กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: ::::!! สารจากทีมงาน !!::::  (อ่าน 19124 ครั้ง)

zeanboard

• ผู้ดูแล
  • มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +26/-0
::::!! สารจากทีมงาน !!::::
« เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 09:28:30 pm »
เนื่องจากตอนนี้เงินรางวัลเหลือ 500 ทางทีมงานเห็นว่ายกไปแจกเดือนหน้าดีกว่า ส่วนกิจกรรมเดือนหน้า ทางเรายังไม่ได้ กำหนดว่า กิจกรรมจะเป็นในรูปแบบใด แต่ทางเราจะเน้นให้ความสำคัญกับสมาชิกที่มีส่วนร่วมกับบอร์ด เช่น เอาจำนวนกระทู้เป็นตัวกำหนด ฝากถึงสมาชิกทุกท่าน ที่ติดตาม เซียนบอลแต่ละท่านอยู่ ช่วยกดพลังน้ำใจให้กับเซียนเหล่านั้นด้วย เพื่อเป็นกำลังใจให้กับเซียบบอลทุกท่านครับ

ปล.ใครมีกิจกรรมดีๆแนะนำได้นะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้บ้านหลังนี้เป็นสังคมแห่งการแบ่งปัน ทีมงาน Step7m.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2012, 10:52:27 pm โดย zeanboard »
“แสงแดดทำให้คนถอดเสื้อผ้าได้เร็วกว่ากระแสลม
ไมตรีจิตและมิตรภาพ ก็เปลี่ยนใจผู้คนได้ง่ายกว่าความรุนแรงใดๆทั้งปวง”

Mr.สะเดามัน

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +57/-0
  • เชียร์บอล เอามัน
Re: ::::!! สารจากทีมงาน !!::::
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 10:44:19 pm »
เศร้าแท้ แต่ก็รอครับ

กะว่า จะลอกการบ้านมาส่งให้ถูกได้รางวัลกะเค้าบ้าง

ตั้งใจว่าจะเป็นคืนนี้ถูกแน่ๆ

outdoor

• พลังน้ำใจ : +52/-0
Re: ::::!! สารจากทีมงาน !!::::
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 03:09:17 am »
ขอบคุณมากครับ

ขอปรึกษาดูอ่ะครับ ท่านลองเปลี่ยนมาเป็นการแข่งขัน
เพื่อหาแชมป์ประจำฤดูกาล เช่น

แชมป์ ดิวิชั่น 1-2

แชมป์ พรีเมียร์ลีก

อะไรทำนองเนี่ยครับ ส่วนรางวัลนั้นส่วนตัวผมเห็นว่าไม่มีก็ได้ เพียงอยากให้ สมช. เราแชร์ข้อมูล
แบบเพื่อนๆ มากกว่า หรือ สมช. ท่านใดจะมีความเห็นอย่างไรก็แลกเปลี่ยนกันได้ครับ
*

je_znine

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +3/-0
  • ZeanBallTeng
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 07:31:30 am »
ดีใจครับที่มีกิจกรรมดีดี :D

TUM37

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +10/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 07:53:50 am »
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านที่ได้จัดกิจกรรมดีๆให้เพื่อนสมาชิกได้ร่วมสนุกส่วนเงินรางวัลมันเป็นเพียงแค่ส่วนประกอบอยากจะให้ท่านดำเนินกิจกรรมดีๆต่อไปครับ(สู้ๆ)ส่วนผมช่วงนี้ก็งานเยอะมากใกล้จะสิ้นปีต้องขอเคลียร์งานก่อนครับเดี๋ยวไม่มีเงินจ่ายโบนัสลูกน้อง

รวยๆเฮงๆครับทุกท่าน ::) ::) ::)

Red Dragon

• พลังน้ำใจ : +73/-0
  • คืนความสุขสู่คนไทย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 08:03:46 am »
เดือนนี้น่าจะมีกิจกรรมอะไรดีๆส่งท้ายปีนะครับ

เพราะตั้งแต่ต้นเดือนมานี่ ท่านเซียนบอร์ดยังไม่มี

กิจกรรมให้พวกเราได้ร่วมสนุกเลย ผมอยากให้มี

อะไรที่น่าสนใจเพิ่มมากขึ้น มากกว่าการลุ้นทีมที่

คัดไว้และก็แอบเชียร์แบบทีมใครก็ทีมของคนนั้น

แล้วก็มาสรุปผลกันเอง ผมแค่อยากให้มีกิจกรรม

อะไรก็ได้ที่พวกเราจะได้ร่วมสนุกและตื่นเต้น

เพราะแทบจะทุกวันลุ้นบอลกันมันส์สุดท้ายจบลงด้วย

ความผิดหวังซ่ะทุกที หวังว่าท่านคงรับไว้พิจารณา

;) ;) ;) ;) ;)
[

zeanboard

• ผู้ดูแล
  • มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +26/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 04:49:40 pm »
เดือนนี้น่าจะมีกิจกรรมอะไรดีๆส่งท้ายปีนะครับ

