กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ  (อ่าน 88962 ครั้ง)

Artcity

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +8/-0
สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ
« เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 12:24:31 am »
วิเคราะห์เบาๆกับลีกเล็กครับ
1. จัดเช็กยู 21 ในบ้านมี 2 เม็ดแน่ ลุ้นสกอร์สูงเม็ดที่ 3 ได้ครับ  :o
2.จัดบอสเนีย21 ในบ้านขยันเล่นชนะได้ แต่ถ้าจะเล่นราคาสูง ต้องลุ้นโปแลนด์ยู 21 ให้ยิงสัก1 เม็ดหรือลุ้นให้บอสเนียยิงเพิ่ม 1เม็ด(เหนื่อยครับแต่เป็นไปได้)  :o
3.จัดอิสราเอล ยู 21 ในบ้านดีกว่า ครับน่าชนะ 1-0 หรือ 2-0. เบลารุสยู 21 เกมส์กระชับมิตรไม่ค่อยเน้น  :o
4.นิออร์น้องใหม่ เล่นเหนียวเเน่นโต๊ะเปิดให้ลุ้นอฌักซิโอ้ยิง 1 เม็ดในบ้านซึ่งผีเข้าผีออกบ่อย คู่นี้น่าออกเสมอที่ 1-1. เพราะฉนั้นอยู่ นิออร์สบายใจกว่า เหนียวแน่น! ???
5.กุสเชสเตอร์ในบ้านเจอเลย์ตัน สูสี น่าจะออกเสมอ บอลเอเอคัฟถ้วยใบนี้ทั้งสองเล่นระวังตัว ช่วงหลังเลยตันฝืดด้วย น่าจะยิงกันน้อยแทนทีจะยิงกันถล่มทลายเหมือนในลีกแต่อย่าเล่นสูง-ต่ำเลย เล่นสวนรองกลูเชสเตอร์ในบ้านดีทีสุด  ???
ฝากให้พิจารณาไว้ 5 คู่ครับ...พรุ่งนี้จะได้รวยๆๆกัน...
ARTCITY

Artcity

Re: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 06:24:18 am »
เช็กยู21-สวีเดนยู 21 เกมส์ขี้เกียจทั้งคู่ เล่นแบบกลัวเจ็บตัว เซ็ง สงสัยไม่ผ่าน เฮ้ออออ... 8)

เทพบอล

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 06:55:24 am »
เช็กยู21-สวีเดนยู 21 เกมส์ขี้เกียจทั้งคู่ เล่นแบบกลัวเจ็บตัว เซ็ง สงสัยไม่ผ่าน เฮ้ออออ... 8)

1-1 แล้วครับ  :D :D

Artcity

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 07:06:29 am »
:'( :'( :'(เจอบอลขี้เกียจ 2 คู่เลย
เช็คยู 21 :'(

