กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

::::!! สารจากทีมงาน !!::::

<< < (2/4) > >>

Red Dragon:
เดือนนี้น่าจะมีกิจกรรมอะไรดีๆส่งท้ายปีนะครับ

เพราะตั้งแต่ต้นเดือนมานี่ ท่านเซียนบอร์ดยังไม่มี

กิจกรรมให้พวกเราได้ร่วมสนุกเลย ผมอยากให้มี

อะไรที่น่าสนใจเพิ่มมากขึ้น มากกว่าการลุ้นทีมที่

คัดไว้และก็แอบเชียร์แบบทีมใครก็ทีมของคนนั้น

แล้วก็มาสรุปผลกันเอง ผมแค่อยากให้มีกิจกรรม

อะไรก็ได้ที่พวกเราจะได้ร่วมสนุกและตื่นเต้น

เพราะแทบจะทุกวันลุ้นบอลกันมันส์สุดท้ายจบลงด้วย

ความผิดหวังซ่ะทุกที หวังว่าท่านคงรับไว้พิจารณา

;) ;) ;) ;) ;)

zeanboard:

--- อ้างจาก: Red Dragon ที่ 18 ธันวาคม  2012, 08:03:46 am ---เดือนนี้น่าจะมีกิจกรรมอะไรดีๆส่งท้ายปีนะครับ

เพราะตั้งแต่ต้นเดือนมานี่ ท่านเซียนบอร์ดยังไม่มี

กิจกรรมให้พวกเราได้ร่วมสนุกเลย ผมอยากให้มี

อะไรที่น่าสนใจเพิ่มมากขึ้น มากกว่าการลุ้นทีมที่

คัดไว้และก็แอบเชียร์แบบทีมใครก็ทีมของคนนั้น

แล้วก็มาสรุปผลกันเอง ผมแค่อยากให้มีกิจกรรม

อะไรก็ได้ที่พวกเราจะได้ร่วมสนุกและตื่นเต้น

เพราะแทบจะทุกวันลุ้นบอลกันมันส์สุดท้ายจบลงด้วย

ความผิดหวังซ่ะทุกที หวังว่าท่านคงรับไว้พิจารณา

;) ;) ;) ;) ;)

--- End quote ---

ตอนแรกผมก็แพลนไว้ว่า จะจัดกลางเดือน แต่งานโปรเจ็คใหม่ผมยังไม่เสร็จต้องเร่งให้เสร็จก่อนปีใหม่เลย ไม่มีเวลามาคิดเกมเลยท่าน อดใจรอแปบ โปรเจ็คใกล้เสร็จแล้ว รับรองมีกิจกรรมให้ร่วมสนุกแน่นอน

Great Saiyaman:

--- อ้างจาก: outdoor ที่ 09 พฤศจิกายน  2012, 03:09:17 am ---ขอบคุณมากครับ

ขอปรึกษาดูอ่ะครับ ท่านลองเปลี่ยนมาเป็นการแข่งขัน
เพื่อหาแชมป์ประจำฤดูกาล เช่น

แชมป์ ดิวิชั่น 1-2

แชมป์ พรีเมียร์ลีก

อะไรทำนองเนี่ยครับ ส่วนรางวัลนั้นส่วนตัวผมเห็นว่าไม่มีก็ได้ เพียงอยากให้ สมช. เราแชร์ข้อมูล
แบบเพื่อนๆ มากกว่า หรือ สมช. ท่านใดจะมีความเห็นอย่างไรก็แลกเปลี่ยนกันได้ครับ

เห็นด้วยกับท่าน outdoor ครับ บอร์ดเราสมาชิกก็ไม่ใช่น้อยๆ จัดลีกได้สบายเลยครับ น่าสนุก

จัดให้เข้ามาทายผลทุกวัน วันละทีม ข้อดีคือใครฟอร์มดีผมจะได้แทงตาม  >:(

LiveGetter:

--- อ้างจาก: Great Saiyaman ที่ 19 ธันวาคม  2012, 01:07:14 am ---
--- อ้างจาก: outdoor ที่ 09 พฤศจิกายน  2012, 03:09:17 am ---ขอบคุณมากครับ

ขอปรึกษาดูอ่ะครับ ท่านลองเปลี่ยนมาเป็นการแข่งขัน

อะไรทำนองเนี่ยครับ ส่วนรางวัลนั้นส่วนตัวผมเห็นว่าไม่มีก็ได้ เพียงอยากให้ สมช. เราแชร์ข้อมูล
แบบเพื่อนๆ มากกว่า หรือ สมช. ท่านใดจะมีความเห็นอย่างไรก็แลกเปลี่ยนกันได้ครับ

เห็นด้วยกับท่าน outdoor ครับ บอร์ดเราสมาชิกก็ไม่ใช่น้อยๆ จัดลีกได้สบายเลยครับ น่าสนุก

จัดให้เข้ามาทายผลทุกวัน วันละทีม ข้อดีคือใครฟอร์มดีผมจะได้แทงตาม  >:(

แทงวันละทีม ผมตกรอบแรก 5 5 5

ชาญ เซอร์วิส:

--- อ้างจาก: LiveGetter ที่ 19 ธันวาคม  2012, 01:10:00 am ---
--- อ้างจาก: Great Saiyaman ที่ 19 ธันวาคม  2012, 01:07:14 am ---

แทงวันละทีม ผมตกรอบแรก 5 5 5

น่าสนุกดีคับ ถ้าท่าน  LiveGetter ตกรอบแรก  ผมก็คง แพ้ตั้งแต่ลงแข่ง ..55

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version