กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ  (อ่าน 89378 ครั้ง)

Artcity

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +8/-0
Re: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 12:58:55 am »
วันนี้ผมขอเล่นตามนี้ครับ ใครจะตามก็แล้วแต่ท่านครับ ขอให้ร่ำรวยกันทั่วหน้า
1.อาร์เซนอล..ไม่ต้องคิดเยอะ ถ้าแพ้วันนี้ก็ แย่ๆเต็มทีแย่สุดๆ อภิมหายอดแย่ แล้วครับ  ::)
2.บราวไวน์ ...ในบ้านเล่นดี อย่าโดนใบแดงแล้วครับ  :o
3.ดัมบาร์ตัน...รองไปเถอะครับ บอลคัพ อะไรเกิดขึ้นได้ สถิติในบ้านดี  :o
4.เล่นสกอร์สูง  ล็อง   :o ลุ้นเม็ดที่ 3
5.เล่นสกอร์สูง ลาคอรุญญ่า :o ลุ้นเม็ดที 3
5.เล่นสกอร์สูง คาซิมปาซ่า :o ลุ้นเม็ดที 3

มันเดย์ไนท์จัดไปเบาๆนะครับไว้ใส่พรุ่งนี้บ้าง

ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2012, 01:24:59 am »
คืนนี้จัด 7 ตัวนี้ดีที่สุดแล้วครับ
1.ยูเวนตุส   เต็มสูบ สนามกลาง(ก่อนพักหนีหนาวเอาแน่)
2.แอต.มาดริต เต็มสูบ (ก่อนหนีหนาวเช่นกันจัดเต็ม)
3.เปแอชเช่ ดีกว่ามากมาย (ถ้าไม่ล้มก็ชนะใส)เพื่อ3 แต้มหัวตารางหนีลียง
4.แก๊งก็อง ในบ้าน ล้างอาย
5.ก็องส์ ในบ้านมีสกอร์แน่ ชาโต้รูช์วันนี้ไม่มีปฏิหาร์
6.นีมส์ บอลสูสี ไปเจ้าบ้านดีกว่า ตามราคาลูกเดียวแหล่ม
7.แบล็คพลู วัดใจในบ้าน วูลฟ์นอกบ้านเป๋

คิดว่าดีที่สุดแล้วครับ โชคดีกันครับทุกๆคน ร่ำรวยๆๆ :o ^-^ ^-^

ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2012, 09:27:34 pm »
คืนนี้จัด 7 ตัวนี้ดีที่สุดแล้วครับ
1.ยูเวนตุส   เต็มสูบ สนามกลาง(ก่อนพักหนีหนาวเอาแน่) ^-^
2.แอต.มาดริต เต็มสูบ (ก่อนหนีหนาวเช่นกันจัดเต็ม) :'(
3.เปแอชเช่ ดีกว่ามากมาย (ถ้าไม่ล้มก็ชนะใส)เพื่อ3 แต้มหัวตารางหนีลียง ^-^
4.แก๊งก็อง ในบ้าน ล้างอาย :'( อายต่อไป
5.ก็องส์ ในบ้านมีสกอร์แน่ ชาโต้รูช์วันนี้ไม่มีปฏิหาร์   O0
6.นีมส์ บอลสูสี ไปเจ้าบ้านดีกว่า ตามราคาลูกเดียวแหล่ม  ^-^
7.แบล็คพลู วัดใจในบ้าน วูลฟ์นอกบ้านเป๋ O:-) :'(

