กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: มาๆๆๆบอลน่าเล่นมากๆวันนี้จัดไปอย่าให้เสีย  (อ่าน 7138 ครั้ง)

มือใหม่เสต็ปสาม

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +3/-0
 ห่างหายไปหลายวันครับงานเยอะหวังว่าคงโชคดีทุกคนนะครับ วันนี้เน้นไปที่ถ้วยใหญ่ละกันครับ

1 เปแอชเช

2 อาเซน่อล

3 มาลาก้า

ส่วนตัวเต็งที่ชอบที่สุด  มาลาก้าครับ  มาแน่ครับ >:( :o :-[   ส่วนสามตัวบนใครจะเข้าชุดหรือจะแยกเต็งก็ได้นะครับ :o

ป.ล.การพนันมีความเสี่ยงเล่นแต่น้อยนะครับ >:( >:(

• เทพฝึกหัด
  • *
Re: มาๆๆๆบอลน่าเล่นมากๆวันนี้จัดไปอย่าให้เสีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 05:15:20 pm »
ห่างหายไปหลายวันครับงานเยอะหวังว่าคงโชคดีทุกคนนะครับ วันนี้เน้นไปที่ถ้วยใหญ่ละกันครับ

1 เปแอชเช ^-^

2 อาเซน่อล ^-^

3 มาลาก้า ^-^

ส่วนตัวเต็งที่ชอบที่สุด  มาลาก้าครับ  มาแน่ครับ >:( :o :-[   ส่วนสามตัวบนใครจะเข้าชุดหรือจะแยกเต็งก็ได้นะครับ :o ^-^ ^-^ ^-^ ^-^

ป.ล.การพนันมีความเสี่ยงเล่นแต่น้อยนะครับ >:( >:(
555+สบายกระเป๋าไปหลายวันเลยทั้งชุดทั้งเต็งปาไปหมื่นกว่าๆ >:( >:(

• เทพฝึกหัด
  • *
Re: มาๆๆๆบอลน่าเล่นมากๆวันนี้จัดไปอย่าให้เสีย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 07:14:10 pm »
วันนี้ราคาต่อแพงมากๆครับแต่ก็ยังมีมุมกินอยู่ ไปดูกันเลยครับ

1 บาเยิร์น มิวนิค :o

2ชัคเตอร์ โดเนทส์ค :o

3 บาเต้ บอริชอบ :o

ส่วนตัวเต็งวันนี้  วาง แมน ยู  เลยครับลุ้นเม็ดสองเอา >:( :o :-[ ขอให้โชคดีทุกท่านนะครับ

ป.ล.การพนันมีความเสี่ยงเล่นแต่น้อยนะครับ >:( >:( :o

Apimuk

• เทพฝึกหัด
  • *
  • พลังน้ำใจ : +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 08:19:37 pm »
วันนี้ราคาต่อแพงมากๆครับแต่ก็ยังมีมุมกินอยู่ ไปดูกันเลยครับ

1 บาเยิร์น มิวนิค :o

2ชัคเตอร์ โดเนทส์ค :o

3 บาเต้ บอริชอบ :o

ส่วนตัวเต็งวันนี้  วาง แมน ยู  เลยครับลุ้นเม็ดสองเอา >:( :o :-[ ขอให้โชคดีทุกท่านนะครับ

ป.ล.การพนันมีความเสี่ยงเล่นแต่น้อยนะครับ >:( >:( :o
     ;) ;) ;) ;) ;)

• เทพฝึกหัด
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 05:04:03 pm »

1 บาเยิร์น มิวนิค  C:-)

2ชัคเตอร์ โดเนทส์ค O0

3 บาเต้ บอริชอบ  ^-^

สเต็ปมานิดหน่อย :) แต่เต็งตาย :P

• เทพฝึกหัด
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 07:30:50 pm »
เมื่อคืนเจ็บนิดหน่อย :)วันนี้มาแก้มือกัน :-X

1 อันจิ :o :o :o

2 พิลเซ่น  :o :o

3 แอธ.บิลเบา :( :o :o :o

ส่วนตัวเต็งชอบมากๆเลยวันนี้  แอธ.บิลเบา  บอลสเปน ส่วนใหญ่จะเล่นกันเร็วสไตล์บอลรวดเร็วดุดัน อีกทั้งทีมเยือนก็ไม่แกร่งเท่าไหร่ บดชนะได้ไม่ยากครับ(ลุ้นเม็ดสอง) :o :o :D :-[

ป.ล.การพนันมีความเสี่ยงเล่นแต่น้อยนะครับ >:( >:( :-[