กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้บริการของดาฟาเบทมั่งครับ  (อ่าน 4143 ครั้ง)

Red Dragon

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +73/-0
  • คืนความสุขสู่คนไทย
มีใครใช้บริการของดาฟาเบทมั่งครับ
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2014, 09:22:09 pm »
เปิด dafacup.com/th
สมัครแค่ไม่กี่นาที 
ตั้งชื่อผู้ใช้ ตั้งรหัส
กรอกชื่อบัญชีดาฟาเบท
แล้วเข้าร่วมทายผลบอลโลก
ท้าดวลฟิโก้ ถ้าทายแม่นกว่า
รับโบนัส 1,500
ผมได้มาแล้ว เพิ่งได้ตอนจบรอบ
16 ทีมนี่เอง แต่ยังถอนไม่ได้
นอกจากจะมียอดสะสมเดิม
พันสิบเท่าของโบนัส
ยังมีรอบเหลืออยู่ มีโอกาสได้โบนัส
ฟรีๆด้วยนะครับ แล้วอย่าลืมทาย
ผลบอลโลกที่จะเกิดขึ้นในรอบ 8 ทีม
ด้วยครับ ทายสกอร์ถูกทุกคู่รับ 3,000
คู่ที่ทายถูกจะได้รับ 2 คะแนนสะสม
เพื่อชิงอันดับ มีลุ้นรับเสื้อพร้อมลายเซ็น
ฟิโก้ครับ ผมพลาดตอนจัดอันดับ 1-4
ตอนรอบแบ่งกลุ่ม เสียดาย อดลุ้น 15,000
โปรแรก จัดอันดับทีมในแต่ละกลุ่มทั้ง 8
กลุ่มว่าทีมไหนจะได้อันดับ 1 2 3 4
ตามลำดับ ใครที่ใช้บริการดาฟาเบท
ที่ยังไม่ได้เข้าร่วมดาฟาคัพ รีบๆกันนะครับ

[

Red Dragon

Re: มีใครใช้บริการของดาฟาเบทมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2014, 01:31:53 am »
โบนัส 1,500
เงื่อนไข เดิมพันสะสม 10 เท่าของโบนัส
วิธีปั่นยอดเดิมแล้วทำให้ยอดเดิมพันสะสม
ถึงเพดานแบบไม่ต้องเสี่ยงมากนัก ผมใช้
วิธีวางสกอร์สูงต่ำครึ่งแรกครึ่งหลัง
โดยตอนแรกผมกดบิลละ 500
ตอนนี้ยอดเดิมพันสะสมของผม
คือ 17,000 แล้ว แต่ยอดสุทธิแค่ 5,188
เพราะไม่ใช่ว่าจะได้ทุกบิล คนที่เล่นสูงต่ำ
บ่อยๆจะดูราคาน้ำออกว่าคู่ไหนควรวาง
สูงหรือต่ำ ผมไม่ค่อยชอบวางทีมเพราะ
ยิงเหมือนกันแต่มันดันออกตรงข้าม
สุดท้ายกดสูงแฮปปี้ คู่ไหนยิงไวแล้วรัว
2 เม็ดติดแต่ละครึ่งจะชอบมาก
เมื่อสกอร์ไปสองลูกแล้ว ราคาน้ำจะพุ่งไป
3.25 หรือ 3 ลูก กดต่ำไว้รอเลยถ้าเงียบก็กิน ถ้ามาอีกเม็ดเราก็ยังเสมอตัวอยู่ ถ้ากลัวเม็ดที่ 4 จะมา ป้องกันความเสี่ยงโดยกดออกตัวสูงที่ราคา 3.5 ได้
ใครได้โบนัสแล้วติดเงื่อนไขแบบนี้เอาไป
ใช้ดูครับ เผื่อจะชอบ ผมได้โบนัสมา
1,500 นอกจากจะทำให้ได้ตรงตามเงื่อนไขแล้ว ยอดที่เพิ่มมาอีก 3688 ถือเป็น
ค่าเหนื่อยนั่งกดนอนกดได้อย่างดี
ทุกบิลมีความเสี่ยงจะกดอะไรคิดให้ดี
ก่อนนะครับ ถ้ายังไม่กล้าให้กดเบาๆ
ไปก่อนพอจับทางได้ค่อยเพิ่มยอดกด
เอาครับ ขอให้ทุกท่านโชคดี
[

