กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: วิเคราะห์บอลไหล (ทดลอง)  (อ่าน 35092 ครั้ง)

Great Saiyaman

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +49/-0
Re: วิเคราะห์บอลไหล (ทดลอง)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 09:32:51 pm »
[18]เร้ดดิ้ง   vs เชลซี[3]  เรต 1.25-->1

ไหลลงแบบนี้ต้องตามไปรองอย่างเดียว

อยู่ เร้ดดิ้ง +1   8 กะโหลก
2-2  ^-^

เอฟซี รูออง   vs โอลิมปิก มาร์กเซย  เรต 1-->0.75

บอลห่างกัน 2 ช่วงลีก เรตถือว่าเปิดน้อย ไหลลงแบบนี้ก็ต้องรองอย่างเดียว

อยู่ เอฟซี รูออง +1   9 กะโหลก
1-2  :))

ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า    vs    เบนฟิก้า  เรต 1.25-->1

ไม่แปลกใจที่บอลคู่นี้ไหล เพราะเจ้าบ้านฟอร์มดีเหลือเกิน นัดนี้สู้ได้แน่ ไหลจริงอีกคู่

อยู่ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า +1   9  กะโหลก
0-2  O:-)

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 10:39:56 pm »
วันนี้เจอตัวแรกละ

[8]พัลไมรัส   vs Sao Bernardo[19]   เรต  1.5--> 1.25

บอกตามตรงไม่มีข้อมูลทีมพวกนี้อยู่ในหัวเลย แต่บอลเรตนี้ไหลหลอกมาโดยตลอด

วันอาทิตย์  อูแทรก 3-1 วิลเล่ม ทเว

วันอังคาร  เดนบอส 0-5 อัคมาร์

วันพุธ  อัลตัลยาสปอร์ 4-2 เมอร์ซิน

วันนี้ ...

ฟันธง  อยู่ พัลไมรัส -1.25  หรือ สูง 3.0

CloveR

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +17/-0
  • คำพูดแก้ไขยากกว่าการกระทำ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 10:55:35 pm »
วันนี้เจอตัวแรกละ

[8]พัลไมรัส   vs Sao Bernardo[19]   เรต  1.5--> 1.25

บอกตามตรงไม่มีข้อมูลทีมพวกนี้อยู่ในหัวเลย แต่บอลเรตนี้ไหลหลอกมาโดยตลอด

วันอาทิตย์  อูแทรก 3-1 วิลเล่ม ทเว

วันอังคาร  เดนบอส 0-5 อัคมาร์

วันพุธ  อัลตัลยาสปอร์ 4-2 เมอร์ซิน

วันนี้ ...

ฟันธง  อยู่ พัลไมรัส -1.25  หรือ สูง 3.0

ลีคนี้ยิงกันเยอะจริงคับ เมื่อวานเลยลองดู กะยิงกันเยอะแน่ เลยจัด ปองค์ เปรต้า ต่อ 1 ยิง 1-0  :))  :))  :P ปวดจิต  :'(

แต่วันนี้ชอบพัลไมรัส เป็นพิเศษคับ   :-[

+1ให้ ใจตรงกันเลย   :D  ^-^  ^-^  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มกราคม 2013, 11:00:47 pm โดย CloveR »

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 11:15:22 pm »
^^ ขอบคุณครับ  ;)

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 03:04:37 am »
[2]เลสเตอร์ ซิตี้    vs    วูล์ฟแฮมป์ตัน[18]  เรต  1.25-->1

ตอนแรกกะเล็งไปที่เลสเตอร์เต็มที่ไหลแบบนี้ก็แย่หล่ะ บอลอันดับต่างกันผลงานต่างกันมากขนาดนี้ ไม่น่าจะไหลหลอกกระมัง

อยู่ วูล์ฟแฮมป์ตัน +1.25

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 07:24:38 am »
[2]เลสเตอร์ ซิตี้    vs    วูล์ฟแฮมป์ตัน[18]  เรต  1.25-->1

ตอนแรกกะเล็งไปที่เลสเตอร์เต็มที่ไหลแบบนี้ก็แย่หล่ะ บอลอันดับต่างกันผลงานต่างกันมากขนาดนี้ ไม่น่าจะไหลหลอกกระมัง

คู่นี้ขอแก้ไขนิดหน่อยนะครับ รู้แล้วทำไมบอลคู่นี้ไหลลง เนื่องจาก H2H ที่เจ้าบ้านยิงไม่ค่อยขาดนั่นเอง ดังนั้น เรต 1.25 มันจึงดูแพงไป แล้วค่อยไหลลงที่มันควรจะเป็น เห็นแบบนี้ถือหางบอลฟอร์มดี หรือเฮดทูเฮด ผมเอียงๆไปทางฟอร์มนิดๆ และขอกลับลำชี้ไปทางเจ้าบ้าน สกอร์ที่ออกมันเลยน่าจะสูง

ฟันธง อยู่ สูง 2.5

LiveGetter

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +33/-0
  • Gooner forever
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 07:30:45 am »

คู่นี้ขอแก้ไขนิดหน่อยนะครับ รู้แล้วทำไมบอลคู่นี้ไหลลง เนื่องจาก H2H ที่เจ้าบ้านยิงไม่ค่อยขาดนั่นเอง ดังนั้น เรต 1.25 มันจึงดูแพงไป แล้วค่อยไหลลงที่มันควรจะเป็น เห็นแบบนี้ถือหางบอลฟอร์มดี หรือเฮดทูเฮด ผมเอียงๆไปทางฟอร์มนิดๆ และขอกลับลำชี้ไปทางเจ้าบ้าน สกอร์ที่ออกมันเลยน่าจะสูง

