กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ป 3 จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ อังกฤษ  (อ่าน 5378 ครั้ง)

Kghot002

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +11/-0
  • มี"สลึง"เพิ่งบรรจบให้ครบ"บาท"
เลย์ตัน โอเรียนท์ -1
โรชเดล ปป.
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด -0.5

ผมวิเคาระห์ มาจาก ลีกวัน แล้วก็ ลีกทูน่ะครับ  :o

ส่วนเต็งเดียวๆวันนี้มองไปที่ คอนเฟอเรนซ์ ลีก

ดาร์ทฟอร์ด 0.5/1 ขาดแน่ๆ ถ้าไม่ขาดเดียวซื้อกรรไกรให้  >:( >:(
ไม่มีชัยชนะครั้งใด ยิ่งใหญ่เท่าครั้งที่ชนะใจตัวเอง

เทพบอล

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
Re: สเต็ป 3 จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ อังกฤษ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 05:58:08 pm »
 :o :o :o  เป้าหมายพิชิตเงินล้านเดี๋ยวบอลลีกใหญ่กลับมาจัดต่อนะท่าน  :D :D   

Kghot002

• มี"สลึง"เพิ่งบรรจบให้ครบ"บาท"
Re: สเต็ป 3 จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ อังกฤษ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 03:07:16 am »
:o :o :o  เป้าหมายพิชิตเงินล้านเดี๋ยวบอลลีกใหญ่กลับมาจัดต่อนะท่าน  :D :D

จัดไปครับ  >:D >:D >:D
ไม่มีชัยชนะครั้งใด ยิ่งใหญ่เท่าครั้งที่ชนะใจตัวเอง

Kghot002

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 01:34:07 pm »
เลย์ตัน โอเรียนท์  :)) O0
โรชเดล  :)) C:-)
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด ^-^

สเต็ป ได้มานิดเดียว :'( :'( :'( ดีกว่าเสียครับ >:( >:( >:(

เต็ง "ดาร์ทฟอร์ด"  O:-) O:-) O:-) ทำไปได้ 8) 8) 8)