เพราะตั้งแต่ต้นเดือนมานี่ ท่านเซียนบอร์ดยังไม่มี

กิจกรรมให้พวกเราได้ร่วมสนุกเลย ผมอยากให้มี

อะไรที่น่าสนใจเพิ่มมากขึ้น มากกว่าการลุ้นทีมที่

คัดไว้และก็แอบเชียร์แบบทีมใครก็ทีมของคนนั้น

แล้วก็มาสรุปผลกันเอง ผมแค่อยากให้มีกิจกรรม

อะไรก็ได้ที่พวกเราจะได้ร่วมสนุกและตื่นเต้น

เพราะแทบจะทุกวันลุ้นบอลกันมันส์สุดท้ายจบลงด้วย

ความผิดหวังซ่ะทุกที หวังว่าท่านคงรับไว้พิจารณา

ตอนแรกผมก็แพลนไว้ว่า จะจัดกลางเดือน แต่งานโปรเจ็คใหม่ผมยังไม่เสร็จต้องเร่งให้เสร็จก่อนปีใหม่เลย ไม่มีเวลามาคิดเกมเลยท่าน อดใจรอแปบ โปรเจ็คใกล้เสร็จแล้ว รับรองมีกิจกรรมให้ร่วมสนุกแน่นอน
“แสงแดดทำให้คนถอดเสื้อผ้าได้เร็วกว่ากระแสลม
ไมตรีจิตและมิตรภาพ ก็เปลี่ยนใจผู้คนได้ง่ายกว่าความรุนแรงใดๆทั้งปวง”

Great Saiyaman

• พลังน้ำใจ : +49/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 01:07:14 am »

ขอปรึกษาดูอ่ะครับ ท่านลองเปลี่ยนมาเป็นการแข่งขัน

อะไรทำนองเนี่ยครับ ส่วนรางวัลนั้นส่วนตัวผมเห็นว่าไม่มีก็ได้ เพียงอยากให้ สมช. เราแชร์ข้อมูล
แบบเพื่อนๆ มากกว่า หรือ สมช. ท่านใดจะมีความเห็นอย่างไรก็แลกเปลี่ยนกันได้ครับ

เห็นด้วยกับท่าน outdoor ครับ บอร์ดเราสมาชิกก็ไม่ใช่น้อยๆ จัดลีกได้สบายเลยครับ น่าสนุก

จัดให้เข้ามาทายผลทุกวัน วันละทีม ข้อดีคือใครฟอร์มดีผมจะได้แทงตาม 
>:(

LiveGetter

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +33/-0
  • Gooner forever
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 01:10:00 am »

เห็นด้วยกับท่าน outdoor ครับ บอร์ดเราสมาชิกก็ไม่ใช่น้อยๆ จัดลีกได้สบายเลยครับ น่าสนุก

จัดให้เข้ามาทายผลทุกวัน วันละทีม ข้อดีคือใครฟอร์มดีผมจะได้แทงตาม 
แทงวันละทีม ผมตกรอบแรก 5 5 5

ชาญ เซอร์วิส

• พลังน้ำใจ : +67/-0
  • เชื่อในสิ่งที่คิด
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 01:26:49 am »

แทงวันละทีม ผมตกรอบแรก 5 5 5

น่าสนุกดีคับ ถ้าท่าน  LiveGetter ตกรอบแรก  ผมก็คง แพ้ตั้งแต่ลงแข่ง ..55

Great Saiyaman

• พลังน้ำใจ : +49/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 01:58:15 am »
ผมหมายถึงจัดแบบลีกและเก็บคะแนนในระยะยาวอ่ะครับ ไม่ใช่จัดแบบคัพ ที่แพ้ตกรอบ

แหมพวกท่านก็อย่าถล่มตัวกันไป เห็นเซียนๆกันทั้งนั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2012, 05:04:01 am โดย Great Saiyaman »

Red Dragon

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 04:14:08 am »

ตอนแรกผมก็แพลนไว้ว่า จะจัดกลางเดือน แต่งานโปรเจ็คใหม่ผมยังไม่เสร็จต้องเร่งให้เสร็จก่อนปีใหม่เลย ไม่มีเวลามาคิดเกมเลยท่าน อดใจรอแปบ โปรเจ็คใกล้เสร็จแล้ว รับรองมีกิจกรรมให้ร่วมสนุกแน่นอน

รับทราบคับผม ^^
[

Red Dragon

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 04:16:22 am »
ผมหมายถึงจัดแบบลีกและเก็บคะแนนในระยะยาวอ่ะครับ ไม่ใช่จัดแบบคัพ ที่แพ้ตกรอบ

แหมพวกท่านก็อย่าถล่มกันไป เห็นเซียนๆกันทั้งนั้น

นั่นสิครับถ้าเล่นแบบแพ้ตกรอบ มันเสี่ยงและกดดันมาก

ถ้าวันนั้นเกิดผิดกันหมดใครจะเข้าชิงละครับ 555
[

samen

• พลังน้ำใจ : +23/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 04:35:53 am »

แหมพวกท่านก็อย่าถล่มกันไป เห็นเซียนๆกันทั้งนั้น

นั่นสิครับถ้าเล่นแบบแพ้ตกรอบ มันเสี่ยงและกดดันมาก

ถ้าวันนั้นเกิดผิดกันหมดใครจะเข้าชิงละครับ 555

ดีคับ แบบลีก  พรีเมียร์  ลีก1   ลีก2    และตกชั้นคับ    ;) ;) ;)

Van Persie

• พลังน้ำใจ : +16/-0
  • ชีวิตมันต้องเดินตามหา...ความฝัน...
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 04:41:00 am »
 :-[เป็นเกมส์ ทายสกอร์ดีไหมครับ ทายกันคนละ2คู่ ทายถูกหมดได้100แต้ม ถูก1คู่รับ50แต้ม สะสมแต้มรับเสื้อจากบอร์ดใจดีอาทิตย์ละตัว :-[ :-[ใครมีอะไรเพิ่มเติมเชิญชี้แนะครับ