กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาวันจันทร์ที่18ไม่มี แต่ตื่นมาวันอังคารที่19กลับมี งงง แท้  (อ่าน 3879 ครั้ง)

off_tate

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +0/-0
ทำไมเมื่อวันที่18มีนาคม ราคาบอลไม่มีแต่ตื่นเช้าวันอังคารที่19 กลับมีผลบอล
งง ครับทีมงานช่วยดูหน่อย นะครับบบบบ :blank: :blank: :blank: :blank:

เด็กเก็บบอล

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +27/-0
  • มองอย่างเซียน
ทำไมเมื่อวันที่18มีนาคม ราคาบอลไม่มีแต่ตื่นเช้าวันอังคารที่19 กลับมีผลบอล
งง ครับทีมงานช่วยดูหน่อย นะครับบบบบ :blank: :blank: :blank: :blank:

มีครับ แค่ไม่ได้อัพเดตบนบอร์ดหน้าแรก
ถ้าจะเข้าไปดูต้องไปที่เมนู โปรแกรมฟุตบอล
แล้วเลือกวันที่ครับ เขาทำกันทุกวันแค่ไม่ได้
อัพเดตโชว์หน้าแรกเท่านั้น กรุณารับทราบด้วย
อย่าไปว่าทีมงาน เขาทำดีที่สุดแล้ว

zeanboard

• ผู้ดูแล
  • มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +26/-0
ต้องขอโทษทีครับ ช่วงนี้ผมออกต่างจังหวัดเลยให้ทีมงานอีกคนดูแลในส่วนราคาบอลให้ อาจจะติดขัดนิดหน่อย
“แสงแดดทำให้คนถอดเสื้อผ้าได้เร็วกว่ากระแสลม
ไมตรีจิตและมิตรภาพ ก็เปลี่ยนใจผู้คนได้ง่ายกว่าความรุนแรงใดๆทั้งปวง”

off_tate

• เทพฝึกหัด
  • *
ครับ  ผมมมมมมมมมม :o :o :o :o

off_tate

• เทพฝึกหัด
  • *
มะกี้เข้าไปดูของวันที่20 ไม่มีอะครับ    จิงๆๆแล้วทีมงานเค้าต้องทำเสร็จก่อน บ่าย3ทุกที
แต่2-3 วันนี้หายไปเลย  วอนช่วยทำหน่อย  ขอบคุณครับบบบ ;) ;) ;) ;)