Artcity

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 07:23:35 am »
1. จัดเช็กยู 21 ในบ้านมี 2 เม็ดแน่ ลุ้นสกอร์สูงเม็ดที่ 3 ได้ครับ   O:-)
2.จัดบอสเนีย21 ในบ้านขยันเล่นชนะได้ แต่ถ้าจะเล่นราคาสูง ต้องลุ้นโปแลนด์ยู 21 ให้ยิงสัก1 เม็ดหรือลุ้นให้บอสเนียยิงเพิ่ม 1เม็ด(เหนื่อยครับแต่เป็นไปได้)   C:-)
อีก 3 คู่ 8)
3.จัดอิสราเอล ยู 21 ในบ้านดีกว่า ครับน่าชนะ 1-0 หรือ 2-0. เบลารุสยู 21 เกมส์กระชับมิตรไม่ค่อยเน้น  :o
4.นิออร์น้องใหม่ เล่นเหนียวเเน่นโต๊ะเปิดให้ลุ้นอฌักซิโอ้ยิง 1 เม็ดในบ้านซึ่งผีเข้าผีออกบ่อย คู่นี้น่าออกเสมอที่ 1-1. เพราะฉนั้นอยู่ นิออร์สบายใจกว่า เหนียวแน่น! ???
5.กุสเชสเตอร์ในบ้านเจอเลย์ตัน สูสี น่าจะออกเสมอ บอลเอเอคัฟถ้วยใบนี้ทั้งสองเล่นระวังตัว ช่วงหลังเลยตันฝืดด้วย น่าจะยิงกันน้อยแทนทีจะยิงกันถล่มทลายเหมือนในลีกแต่อย่าเล่นสูง-ต่ำเลย เล่นสวนรองกลูเชสเตอร์ในบ้านดีทีสุด  ???
ฝากให้พิจารณาไว้ 5 คู่ครับ...พรุ่งนี้จะได้รวยๆๆกัน...
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 08:42:03 am »
1. จัดเช็กยู 21 ในบ้านมี 2 เม็ดแน่ ลุ้นสกอร์สูงเม็ดที่ 3 ได้ครับ   O:-)
2.จัดบอสเนีย21 ในบ้านขยันเล่นชนะได้ แต่ถ้าจะเล่นราคาสูง ต้องลุ้นโปแลนด์ยู 21 ให้ยิงสัก1 เม็ดหรือลุ้นให้บอสเนียยิงเพิ่ม 1เม็ด(เหนื่อยครับแต่เป็นไปได้)   C:-)
อีก 3 คู่ 8)
3.จัดอิสราเอล ยู 21 ในบ้านดีกว่า ครับน่าชนะ 1-0 หรือ 2-0. เบลารุสยู 21 เกมส์กระชับมิตรไม่ค่อยเน้น  :o ^-^
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 09:37:34 am »
วันนี้ใครอยู่อาร์เจนติน่าทำใจครับ บอลมีงานครับ แปลกดึงทั้งราคาดึงทั้งสกอร์ :-*

Artcity

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 09:48:50 am »
4.นิออร์น้องใหม่ เล่นเหนียวเเน่นโต๊ะเปิดให้ลุ้นอฌักซิโอ้ยิง 1 เม็ดในบ้านซึ่งผีเข้าผีออกบ่อย คู่นี้น่าออกเสมอที่ 1-1. เพราะฉนั้นอยู่ นิออร์สบายใจกว่า เหนียวแน
ตอนนี้นิออร์นำ 2-1แล้ว ลุ้น.. :D

Artcity

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 10:09:11 am »
4.นิออร์น้องใหม่ เล่นเหนียวเเน่นโต๊ะเปิดให้ลุ้นอฌักซิโอ้ยิง 1 เม็ดในบ้านซึ่งผีเข้าผีออกบ่อย คู่นี้น่าออกเสมอที่ 1-1. เพราะฉนั้นอยู่ นิออร์สบายใจกว่า เหนียวแน
ตอนนี้นิออร์นำ 2-1แล้ว ลุ้น.. :D
[/quot
อ้าว ไงแน่เนี่ย 2-2 8)

Artcity

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 10:24:07 am »
[/quot
อ้าว ไงแน่เนี่ย 2-2 8)
[/quote
เรียบร้อย 2-2   ^-^