คิดว่าดีที่สุดแล้วครับ โชคดีกันครับทุกๆคน ร่ำรวยๆๆ :o ^-^ ^-^

ARTCITY

สู้กันต่อไปครับ วันนี้บอลเยอะ
หมี :'( :'( :'(

Artcity

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 24 มกราคม 2013, 12:29:34 am »
ไม่ได้เข้ามาจัดนานมากๆ วันนี้กลับมาสู้กันใหม่..จัดไป 5 ตัวครับ
1.จัด ปารีส แซงต์ แชร์กแมง  ในบ้าน 1-5. ดูจากน้ำและเนื้อแล้วน่าจะผ่าน
2.รอง สวอนซี  บอลขายบัตร เชื่อเถอะ วันนี้ออกเสมอ
3.จัด อาร์เซนอล ถึงเวลาต้องชนะแล้วล่ะ  เวสต์แฮมนอกบ้านไม่ดี   ลุ้นเม็ด 2 น่าจะได้ครับ อย่างแย่ๆก็คงหาร
4.จัดสกอร์สูง เซบีย่า กับ ซาราโกซ่า ที่ 2.5-3-5.
5.จัด สกอร์สูง บาเลนเซีย กับ เรอัลมาดริค ที่ 3-3.5.-10.
 จัดไปเบาๆครับ บอลลูกกลมๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้  >:(
โชคดีร่ำรวยครับ

ARTCITY

Chokdee

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 24 มกราคม 2013, 01:45:33 am »
ตอนนี้ อาร์เซนอล ราคาโต็ะเปิดไป 1+1.5 (1.8 ) ท่านเล่นได้มั้ยครับ เสี่ยงจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2013, 01:46:47 am โดย Chokdee »

Artcity

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 24 มกราคม 2013, 09:16:49 pm »
ไม่ได้เข้ามาจัดนานมากๆ วันนี้กลับมาสู้กันใหม่..จัดไป 5 ตัวครับ
1.จัด ปารีส แซงต์ แชร์กแมง  ในบ้าน 1-5. ดูจากน้ำและเนื้อแล้วน่าจะผ่าน ^-^
2.รอง สวอนซี  บอลขายบัตร เชื่อเถอะ วันนี้ออกเสมอ ^-^
3.จัด อาร์เซนอล ถึงเวลาต้องชนะแล้วล่ะ  เวสต์แฮมนอกบ้านไม่ดี   ลุ้นเม็ด 2 น่าจะได้ครับ อย่างแย่ๆก็คงหาร ^-^
4.จัดสกอร์สูง เซบีย่า กับ ซาราโกซ่า ที่ 2.5-3-5. ^-^
5.จัด สกอร์สูง บาเลนเซีย กับ เรอัลมาดริค ที่ 3-3.5.-10.  O:-)
 จัดไปเบาๆครับ บอลลูกกลมๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้  >:(

ARTCITY
  ^-^ ^-^ ^-^ ^-^ O:-) โอเคแล้วนะครับ ใครรวยก็ดีใจด้วย ส่วน มาดริดที่พลาดไป ลืมเช็คผู้เล่น :-X ไงสู้กันใหม่ครับ

Artcity

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 24 มกราคม 2013, 09:24:19 pm »
วันนี้บอลมีน้อย ใครจะเอาก็บอกมานะครับ เตรียมไว้แล้ว 4 คู่ ไม่เอาก็ผ่านเลยไปครับ [/b] >:(

Artcity

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2013, 12:46:28 am »
ไม่ได้เข้ามาจัดนาน วันนี้จัดหนักเพื่อพี่น้อง  7 ตัว
1.น๊อตเค้าร์ตี้   :o  ::)
2.ยูเว่สตาเบีย  :o  ::)
3.อองเช่ร์  :o  ::)
4. นีมส์  :o  ::)
5.ก็อง  :o  ::)
6.ไนจ์เมเก้น  :o
7.แม็คเคิ่ลฟิล์ล
  :o

ตัวที่ยิงกระจาย     ::) มั่นใจ มาก
ARTCITY

Menner

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +2/-0
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2013, 03:09:40 pm »
ผม พึ่ง มา ครับ แบบ ว่า เด็กๆ  ลองตามดู  สเตป 5 แตก  ขอบคุณ ครับ ท่าน วันแรก ก็ แตก เลย อิอิ อยาก ให้ มา บ่อยๆ ครับ โดยเฉพาะ วัน ศุกร์ เสาร์ อาทิต  นับถือ ครับ :D

