กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

::::!! ส่งบอลสเต็ป 25/01/56(กิจกรรมบอลสเต็ป) !!::::

<< < (8/9) > >>

Mr.สะเดามัน:

--- อ้างจาก: zeanboard ที่ 26 มกราคม  2013, 07:21:33 pm ---
--- อ้างจาก: Kop360R ที่ 26 มกราคม  2013, 07:18:40 pm ---ผมก็ส่งแล้วครับ

ท่านได้รับ หรือเปล่า ครับ

;) ;) ;)

--- End quote ---

ของท่านผมยังไม่เห็นนะ ลองส่งใหม่ครับ หรือส่งมาเมล์นี้ก็ได้ครับ [email protected]

ส่งใหม่หล่ะครับ   >:( >:(

ท่านเซียนบอร์ด ครับ ไม่ทราบว่า ผมส่งเมลไป

แล้วท่านได้รับหรือเปล่า   >:( >:( ส่งไปทั้งสองทางเลือกหล่ะ

zeanboard:

--- อ้างจาก: Kop360R ที่ 26 มกราคม  2013, 11:05:45 pm ---ท่านเซียนบอร์ด ครับ ไม่ทราบว่า ผมส่งเมลไป

แล้วท่านได้รับหรือเปล่า   >:( >:( ส่งไปทั้งสองทางเลือกหล่ะ

ได้รับเรียบร้อยครับท่าน ไม่เกิน 17.00 น. เดี๋ยวผมจัดการให้นะครับ

ขอบคุณท่านเซียนบอร์ด

สำหรับกิจกรรม DD

ปล. ผมได้รับรางวัลจากท่านเรียบร้อยแล้ว

พรุ่งนี้เช้า จะเอาไปทำบุญครับ   ;) ;) ;)

AkePaknam:
ได้รับรางวัลแล้ว ขอบคุณคร๊าบ  :-X

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version