กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: ทีเด็ดบอล สกอร์ Over อัตรา ต่อรอง  (อ่าน 205180 ครั้ง)

LiveGetter

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +33/-0
  • Gooner forever
Re: ทีเด็ดบอล สกอร์ Over อัตรา ต่อรอง
« ตอบกลับ #420 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 06:57:45 pm »
แล้วเมื่อคืนเพื่อนมากินเบียร์ที่บ้าน เราก็ว่างๆไม่รู้จะแทงตัวไหนดี ถามเพื่อน

มันบอกว่า คู่ นาโปลี 0-0 วันนี้วันพระเค้าไม่ยิงกันหรอก
เลยจิ้ม Score 0-0 x 9.5 ไปร้อยนึง
ได้ค่าเบียร์เลย :D

ชาญ เซอร์วิส

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +67/-0
  • เชื่อในสิ่งที่คิด
Re: ทีเด็ดบอล สกอร์ Over อัตรา ต่อรอง
« ตอบกลับ #421 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 07:57:03 pm »
ท่านเว็บท่าน สมัครง่ายป่าว  โอนเงินง่านป่าว ถอนออกง่ายป่าว

รวมๆแล้วสดวกไหม  ผมจะสมัครไหมแล้ว เว็บเดิมสงใสจะปิด มันไม่ให้โอนเงินออกเลย แล้วไม่รู้วันไหนจะเปิด

เงินจมอยู่ในนั้นเลย  ผมเล่นมานานละ แต่ครั้งนี้ปัญหาน่าจะเยอะ ถึงได้ปิดไปขนาดนี้ 

ผมถามกำลังปรับปรุง แต่มันเกินไป ผมถามว่าจะเอาเงินออกได้ป่าว  มันบอกยังเข้าไปดูข้อมูล ขอลลูกค้าไม่ได้เลย

แล้วมันยังไงกันหว่า M88a ข้อมูลมันน่าจะหายหมด ปกติมันจะส่งข้อความบอกทางมือถือถ้าเกิดอะไรขํ้นหรือ ปรับปรุง

อันนี้เบอร์ลูกค้าก็ไม่มี  แล้วที่สำคัญ มันไม่มีกำหนดว่าจะเสดวันไหนด้วยสิ

เ ฮ - ฮ า

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +29/-0
« ตอบกลับ #422 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 09:48:32 pm »
ท่านชาญ ลองไปที่ dafa ดูครับ ผมว่าทุกอย่างน่าจะลงตัวกว่า m88 ครับ เรื่องการฝากเงิน ฝากง่ายครับ เรื่องการถอนเงิน ทุกครั้งที่ ภรรยาผมถอนเงิน ก็ไม่เกิน 1ช.ม ได้เงินครับ
ป.ล dafa มีข้อเสียนิดหน่อย คือ 1.เวลาน้ำลง ราคาน้ำจะลงเร็วมาก 2.ไม่มีถ่ายทอดสด ส่วนเรือก การฝาก-ถอน ไว้ใจได้ครับ ส่วนเรื่องการ กดแทง เริ่มต้นที่ 1บาท (ที่รู้เริ่มต้นที่ 1บาท เพราะ ตอนผมสมัครแรกๆ ผมลองกดบอลชุดไป 10คู่ 1 บาท 5 5 5)

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #423 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 11:07:53 pm »
ท่านชาญ ลองไปที่ dafa ดูครับ ผมว่าทุกอย่างน่าจะลงตัวกว่า m88 ครับ เรื่องการฝากเงิน ฝากง่ายครับ เรื่องการถอนเงิน ทุกครั้งที่ ภรรยาผมถอนเงิน ก็ไม่เกิน 1ช.ม ได้เงินครับ
ป.ล dafa มีข้อเสียนิดหน่อย คือ 1.เวลาน้ำลง ราคาน้ำจะลงเร็วมาก 2.ไม่มีถ่ายทอดสด ส่วนเรือก การฝาก-ถอน ไว้ใจได้ครับ ส่วนเรื่องการ กดแทง เริ่มต้นที่ 1บาท (ที่รู้เริ่มต้นที่ 1บาท เพราะ ตอนผมสมัครแรกๆ ผมลองกดบอลชุดไป 10คู่ 1 บาท 5 5 5)

ตามนั้นเลยครับ ฝากถอนเร็ว ราคาน้ำผมว่าเท่ากับm88 เลยนะ

« ตอบกลับ #424 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 12:06:26 am »
ขอบคุณคับทุกท่าน ตอนนี้เว็บมันปิดปับปรุงอยู่  เดียวตอนเย็นจะ สมัครดู

เมื่อเช้า สมัคร sbobet จะฝากก็ต้องแจ้ง จะถอนก็ต้องแจ้ง   เสียเวลา

ไม่เหมือน m88  ฝาก กดเอาเลย ถอน ใส่ ตัวเลข กดเอาเลย  ง่ายๆๆๆๆๆ

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #425 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 02:21:20 am »
ขอบคุณคับทุกท่าน ตอนนี้เว็บมันปิดปับปรุงอยู่  เดียวตอนเย็นจะ สมัครดู

เมื่อเช้า สมัคร sbobet จะฝากก็ต้องแจ้ง จะถอนก็ต้องแจ้ง   เสียเวลา

ไม่เหมือน m88  ฝาก กดเอาเลย ถอน ใส่ ตัวเลข กดเอาเลย  ง่ายๆๆๆๆๆ

เบื่อ Sbobet ตอนฝากไม่เท่าไหร่ ตอนถอนสิ
โทรไปถอน 10.00 มันทำน้ำเสียงรำคาญ บอกว่าให้ถอนได้ตั้งแต่บ่าย 2 เป็นต้นไป
ที่ตอนโฆษณาบอก Service 24 Hrs. ถุยๆๆ

