กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ  (อ่าน 88967 ครั้ง)

Artcity

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +8/-0
Re: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 06:42:24 pm »
ใครเล่น LIVE อยู่บ้างครับ
โมนากาส โมเรเลีย VS คลับ อเมริกา เพิ่งจะเริ่ม รบกวนถามผู้ชำนาญทางหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะคร๊าฟ

เกมส์ในบ้าน โมนากาส โมเรเลีย ดีเหนียวแน่น ส่วน คลับอเมริกาตื้อไม่เลิก โอกาสเสมอกันสูงแต่จะชนะแบบเฉือนแค่ 1 เม็ด ... :-*

Artcity

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 07:07:47 pm »
เล็กๆเบาวันนี้ ....สัก 2 คู่ (สงสัยโต๊ะคงไม่เปิด)
จัด1. อัลทริงแคม ในบ้านบู๊ล้างผลาญ เจอกับที่เบอร์ตัน ที่ได้ประตูแล้วอุด สนุกแน่ ราคามาที่เบอร์ตันต่อ 1/2-5.
ส่วน รองอัลทริงแคม   :o
2.ลานุส ขาขึ้นดีวันดีคืน ซานมาร์ตินมีเป๋ไปหลายๆนัด เจอกันวันนี้ ราคาวัดใจน่าจะอยู่ 2-1. หรือ 1-0. อยู่ลานุสในบ้านลุ้นเม็ด 2 กินเต็ม
   :o

พิจารณาไว้ 2 คู่ครับ... พรุ่งนี้จะได้รวยๆๆกัน...
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 03:04:01 pm »
เล็กๆเบาวันนี้ ....สัก 2 คู่ (สงสัยโต๊ะคงไม่เปิด)
จัด1. อัลทริงแคม ในบ้านบู๊ล้างผลาญ เจอกับที่เบอร์ตัน ที่ได้ประตูแล้วอุด สนุกแน่ ราคามาที่เบอร์ตันต่อ 1/2-5.
ส่วน รองอัลทริงแคม   :o O:-)
2.ลานุส ขาขึ้นดีวันดีคืน ซานมาร์ตินมีเป๋ไปหลายๆนัด เจอกันวันนี้ ราคาวัดใจน่าจะอยู่ 2-1. หรือ 1-0. อยู่ลานุสในบ้านลุ้นเม็ด 2 กินเต็ม
   :o ^-^

พิจารณาไว้ 2 คู่ครับ... พรุ่งนี้จะได้รวยๆๆกัน...
แอคทริงแฮม ผิดฟอร์ม :'(
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 06:29:33 pm »
วันนี้บอลลีกเล็กเยอะครับ ขออนุญาตุ จัดสกอร์สูงนะครับ แต่ขอดู ราคาน้ำจากโต๊ะก่อนช่วงบ่าย จะจัดให้ครับ
ส่วนตอนนี้สำหรับคอสกอร์สูง คู่ที่น่าสงสัย ว่าโต๊ะจะเอาน้ำหลอก :-*
1.คู่ลอร์ริยองค์-ลีลล์ ...เช็คราคาดีๆครับ สูง ที่
2.5 -5.2.คู่แฮมินตัน-แพคทริคทริสเทล สูงที่ 2.5-3-5.
3.คู่ลัสเตนัว-ออสเตรเลียลุสเตนัว สูงที่ 3-5.
ถ้าตอนบ่ายๆน้ำลดก็จิ้มได้ แต่น้ำเปิดมาขนาดนี้ มันน่าสงสัย เลี่ยงๆ3 คูนี้ ไปก่อนครับ..[/size][/color]

ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 06:30:59 pm »
วันนี้บอลลีกเล็กเยอะครับ ขออนุญาตุ จัดสกอร์สูงนะครับ แต่ขอดู ราคาน้ำจากโต๊ะก่อนช่วงบ่าย จะจัดให้ครับ
ส่วนตอนนี้สำหรับคอสกอร์สูง คู่ที่น่าสงสัย ว่าโต๊ะจะเอาน้ำหลอก
1.คู่ลอร์ริยองค์-ลีลล์ ...เช็คราคาดีๆครับ สูง ที่
2.5 -5.
2.คู่แฮมินตัน-แพคทริคทริสเทล สูงที่
2.5-3-5
.
3.คู่ลัสเตนัว-ออสเตรเลียลุสเตนัว สูงที่
3-5
.
ถ้าตอนบ่ายๆน้ำลดก็จิ้มได้ แต่น้ำเปิดมาขนาดนี้ มันน่าสงสัย เลี่ยงๆ3 คูนี้ ไปก่อนครับ..
[/color]

ARTCITY[/size]

Artcity

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 11:08:23 pm »
บอลเล็กเบาจัดให้ 5 คู่ครับ ขอเน้นสกอรสูงละกันครับ
1.จัดบอลเฟร้นช์ ลีกคัพ      ดิฌง-เชอด๊อง ที่ 2-2.5-10.
คู่นี้ดิฌงเป็นบอลลุยในบ้านมี 2 เม็ดต้องลุ้นเม็ด 3 ที่เชอด๊อง สกอร์สูงน่าจะผ่านครับ สกอร์น่าจะออก ที่ 2-1. :o
2.จัดเบลเยี่ยม ดิวิชั่น2       KSK ไฮสท์-แซนนิคลาส ที่ 2.5
ช่วงหลังทั้งสองทีมไม่มีแพ้เกมส์ 0. โดนเยอะยิงเยอะทั้งคู่ สกอร์น่าจะออกที่ 2-1. หรือ 3-1.  :o
3.จัด โรมาเนีย ลีกา1        CFR คลูจ์ -FC แอสตร้า ที่ 2.5+10.
น้ำจะน้อยสักหน่อยเพราะเชื่อว่ายิงเยอะทั้งคู่แล้วก็บอลเปิดลุยทั้งคู่ น่าจะผ่าน 3 ลูกได้ 3-1. หรือ 2-2. นี่แหละ :-[
4.จัดโปแลนด์ เอ็กสแตร๊กลาซ่า ลีกา1      ซาเกลบี้ ลูบิน-GKS เบลชาโตว์ ที่ 2-2.5-5.
โต๊ะให้น้ำเยอะเพราะคิดว่าน่าจะจบที่ 2เม็ด เพราะบอลสลับที่กัน ทีมเยือนเก่งในบ้าน ที่เหย้าเก่งนอกบ้าน ราคาจึงออกมาแบบนี้ คู่นี้มีเสียวอย่างมากก็เสียครึ่งครับ แต่ผมมั่นใจว่า สกอร์ออก 2-1.หรือ 1-2.  :-[
5.จัดอิตาลี กัลโช่ซีเรีย บี    เวโรน่า-เชเซน่า ที่ 2-2.5.
คู่นี่ราคาต่อรอง 1 ขาว เปิดมาเชื่อว่าจะชนะกันแค่ 1 เม็ด นั่นคือ 2-1. นั่นเอง เวโรน่าอันดับ2 คงเน้นแน่ๆแต่เชเซน่าต้องเปิดสู้เพื่อหนี้ยตารางสนุกแน่ครับ  :o