Menner

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +2/-0
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2013, 03:15:33 pm »
ไม่ได้เข้ามาจัดนาน วันนี้จัดหนักเพื่อพี่น้อง  7 ตัว
1.น๊อตเค้าร์ตี้   :o  ::)
2.ยูเว่สตาเบีย  :o  ::)
3.อองเช่ร์  :o  ::)
4. นีมส์  :o  ::)
5.ก็อง  :o  ::)
6.ไนจ์เมเก้น  :o
7.แม็คเคิ่ลฟิล์ล
  :o

ตัวที่ยิงกระจาย     ::) มั่นใจ มาก
ARTCITY

a@jan

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +1/-0
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2013, 03:56:05 pm »
สุดยอดจัดไปอีกนะคับวันเน้รับเยอะเรย....ขอบคุณคับท่านที่เป็นแนวทาง

Artcity

« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2013, 09:20:07 pm »
สุดยอดจัดไปอีกนะคับวันเน้รับเยอะเรย....ขอบคุณคับท่านที่เป็นแนวทาง

ฟุตบอลลูกกลมๆครับเมื่อวาน น้ำหลอกกันกระจายเลย ไง ช่วยๆกันครับ โต๊ะเอาเราไปเยอะเอากลับบ้างเน๊อะ....

Artcity

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 12:17:39 am »
ขอจัดชุดดึกสงัด จัดหนักไปก่อนนะครับ วันนี้ขอจัดสัก 2 ชุด พี่น้องเพื่อนพ้องลุ้นกัน
ชุดดึกวันนี้
1.โครนิงเก้น-ซโวลล์  จัดสกอร์สูง ลุ้น เม็ด4  :o  ::)
2.ปอร์โต้ - ริโออาฟ จัดสกอร์สูงลุ้น  เม็ด 4  :o  ::)
3.ชีวาสปอร์-เบซิคตัส จัดสกอร์สูงลุ้น  เม็ด 3 :o  ::)
4.เซาเปาโล-ลิแนนเซ่ จัดสกอร์สูงลุ้น เม็ด 3 :o  ::)
5.รองเอฟซีทเวนเต้  :o
6.อญักซิโอ้-ลีลล์ จัดสกอร์สูง  :o
7. ต่อ เมเชเลนไปเลย  :o
  ::)

โชคดีร่ำรวยครับ เอาไปชุดดึกลุ้นมันๆยันเช้า คุ่ไหน  ::)  คู่นั่นมั่นใจมาก

ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 03:23:59 am »
เกือบมาไม่ทันจัดเลยครับ อะ จัดไปเลยเน้นๆๆ
บาเยริน์/ บาซ่า/วัดฟอร์ด/แบล็คเบริ์น/แรนส์   5   คู่นี้ดีที่สุดในคินนี้แล้วครับ อยากจิ้มแมนยูอีกตัว แต่ราคาทะแม่งๆ น้ำเยอะเกิน ต่อน้อยด้วย เลี่ยงดีกว่า ใครจะลุยก็ขอให้โชคดีครับ ...ชุดดึกนั้นมีราคาเปลี่ยนคู่ เอฟซีทเวนเต้จากรองเป็นต่อแต่ไม่มีปัญหาครับ จับเอฟซีทเวนเต้ไป

ARTCITY >:( :o

Artcity

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2013, 12:06:37 am »
ห่างหายไปนาน..
วันนี้มาลองจัดซักหน่อยแบบเบาๆเล็กๆ สัก 5 ตัวนะครับ
1.สกอร์สูงคู่ ป๊อดเบสคิดเซีย-ชาเกลบี้ รูบิ้น....สูง  :o
2.สกอร์สูงคู่ สเตอัวส์บุคาเรสต์-แพนดูรี่...สูง  :o
3.สกอร์สูงคู่ เวเฮ่น-ซาบรุคเค่น....สูง :o
4. F C ซูริค  :o
5. ดันดาล์ค  :o

จัดไป 5 ตัวนะครับเบาๆพอค่าห้องค่าไฟ
ขอให้โชคดีร่ำรวยกันทั่วหน้านะครับ
ARTCITY