กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

หมวดหมู่ทั่วไป > สภากาแฟ

แนะนำเว็ปใหม่ให้หน่อยครับ เบื่อที่เดิมแล้ว

(1/3) > >>

pawinz:

อยากเปลียนเว็ปแทง แต่ไม่รู้จะเลือกเวปไหนดี

พี่ ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ เดิมผมใช้ 188bet อยู่   :-X

เทพบอล:
ถ้าเอาแบบเปิดบอลเยอะกว่าที่อื่นๆก็ 3m ครับ แต่ 3m เล่นผ่านเอเยนต์  ถ้าเว็บตรงก็ M88 กับ Dafabet ครับที่ผมเล่นอยู่

pawinz:
แทงขั้นต่ำ ถอนขั่นต่ำ ฝากขั่นต่ำ เท่าไรครับ

ผมทุนน้อย  :-X

zeanboard:

--- อ้างจาก: pawinz ที่ 07 มกราคม  2013, 05:35:33 pm ---แทงขั้นต่ำ ถอนขั่นต่ำ ฝากขั่นต่ำ เท่าไรครับ

--- End quote ---

ถ้าเว็บตรงก็ M88 กับ Dafabet  แทงขั้นต่ำน่าจะ 1 บาทครับ ถอน 500 ครับ

เ ฮ - ฮ า:

--- อ้างจาก: pawinz ที่ 07 มกราคม  2013, 05:35:33 pm ---แทงขั้นต่ำ ถอนขั่นต่ำ ฝากขั่นต่ำ เท่าไรครับ

--- End quote ---

dafabet ฝากขั้นต่ำ 100 แทงขั้นต่ำ 1บาท ถอนขั้นต่ำ 500 ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version