ฟันธง อยู่ สูง 2.5

มะทันแล้วท่านจิ้มไปละ  >:(

Red Dragon

• พลังน้ำใจ : +73/-0
  • คืนความสุขสู่คนไทย
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 09:12:35 am »
สถิติเก่าๆ มันเกิดในช่วงวูล์ฟกำลังร้อนแรง
ฤดูกาลนี้วูล์ฟฟอร์มตกต่ำมาก ผิดกับเจ้าบ้าน
ฟอร์มอยู่ในช่วงร้อนแรง ยิ่งเกมส์ในบ้านแบบนี้
หากไม่ใช้โอกาสเปลืองเอง น่าจะชนะแบบสบายๆ
[

ชาญ เซอร์วิส

• พลังน้ำใจ : +67/-0
  • เชื่อในสิ่งที่คิด
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 09:19:10 am »
คู่นี้ เลสเตอร์ ซิตี้ vs วูล์ฟแฮมป์ตัน   ชนะไม่ขาด เต็มที่1เม็ด เสมอมีสูง  ตามที่ผมดูมา  ถ้าทีมรองไม่มีใบแดง

อีก 1ชั่วโมงคงเห็นกันคับ  ( พึ่งกลับห้องเมาแล้ว)  พิมพ์ตกหล่นก็อย่าว่ากันคับ  >:( :(

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 09:28:51 am »
เลสเตอร์ ซิตี้ vs วูล์ฟแฮมป์ตัน    เอาแบบนี้แล้วกัน ถ้า เลสเตอร์ ซิตี้ ยิงขาดเกิน2เม็ดผมหยุดให้ทีเด็ด 7 วันเลย

เพราะคู่นี้ผมมั่นใจสุด   >:(

Red Dragon

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 09:33:22 am »
คู่นี้ เลสเตอร์ ซิตี้ vs วูล์ฟแฮมป์ตัน   ชนะไม่ขาด เต็มที่1เม็ด เสมอมีสูง  ตามที่ผมดูมา  ถ้าทีมรองไม่มีใบแดง

อีก 1ชั่วโมงคงเห็นกันคับ  ( พึ่งกลับห้องเมาแล้ว)  พิมพ์ตกหล่นก็อย่าว่ากันคับ  >:( :(

ถึงจะไม่มีแดง จุดโทษก็มี โดนกดดันหนักๆก็ต้องโดนบ้างแหละ
มันแล้วแต่จะมองครับ ต่างคนก็มองต่างกัน เชื่อมั่นในความคิด
ของตัวเอง มันเป็นสิ่งที่ดีครับ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้คิดทบทวน
ในสิ่งที่เราคิดไว้อีกครั้ง ส่วนผิดหรือถูกเรากำหนดเองไม่ได้แค่นั้น
[

lam8888

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +5/-0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 09:34:04 am »
เลสเตอร์ ซิตี้ vs วูล์ฟแฮมป์ตัน    เอาแบบนี้แล้วกัน ถ้า เลสเตอร์ ซิตี้ ยิงขาดเกิน2เม็ดผมหยุดให้ทีเด็ด 7 วันเลย

คู่นี้ผมว่า50-50นะราคาลงมาน่ากล้วแต่จากการดูการเล่นแล้วของวูล์ฟแล้วผมว่า
                        เหมือนเจ้าเปิดหลอกยังงัยอยู่หนีไปสูงดีก่า >:( >:( >:(

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 09:36:35 am »

ถึงจะไม่มีแดง จุดโทษก็มี โดนกดดันหนักๆก็ต้องโดนบ้างแหละ
มันแล้วแต่จะมองครับ ต่างคนก็มองต่างกัน เชื่อมั่นในความคิด
ของตัวเอง มันเป็นสิ่งที่ดีครับ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้คิดทบทวน
ในสิ่งที่เราคิดไว้อีกครั้ง ส่วนผิดหรือถูกเรากำหนดเองไม่ได้แค่นั้น

คู่นี้ตรงสูตรผมคับ แบบเมื่อคืน เชลซีต้องเสมอ สุดท้ายต้องจบ 2-2 ผมเลยมั่ยใจตัวนี้ ถ้าไม่มีใบแดง ผมคิดว่าน่ายันอยู่ เสือขาว

Red Dragon

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 09:37:07 am »

อย่าทำแบบนั้นเลยครับ มันไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอก
เราก็ทำของเราไปเรื่อยๆ ดีที่สุด จะโพสต์หรือไม่
มันก็อีกเรื่องหนึ่ง ผมเองบอกว่าจะไม่ทำสเต็ปแล้ว
แต่ผมไม่ได้บอกว่าจะไม่แนะนำ ไม่แอบเชียร์ ผมก็
ทำตัวปกติแบบที่ผมเคยทำทุกวัน
[

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 09:42:03 am »

อย่าทำแบบนั้นเลยครับ มันไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอก
เราก็ทำของเราไปเรื่อยๆ ดีที่สุด จะโพสต์หรือไม่
มันก็อีกเรื่องหนึ่ง ผมเองบอกว่าจะไม่ทำสเต็ปแล้ว
แต่ผมไม่ได้บอกว่าจะไม่แนะนำ ไม่แอบเชียร์ ผมก็
ทำตัวปกติแบบที่ผมเคยทำทุกวัน

>:(  ป่าวคับท่าน อีกอย่างผมเมาแล้ว ผมก็แค่ มองตามสูตรผม ถ้าตัวที่ผมมั่นใจสุดไม่เข้าก็ควรหยุดหาสูตรใหม่

ผมไม่ได้มีอะไรคับ แค่มั่นใจเกินไปเท่านั้น  ผมขอตัวนอนก่อนนะท่าน เมาแล้วไม่ไหว เสือขาว ชอบเมา  :D