กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

::::!! ส่งบอลสเต็ป 25/01/56(กิจกรรมบอลสเต็ป) !!::::

<< < (7/9) > >>

tengstep:

--- อ้างจาก: AkePaknam ที่ 26 มกราคม  2013, 06:44:10 am ---1) เทลสตาร์ 0.5 ^-^
2) อองเช่ร์ -0.5 ^-^
3) บียาร์รีล -0.5/1 ^-^
4) ลาวาล  0.5 ^-^

--- End quote ---
อันนี้ก็แตกคับท่าน วันนี้แตก 2 ท่านเลย สุดยอดจิงๆ :o :o :o

zeanboard:
ทั้งสองท่านรบกวน PM เลขบัญชีให้ผมด้วยครับ

ปล.สำหรับเงินรางวัลครบแล้วนะครับ กลางเดือนหน้าเจอกันใหม่ สำหรับกิจกรรมของเดือนหน้าผมจะเอา +พลังน้ำใจ และ จำนวนกระทู้เขามาเกี่ยวข้องด้วยนะครับ สำหรับใครที่ชื่นชอบเซียนท่านใด ฝากบวก+พลังน้ำใจ เพื่อเป็นกำลังใจ ให้เซียนท่านนั้นด้วยนะครับ

AkePaknam:

--- อ้างจาก: zeanboard ที่ 26 มกราคม  2013, 04:56:50 pm ---ทั้งสองท่านรบกวน PM เลขบัญชีให้ผมด้วยครับ

ปล.สำหรับเงินรางวัลครบแล้วนะครับ กลางเดือนหน้าเจอกันใหม่ สำหรับกิจกรรมของเดือนหน้าผมจะเอา +พลังน้ำใจ และ จำนวนกระทู้เขามาเกี่ยวข้องด้วยนะครับ สำหรับใครที่ชื่นชอบเซียนท่านใด ฝากบวก+พลังน้ำใจ เพื่อเป็นกำลังใจ ให้เซียนท่านนั้นด้วยนะครับ

;) ส่งไปแล้วครับ

Mr.สะเดามัน:
ผมก็ส่งแล้วครับ

ท่านได้รับ หรือเปล่า ครับ

;) ;) ;)

zeanboard:

--- อ้างจาก: Kop360R ที่ 26 มกราคม  2013, 07:18:40 pm ---ผมก็ส่งแล้วครับ

ท่านได้รับ หรือเปล่า ครับ

;) ;) ;)

ของท่านผมยังไม่เห็นนะ ลองส่งใหม่ครับ หรือส่งมาเมล์นี้ก็ได้ครับ [email protected]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version