Artcity

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 11:14:00 am »
1. จัดเช็กยู 21 ในบ้านมี 2 เม็ดแน่ ลุ้นสกอร์สูงเม็ดที่ 3 ได้ครับ  :o O:-)
2.จัดบอสเนีย21 ในบ้านขยันเล่นชนะได้ แต่ถ้าจะเล่นราคาสูง ต้องลุ้นโปแลนด์ยู 21 ให้ยิงสัก1 เม็ดหรือลุ้นให้บอสเนียยิงเพิ่ม 1เม็ด(เหนื่อยครับแต่เป็นไปได้)  :o C:-)
3.จัดอิสราเอล ยู 21 ในบ้านดีกว่า ครับน่าชนะ 1-0 หรือ 2-0. เบลารุสยู 21 เกมส์กระชับมิตรไม่ค่อยเน้น  :o ^-^
4.นิออร์น้องใหม่ เล่นเหนียวเเน่นโต๊ะเปิดให้ลุ้นอฌักซิโอ้ยิง 1 เม็ดในบ้านซึ่งผีเข้าผีออกบ่อย คู่นี้น่าออกเสมอที่ 1-1. เพราะฉนั้นอยู่ นิออร์สบายใกว่า เหนียวแน่น! ??? ^-^
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 05:53:34 pm »
1. จัดเช็กยู 21 ในบ้านมี 2 เม็ดแน่ ลุ้นสกอร์สูงเม็ดที่ 3 ได้ครับ  :o O:-)
2.จัดบอสเนีย21 ในบ้านขยันเล่นชนะได้ แต่ถ้าจะเล่นราคาสูง ต้องลุ้นโปแลนด์ยู 21 ให้ยิงสัก1 เม็ดหรือลุ้นให้บอสเนียยิงเพิ่ม 1เม็ด(เหนื่อยครับแต่เป็นไปได้)  :o C:-)
4.นิออร์น้องใหม่ เล่นเหนียวเเน่นโต๊ะเปิดให้ลุ้นอฌักซิโอ้ยิง 1 เม็ดในบ้านซึ่งผีเข้าผีออกบ่อย คู่นี้น่าออกเสมอที่ 1-1. เพราะฉนั้นอยู่ นิออร์สบายใกว่า เหนียวแน่น! ??? ^-^
5.กุสเชสเตอร์ในบ้านเจอเลย์ตัน สูสี น่าจะออกเสมอ บอลเอเอคัฟถ้วยใบนี้ทั้งสองเล่นระวังตัว ช่วงหลังเลยตันฝืดด้วย น่าจะยิงกันน้อยแทนทีจะยิงกันถล่มทลายเหมือนในลีกแต่อย่าเล่นสูง-ต่ำเลย เล่นสวนรองกลูเชสเตอร์ในบ้านดีทีสุด  ??? :)
อุตส่าห์ยันมาถึงนาทีที่ 88 เหลืออีกไม่ถึง 5 นาที โดน 2 ลูกติดเฮ้อ..... ;D อนาถฝากให้พิจารณาไว้ 5 คู่ครับ...พรุ่งนี้จะได้รวยๆๆกัน...
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 05:57:40 pm »
คู่ไหนผิดพลาด ขออภัยด้วยครับ :-X :-X ส่วนผมได้บวกจาก อิสราเอล กับ นิออร์อยู่ แต่ขอล้างแค้นในครั้งหน้าด้วยครับ
ขอโทษทุกท่านที่ตามคู่ที่ผิดพลาดด้วย ...ส่วนคนที่บวกก็ขอให้บวกต่อไปครับ
;)

Chokdee

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 06:12:54 pm »
ใครเล่น LIVE อยู่บ้างครับ
โมนากาส โมเรเลีย VS คลับ อเมริกา เพิ่งจะเริ่ม รบกวนถามผู้ชำนาญทางหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะคร๊าฟ

guruZeed

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +52/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 06:19:26 pm »
ใครเล่น LIVE อยู่บ้างครับ
โมนากาส โมเรเลีย VS คลับ อเมริกา เพิ่งจะเริ่ม รบกวนถามผู้ชำนาญทางหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะคร๊าฟ

คู่นี้เหนียวแน่นพอๆกัน สถิติเจอกันก็สูสี แต่เจอกันช่วงหลังๆ โมนากาส โมเรเลียดีกว่านิดหน่อย
ผลน่าออกเสมอนะคู่นี้ แต่ถ้าให้เลือกข้างชนะ...เจ้าบ้านมีเปอร์เซ็นต์สูงกว่า.. :o