัว
3.ของรางวัลเมื่อครบ 3500 บาท ก็สิ้นสุดกิจกรรมนะครับ รอกิจกรรมใหม่ในเดือนถัดไป  ;)

กิจกรรม เริ่มพรุ่งนี้นะครับ วัน อาทิตย์ที่ 4 พฤศจิกายน 2555 ใครมีข้อสงสัยสอบถามได้ที่กระทู้นี้เลยครับ

ปล. ไม่รู้กติกาครอบคลุมหรือเปล่าใครมีข้อเสนออื่นๆแนะนำได้เลยนะครับ

Great Saiyaman:
โพสลงมู้นี้เลยใช่ไหมครับ โอเคร พรุ่งเน้เจอกัน >:(

TUM37:
 ส่งทายผล4ทีมยังไงครับท่านเซียนกิจกรรมดีๆอย่างนี้น่ามีบอร์ดร่วมสนุกนะครับเพื่อนๆสมาชิกจะได้ทำกิจกรรม(ถ้ามีทุกเสาร์-อาทิตย์) ก็ดีครับท่านเซียนที่เคารพ ??? ??? ??? ปล.TUM37

zeanboard:

--- อ้างจาก: TUM37 ที่ 04 พฤศจิกายน  2012, 01:34:47 am --- ส่งทายผล4ทีมยังไงครับท่านเซียนกิจกรรมดีๆอย่างนี้น่ามีบอร์ดร่วมสนุกนะครับเพื่อนๆสมาชิกจะได้ทำกิจกรรม(ถ้ามีทุกเสาร์-อาทิตย์) ก็ดีครับท่านเซียนที่เคารพ ??? ??? ??? ปล.TUM37

--- End quote ---

ส่งสเต็ป 4 ปกติครับ เหมือนเล่นบอลสเต็ปทั่วไป  :D

Kghot002:
 :-[ :o น่าเล่นครับ ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version