กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

::::!! สารจากทีมงาน 14/01/56 !!::::

(1/3) > >>

zeanboard:
ถึงสมาชิกทุกท่าน เนื่องจากตอนนี้ระบบเกมที่เราจัดทำยังไม่เสร็จสมบูรณ์ ทางผมและทีมงานจึงได้หากิจกรรมอื่นมาให้สมาชิกร่วมสนุกก่อน โดยทางผมและทีมงานได้คิดว่า จะจัดกิจกรรมที่ชื่อว่า รวมหัวล้มโต๊ะ  โดยทางทีมงานเขาจะมีงบมาให้ผมจำนวน 3000 บาท ผมจึงอยากสอบถามสมาชิกว่า

1.จัดแบบเดิม คือ แต่ละคนส่งบอลสเต็ป 4 ใครถูกรับเงินรางวัล 1000 บาท
2.ให้สมาชิก ร่วมออกความเห็น และเลือกทีมที่มั่นใจมา 4 ทีม แล้วนำ 4 ทีมที่ได้มาจัดสเต็ป 4x3000 ถ้าถูกเงินรางวัลที่ได้นำมาแบ่งเท่าๆกัน

ขอให้สมาชิกร่วมออกความเห็นนะครับว่าจะเอาแบบที่ 1 หรือ 2 โดยผมจะสรุปอีกที วันศุกร์ที่ 18/01/56 แล้วเริ่มกิจกรรมวันเสาร์ที่ 19/01/56 ครับ

กติกาเบื่องต้นสำหรับคนที่จะเข้าร่วมกิจกรรมนะครับ

1.คนที่มีพลังน้ำใจเกิน 5 หรือ มีกระทู้มากกว่า 10 กระทู้

LiveGetter:
ข้อ 2 ครับ  :D

ชาญ เซอร์วิส:
ข้อ 2 มีโอกาศแค่ครั้งเดียวนิท่าน  ข้อ1ก็สนใจ

มาริโอ้:
ข้อ2โอกาสเสี่ยงมีสูงนะครับ ขอข้อ1ละกันน่าสน

outdoor:
เอาแบบไหนก็ได้ครับ  ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version