Red Dragon

Re: มีใครใช้บริการของดาฟาเบทมั่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2014, 12:20:43 am »
ลุ้นโบนัส 1,500 รอบ 8 ทีมสุดท้าย
เงื่อนไขไม่ได้ระบุว่าคนที่เคยได้รับ
โบนัสไปแล้วจะไม่สามารถรับโบนัส
ได้อีก เพราะฉะนั้นผมเลยใช้โอกาส
ที่มีทายผลบอลโลกกับดาฟาคัพต่อไป
ส่วนโบนัสทายสกอร์ถูกทุกคู่รับ 3,000
อดไปแล้ว เพราะทายผิดคู่เยอรมนี

รอบ 8 ทีมสุดท้าย
ฟิโก้ ทาย
ฝรั่งเศส 1-2 เยอรมนี
บราซิล 1-1 โคลัมเบีย
อาร์เจนติน่า 1-1 เบลเยี่ยม
เนเธอร์แลนด์ 2-0 คอสตาริก้า

Red Dragon ทาย
ฝรั่งเศส 1-1 เยอรมนี
บราซิล 2-1 โคลัมเบีย
อาร์เจนติน่า 2-0 เบลเยี่ยม
เนเธอร์แลนด์ 3-1 คอสตาริก้า

สองคู่แรกผ่านไปทายถูกกันคนละคู่
ตัดสินกันที่คู่อาร์เจนติน่าคู่เดียวเพราะ
คู่เนเธอร์แลนด์ทายว่าเนเธอร์แลนด์ชนะ
เหมือนกัน โปรนี้สกอร์มากน้อยไม่เกี่ยว
โดยเป็นการทายแบบ 1X2 คือนับผลที่
การเลือกข้างเท่านั้น ลุ้นกันต่อไปถ้า
อาร์เจนติน่าชนะคืนนี้ผมก็มีสิทธิรับ
โบนัสอีกครั้ง โดยรอบนี้นับผลในเวลา
90 นาที เท่านั้น จะรอดมั้ยน้อ...
:D  :D  :D  :D  :D
[

Red Dragon

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2014, 01:03:20 am »
เอชชชชชชชชชชชชชชชชช

เรียบร้อยโรงเรียนอาร์เจนติน่า
คู่เนเธอร์แลนด์จะจบยังไงก็ได้
ทายถูกต้องมากกว่าฟิโก้อยู่แล้ว
โบนัสแรกถอน 5000 ทิ้งเศษไว้
กดแต่สุดท้ายหมดเกลี้ยง 555
ตั้งแต่เล่นมา เมื่อไหร่ที่ถอนออก
ไม่ว่าจะเหลือเศษไว้เยอะแค่ไหน
ก็ไม่เคยเหลือ เคยเหลือไว้พันกว่า
สุดท้ายหมดเกลี้ยงต้องเติมใหม่
เหมือนเดิม ตอนนี้ก็รอลุ้นแค่ว่า
ดาฟาจะเพิ่มยอดโบนัสให้ไหม
ถ้าไม่ได้ก็ผิดหวังนิดนึงนะ
เพราะเราก็ทำได้ตามเป้าแล้ว

:D  :D  :D  :D  :D
[

Red Dragon

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2014, 09:28:53 am »
อัพเรียบร้อย โบนัส 1,500 รอบสอง
ขอบคุณโปรโมชั่นดีๆ จากทางดาฟาเบท
ยังไม่หมดเพียงเท่านี้ครับ บอลโลกยังไม่จบ
โปรดีๆแบบนี้ยังมีอยู่ ใครไม่มีโอกาสเข้า
ร่วมกิจกรรมดีดีแบบนี้ น่าเสียดายนะครับ
อย่าลืมเทคนิคการปั่นยอดสะสมให้ทะลุ
เพดาน โดยเสี่ยงน้อยที่สุดสำหรับคนที่
ได้โบนัสมาเหมือนกันครับ
[

Red Dragon

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2014, 04:05:06 am »
รอบรองชนะเลิศ

ฟิโก้ ทาย

บราซิล 1-2 เยอรมนี
เนเธอร์แลนด์ 2-1 อาร์เจนติน่า

Red Dragon ทาย

บราซิล 1-2 เยอรมนี
เนเธอร์แลนด์ 1-2 อาร์เจนติน่า
[

Red Dragon

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2014, 04:08:36 am »
ทายผลผู้ทำประตูสุดท้ายให้กับทีมที่ชนะ

บราซิล - เยอรมนี
»» มุลเลอร์

เนเธอร์แลนด์ - อาร์เจนติน่า
»» เมสซี่
[