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #426 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 02:59:00 am »
วันนี้ ชอบแค่ 2 คู่ครับ

Burnley -0.50 VS Huddersfield Town
AFC Bournemouth  -0.50 VS Coventry

ส่วนคู่เอกคืนนี้ Barcelona VS Real Madrid
ราคาเจ้าบ้านต่อ -0.75 ผมว่ามาดริดก็ต้องสู้สุดใจแล้วครับ
ถ้าแทงเจ้าบ้านอาจจะได้หู แต่ก็เสียวเสียเต็ม
ผมว่าจะจิ้มสวนกระแสวาง มาดริด ครับ

ตามเท่าที่ชอบนะครับ
ขอให้ทุกท่านโชคดี :D

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #427 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 05:03:15 pm »
วันนี้ ชอบแค่ 2 คู่ครับ

Burnley -0.50 VS Huddersfield Town  O:-)
AFC Bournemouth -0.50 VS Coventry  O:-)

ส่วนคู่เอกคืนนี้ Barcelona VS Real Madrid
ราคาเจ้าบ้านต่อ -0.75 ผมว่ามาดริดก็ต้องสู้สุดใจแล้วครับ
ถ้าแทงเจ้าบ้านอาจจะได้หู แต่ก็เสียวเสียเต็ม
ผมว่าจะจิ้มสวนกระแสวาง มาดริด ครับ  ^-^

ตามเท่าที่ชอบนะครับ
ขอให้ทุกท่านโชคดี :D

ลบไป 1 คู่
แต่สะใจคู่มาดริดจริงๆ  >:(

« ตอบกลับ #428 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 02:24:38 am »
ดีใจดีใจ มาดริด  ผมงานยุ่งมากเลยคับ เมื่อวานไม่มีเวลาเลย  ไปดูลูกน้องทำงานที่สวน  ตอนนี้ว่าจะออกไปตลาด หาซื้อ หนังสือครับ  >:(   

pawinz

• พลังน้ำใจ : +34/-0
« ตอบกลับ #429 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 04:12:51 am »
ดีใจดีใจ มาดริด  ผมงานยุ่งมากเลยคับ เมื่อวานไม่มีเวลาเลย  ไปดูลูกน้องทำงานที่สวน  ตอนนี้ว่าจะออกไปตลาด หาซื้อ หนังสือครับ  >:(

บาซ่า รูปเกมส์สู้ไม่ได้เลย นี้แหละ พิสูจ ให้เห็นว่า ไม่ใช่ใคร ก็ได้ มาคุม บาซ่า แล้วจะได้แชมป์

ถ้า มาดริดมา OTF ด้วยฟอร์ม นี้ ยูไนเต็ดเหนื่อยแน่นอน  ???

Red Dragon

• พลังน้ำใจ : +73/-0
  • คืนความสุขสู่คนไทย
« ตอบกลับ #430 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 06:20:27 am »

บาซ่า รูปเกมส์สู้ไม่ได้เลย นี้แหละ พิสูจ ให้เห็นว่า ไม่ใช่ใคร ก็ได้ มาคุม บาซ่า แล้วจะได้แชมป์

ถ้า มาดริดมา OTF ด้วยฟอร์ม นี้ ยูไนเต็ดเหนื่อยแน่นอน  ???

สเต็ป 10 ผมตายแค่ บาร์ซ่า+เชฟฯยู   :)
[

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #431 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 06:24:29 am »
น่าเสียดาย step ท่าน Red
วันนี้ผมออกไปข้างนอกทั้งวันเลย
ไม่มีเวลาดูข้อมูล

ตอนนี้จิ้ม ปารีสไปคู่เดียวเห็นราคาไหลลง เลยจิ้มสวนกระแสไปงั้นๆ :D

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #432 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 06:13:07 pm »
น่าเสียดาย step ท่าน Red
วันนี้ผมออกไปข้างนอกทั้งวันเลย
ไม่มีเวลาดูข้อมูล

ตอนนี้จิ้ม ปารีสไปคู่เดียวเห็นราคาไหลลง เลยจิ้มสวนกระแสไปงั้นๆ :D   ^-^

คู่เดียวก็อิ่ม  :D

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #433 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 05:30:00 am »
ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามา มัวแต่เก็บของย้ายบ้าน

วันนี้ขอจัดไป 5 คู่

Napoli VS Juventus
Wolves VS Watford -0.25
Eintracht Frankfurt -0.50 VS Monchengladbach
Getafe  -0.50 VS Zaragoza
Montpellier  -0.50 VS Stade Rennais FC

ตามเท่าที่ชอบ ขอให้โชคดีครับ  :D

pawinz

• พลังน้ำใจ : +34/-0
« ตอบกลับ #434 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 10:08:19 am »
ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามา มัวแต่เก็บของย้ายบ้าน

วันนี้ขอจัดไป 5 คู่

Napoli VS Juventus
Wolves VS Watford -0.25
Eintracht Frankfurt -0.50 VS Monchengladbach
Getafe -0.50 VS Zaragoza
Montpellier -0.50 VS Stade Rennais FC

ตามเท่าที่ชอบ ขอให้โชคดีครับ  :D

แฟรงเฟริต  กับ  เกตาเฟ่  ผมว่า 100% ครับ