กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดหวย > เลขเด็ด หวยดัง

เอามาฝากเช่นเคย

(1/9) > >>

outdoor:
สวัสดีครับ สมช. คอบอล & คอหวย ทุกท่าน
ซำบายดี เฮงๆ รวยๆ นะครับ  สำหรับงวดนี้ มี เลขเด่น ล่าง

outdoor:
สำหรับเลขเด่น สิบหน่วย ล่าง

เด่นสุด   3-6-2    มาแน่นอน 1 ตัว

ดึงวิ่ง.......3  -  6......

รวยทรัพย์นับเงินแสนกันนะครับ

chattupol:
 ^-^

outdoor:

--- อ้างจาก: outdoor ที่ 26 มีนาคม  2013, 07:00:24 am ---สำหรับเลขเด่น สิบหน่วย ล่าง

เด่นสุด   3-6-2    มาแน่นอน 1 ตัว

ดึงวิ่ง.......3  -  6......===ผลออก 53

รวยทรัพย์นับเงินแสนกันนะครับ

--- End quote ---
......................
สำหรับเลขวิ่งล่าง มาตามนัด คงสมหวังกับคนชอบวิ่ง
 ^-^ ^-^

outdoor:
เอามาฝากสำหรับ สมช. ที่ชอบเสี่ยงๆ โชคกับตัวเลข

การคำนวณย่อมผิดพลาด...เสมอ จงจำไว้ว่า ทุกสูตรรอผิดเสมอ

โชคดีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version