พิจารณาไว้ 5 คู่ครับ... พรุ่งนี้จะได้รวยๆๆกัน...
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 11:13:27 pm »
บอลเล็กเบาจัดให้ 5 คู่ครับ ขอเน้นสกอรสูงละกันครับ
1.จัดบอลเฟร้นช์ ลีกคัพ      ดิฌง-เชอด๊อง ที่ 2-2.5-10.
คู่นี้ดิฌงเป็นบอลลุยในบ้านมี 2 เม็ดต้องลุ้นเม็ด 3 ที่เชอด๊อง สกอร์สูงน่าจะผ่านครับ สกอร์น่าจะออก ที่ 2-1. :o
2.จัดเบลเยี่ยม ดิวิชั่น2       KSK ไฮสท์-แซนนิคลาส ที่ 2.5
ช่วงหลังทั้งสองทีมไม่มีแพ้เกมส์ 0. โดนเยอะยิงเยอะทั้งคู่ สกอร์น่าจะออกที่ 2-1. หรือ 3-1.  :o
3.จัด โรมาเนีย ลีกา1        CFR คลูจ์ -FC แอสตร้า ที่ 2.5+10.
น้ำจะน้อยสักหน่อยเพราะเชื่อว่ายิงเยอะทั้งคู่แล้วก็บอลเปิดลุยทั้งคู่ น่าจะผ่าน 3 ลูกได้ 3-1. หรือ 2-2. นี่แหละ :-[
4.จัดโปแลนด์ เอ็กสแตร๊กลาซ่า ลีกา1      ซาเกลบี้ ลูบิน-GKS เบลชาโตว์ ที่ 2-2.5-5.
โต๊ะให้น้ำเยอะเพราะคิดว่าน่าจะจบที่ 2เม็ด เพราะบอลสลับที่กัน ทีมเยือนเก่งในบ้าน ที่เหย้าเก่งนอกบ้าน ราคาจึงออกมาแบบนี้ คู่นี้มีเสียวอย่างมากก็เสียครึ่งครับ แต่ผมมั่นใจว่า สกอร์ออก 2-1.หรือ 1-2.  :-[
5.จัดอิตาลี กัลโช่ซีเรีย บี    เวโรน่า-เชเซน่า ที่ 2-2.5.
คู่นี่ราคาต่อรอง 1 ขาว เปิดมาเชื่อว่าจะชนะกันแค่ 1 เม็ด นั่นคือ 2-1. นั่นเอง เวโรน่าอันดับ2 คงเน้นแน่ๆแต่เชเซน่าต้องเปิดสู้เพื่อหนี้ท้ายตารางสนุกแน่ครับ  :o

พิจารณาไว้ 5 คู่ครับ... พรุ่งนี้จะได้รวยๆๆกัน...
ARTCITY
[/color] ใครมีคำเสนอแนะปรึกษากันนะครับ

Artcity

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 01:27:17 am »
[color=red]สำหรับท่านที่ชอบบอลต่อ ระวังคู่ลีลล์ไว้หน่อยครับเพราะมีเกมส์ใหญ่รออยู่ครับ อาจไม่เต็มที่เท่าไหร่ ลอริยองค์ส่วนมากแพ้นอกบ้าน ในบ้านแข็งพอสมควรครับ น่าจะยื้อไหว
อีกคู่ ไกเซอร์ ซึ่งเหนือกว่าในแง่สถิติ แต่ ณ ปัจจุบัน ค๊อตบุส เยือนชอบขอเสมอ อันดับใกล้เคียงกันด้วยอาจลุ้นไกเซอร์เหนื่อยหน่อยครับ ไม่ได้มาทำให้เขว้นะครับ แต่ให้คิดเยอะนิดนึงครับ แต่บอลลูกกลมๆความแน่นอนและบอลแห่ตามกระแสต้องคิดนานๆครับ แต่ถ้ามั่นใจก็ใส่ไปเลยครับยังไงเอาใจช่วย  :
D[/color]

Artcity

Artcity

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 05:05:22 pm »
1.จัดบอลเฟร้นช์ ลีกคัพ      ดิฌง-เชอด๊อง ที่ 2-2.5-10.  C:-)

