กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บสถิติบอลสูตร  (อ่าน 44764 ครั้ง)

man man

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +0/-0
Re: เก็บสถิติบอลสูตร
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2012, 11:36:46 pm »
พี่  Red Dragon  อยากรู้ว่าจะสังเกตุยยังงัยคับพี่
ช้วยสอนผมหน่อยคับ ผมมือใหม่อยู่คับ  :)

Red Dragon

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +73/-0
  • คืนความสุขสู่คนไทย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2012, 11:42:04 pm »
พี่  Red Dragon  อยากรู้ว่าจะสังเกตุยยังงัยคับพี่
ช้วยสอนผมหน่อยคับ ผมมือใหม่อยู่คับ  :)

คัดจากตารางวิเคราะห์ครับ แต่ถ้าจะให้บอกวิธีดู

คงต้องเล่ากันอีกยาว เอาเป็นว่าดูทีมที่ผมเลือกมาให้

แล้วดูเงื่อนไขของสูตรแต่ละสูตร เข้าล็อกตรงเป๊ะก็จัดเลย
[

Red Dragon

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 04:40:50 am »
คืนนี้บอลสูตรทั้งหมด 21 ทีม

สับสนไปหมดแบบรักพี่เสียดาย

น้อง ผมไม่กล้าการันตีว่าจะเข้าทุกทีม

เพราะฉะนั้นโปรดคิดให้ดีๆก่อนลงทุน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤศจิกายน 2012, 04:42:12 am โดย Red Dragon »
[

RedArMy99

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +0/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 03:40:17 pm »
วันนี้รบกวนจัดบอลสูตรมาเร็วๆนะครับ  เดะผมคัดเอาเอง  ??? ??? ??? ??? ???

Red Dragon

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 04:33:25 pm »
งั้นเอางี้จะเอาว่าตัวไหนบอลสูตร

ตัวไหนตรงไม่ตรงเงื่อนไขดูเอาเอง

พอแข่งจบตัวที่ไม่ตรงเงื่อนไขผมจะ

ลบออกทีหลังเพราะมันจะทำให้สูตร

มัวหมองแต่ถ้าตรงแล้วตายจะปล่อยไว้เป็น

จุดสังเกตในโอกาสต่อๆไป
[

Red Dragon

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 05:04:15 pm »
คืนนี้บอลสูตรมี 15 ทีมทั้งหมดจากลีกชั้นนำ

แต่น่าจะมีทีมที่เปิดให้ตามต่อหรือสวนรอง

กันทั่วไปแค่ 10 ทีมลองพิจารณาดูนะครับ

[

Red Dragon

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 05:09:14 pm »
บอลสูตร 1 ที่จริงก่อนเตะผมเลือก
อยู่รอง สโต๊ค ทั้งๆที่จริงตามเงื่อนไข
เราต้องอยู่ฝั่งเจ้าบ้านนอริช ยังสับสน
ตัวเองอยู่เหมือนกันเลยสรุปผลสูตรให้
นอริชเข้าวินตามเงื่อนไขของสูตรตามปกติ
ทั้งๆที่คืนนี้สเต็ปเน่า แต่สรุปผลตามนี้ไป
[

Red Dragon

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 05:29:03 pm »
ถ้าสเต็ปคืนนี้ไม่เข้า ผมอาจจะพัก
จันทร์-พฤหัสบดี เหนื่อยใจชิบ
เสียทั้งเวลาเสียทั้งทุนในกระเป๋า
ไม่ชัวร์ว่าสุดสัปดาห์นี้จะได้เข้ามา
บางทีไม่มีผมอยู่บอร์ดนี้อาจจะดีขึ้น
สองอาทิตย์ที่ผ่านมาเป็นอะไรที่แย่สุดๆ
จะเข้าก็ยังโดนหาร ติดลบประจำ
คนที่เคยติดตามดูคงรู้ พักบ้างก็ดี

[

Red Dragon

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 05:38:53 pm »
ผมวิเคราะห์ตามตารางนี้เลยครับ

http://www.lomtoe.com/132905-ทีเด็ด-ฟุตบอล-วันนี้/
[

guruZeed

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +52/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 05:42:43 pm »
บอลสูตร ท่านยกมาเป็นคู่ สัก 7 คู่ ลงราคา และ() ลอกสูตร
แต่ท่านอย่าฟันธง ให้เพื่อนๆ เลือกข้างเอาเอง ดีกว่าไหม...
ให้สมช.เก็บดูสถิติไปก่อน..
ผมก็คนหนึ่งล่ะ ที่อยากเรียนรู้
แต่ตัวเล่น เราอาจเล่นตัวอื่น >:(

Red Dragon

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 05:44:40 pm »
ดูราคาพูล แฮนดิแคป ทิศทางราคาสูงต่ำ

แนวโน้มความน่าจะเป็น และสกอร์ที่คาด

คัดออกมาเป็นบอลสูตรอย่างที่เห็นครับ

ถ้าอยากรู้ว่าผมคัดยังไงดูทีมที่จัดให้แล้ว

ดูตารางประกอบไปด้วย เผื่อจะเข้าใจตามนั้น
[

Red Dragon

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 05:54:09 pm »
บอลสูตร ท่านยกมาเป็นคู่ สัก 7 คู่ ลงราคา และ() ลอกสูตร
แต่ท่านอย่าฟันธง ให้เพื่อนๆ เลือกข้างเอาเอง ดีกว่าไหม...
ให้สมช.เก็บดูสถิติไปก่อน..
ผมก็คนหนึ่งล่ะ ที่อยากเรียนรู้
แต่ตัวเล่น เราอาจเล่นตัวอื่น >:(

ที่ทำวันนี้ไม่ได้เลือกข้างครับ ชี้ให้ดูว่าวันนี้
ตัวไหนบอลสูตร ถ้าเคยดูสถิติก่อนหน้า
ทีมที่ผิดเงื่อนไขแล้วผลจะเป็นยังไง
ไม่ได้การันตีว่าจะเข้าทุกทีมและจะตายทุกทีม
เพราะขนาดบอลตรงตามสูตรเป๊ะๆยังมีตายอยู่
แต่ตั้งแต่ผมจับทางมาถ้าตรงเงื่อนไขน้อยมาก
ที่จะตาย หวังว่าคงเข้าใจตามนี้นะครับ
[

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 05:54:39 pm »
ดูราคาพูล แฮนดิแคป ทิศทางราคาสูงต่ำ

แนวโน้มความน่าจะเป็น และสกอร์ที่คาด

คัดออกมาเป็นบอลสูตรอย่างที่เห็นครับ

ถ้าอยากรู้ว่าผมคัดยังไงดูทีมที่จัดให้แล้ว

ดูตารางประกอบไปด้วย เผื่อจะเข้าใจตามนั้น

ผมดูแล้ว เข้าใจได้ระดับหนึ่ง แต่มันก้ออย่างว่าและ มันแค่แนวทาง มันมีองค์ประกอบอื่นๆอีกเยอะ ไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์ สู้เราเอามาเป็นแนวทางแล้ววิเคราะห์เลือกข้างเองดีกว่า...ว่ามะ

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 05:58:47 pm »
เราต้องสุมหัวกัน...เพื่อดูดเงินจากโต๊ะเข้ากระเป๋าพวกเรา >:(

Red Dragon

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2012, 04:25:14 am »
เราต้องสุมหัวกัน...เพื่อดูดเงินจากโต๊ะเข้ากระเป๋าพวกเรา >:(

สุมหัวกัน เล่นป็อกเด้ง เหรอ 555
[