2.จัดเบลเยี่ยม ดิวิชั่น2       KSK ไฮสท์-แซนนิคลาส ที่ 2.5  ^-^
3.จัด โรมาเนีย ลีกา1        CFR คลูจ์ -FC แอสตร้า  O:-)
4.จัดโปแลนด์ เอ็กสแตร๊กลาซ่า ลีกา1      ซาเกลบี้ ลูบิน-GKS เบลชาโตว์ ที่ 2-2.5-5  O:-)
5..จัดอิตาลี กัลโช่ซีเรีย บี    เวโรน่า-เชเซน่า ที่ 2-2.5.  C:-)
บอลเมื่อคืนอึดอัดมากเลยครับนั่งดูผลจนหลับไป มันไม่ค่อยยิงกันเลย ท่านต่อเมื่อคืนคงแย่ๆกันตาม  วันนี้บอลเยอะสู้กันใหม่ครับ ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 05:57:40 pm »
เพิ่งเช็คราคาบอลใหญ่วันนี้มา โอะโอ้....แต่ละคู่แพงโคตร สเต็ปคงต้องพึ่งท่านสเต็ปเทพกรูแล้วละ ราคามายากจริง!
ดูบอลเล็กเจอหลายคู่แล้วครับ วันนี้เด๊วจัดให้..ไม่มั่นใจเต็ม 100  แต่ ไม่มีให้มั่วครับ

ARTCITY >:(

Artcity

Re: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆวันนี้
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 10:13:36 pm »
]วันนี้ขอจัดสเต๊ปสักชุดเถอะครับ มาตราฐานที่มีความเป็นไปได้และเสียวน้อยที่สุด
3 คู่ .ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/ :o...เบาๆ 200 .
4 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/ :o...เบาๆ 100
5 คู่.ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า / :o...50
7 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า /สกอร์สูง ลิเวอร์โน่ /สกอร์สูง บาสเตีย/ :o 50
พอสมน้ำสมเนื้อไม่ชอบตัวไหนถอดเลยครับ
สู้ๆครับ วันนี้จัดเล็กใหญ่ผสมๆกันครับ เดี๋ยวช่วงเย็นๆขอจัดสกอร์สูงอีกสักชุด
Artcity สมาชิกท่านใดมีความเห็นอย่างไร ตอบพูดคุยปรึกษากันครับ :-X

Artcity

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 10:16:50 pm »
]วันนี้ขอจัดสเต๊ปสักชุดเถอะครับ มาตราฐานที่มีความเป็นไปได้และเสียวน้อยที่สุด
3 คู่ .ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/ :o...เบาๆ 200 .
4 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/ :o...เบาๆ 100
5 คู่.ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า / :o...50
7 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า /สกอร์สูง ลิเวอร์โน่ /สกอร์สูง บาสเตีย/ :o 50
พอสมน้ำสมเนื้อไม่ชอบตัวไหนถอดเลยครับ
สู้ๆครับ วันนี้จัดเล็กใหญ่ผสมๆกันครับ เดี๋ยวช่วงเย็นๆขอจัดสกอร์สูงอีกสักชุด
Artcity สมาชิกท่านใดมีความเห็นอย่างไร ตอบพูดคุยปรึกษากันครับ :-X

Artcity

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 02:29:10 am »
ตามที่บอกครับขอจัดสกอร์สูง 5 คู่
1.จัดเลเวอร์คูเซ่น-ชาลเก้ :o
2.จัดเร้ดดิ้ง-เอฟเวอร์ตัน :o
3.ยูเวนตุส-ลาซิโอ้ :o
4.นาซิอองนา-เอฟซีปอร์โต้ :o
5.จัดโบลตัน-บาร์นลีย์ :o

ขอให้ร่ำรวยทุกท่านนะคับ
Artcity
>:(

Artcity

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 03:29:55 am »
แก้ไขสเต็ป 7 เปลี่ยนจากลิเวอร์โน่เป็นเอ็มโปลีครับ ไม่รู้ทันไม๊ :-X

Artcity

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 10:18:20 am »
3 คู่ .ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/ :o...เบาๆ 200  ^-^ ^-^ :)).
4 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/ :o...เบาๆ 100 ^-^ ^-^ :))
แก้ไขสเต็ป 7 เปลี่ยนจากลิเวอร์โน่เป็นเอ็มโปลีครับ ไม่รู้ทันไม๊ :-X