กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ  (อ่าน 89531 ครั้ง)

Artcity

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +8/-0
Re: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 07:14:37 pm »
>:(
วันนี้บอลใหญ่ ราคาสุดโหดหลายคู่เลยครับ บาเยิร์น/แมนยู/ปารีส/เอฟเวอร์ตัน/เซลติกฯ/ออสเตรียเวียนนา/ดูก่อนว่าจะเลี่ยงหรือจะสู้ดี บ่ายๆโน้นนะครับวิเคราะห์กันนานหน่อยบอลเยอะ >:(

Artcity

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 11:39:10 pm »
วันนี้จัดไปก่อน 7 ตัวครับคัดออกจัดเข้าสเต็ปกันเอง เด๊ยวช่วงค่ำๆจะมาเน้นเป็นสเต็ปให้ครับ ดูราคาแล้ววันนี้ใต๊ให้น้ำล่อเยอะมาก
จัดให้ 7 ตัวครับ

มิดเดิ้ลโบรซ์   :o  เล่นในบ้านไร้กังวล น่าจะผ่านไม่แพ้แน่
ซัซซูเอาโล่   :o อันดับในลีกสวยหรูในบ้านพลาดมาแค่ นัดเดียวเจอเรจจิน่านอกบ้านไม่ดีเท่าไหร่ เอาอยู่ครับ
ปารีส  :o ตัวฉกาจๆกลับมาครบ จัดเต็ม ราคาออกมาสมน้ำสมเนื้อครับ
แรนส์   :o  ในบ้านไว้ใจได้
บียาร์เรอัล  :o ลูโก้น้องใหม่นอกบ้านหนังคนละม้วน บียาร์ฟื้นได้แน่ในบ้านเหนียวแน่น
อิปสวิช-ปีเตอร์โบโร่ สกอร์สูง  :o  บอลทำสกอร์ทั้งคู่ ถ้าไม่ขี้เกียจ สกอร์รวมน่าจะ 3 ลูกขึ้นไป
บาสเตีย-ลอริยองค์ สกอร์สูง  :o บาสเตียในบ้านบู๊ล้างผลาญ ลอริยองค์นอกบ้านก็มีเกมสวนกลับดี ดูไปดูมา 2-1. 2-2. น่าจะออกแนวนี้ ครับ

ขอให้โชคดีร่ำรวยกันนะครับ ด้วยความเชื่อมั่นครับ(ใส่กันเบาๆนะครับ)

ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2012, 12:47:06 am »
วันนี้จัดไปก่อน 7 ตัวครับคัดออกจัดเข้าสเต็ปกันเอง เด๊ยวช่วงค่ำๆจะมาเน้นเป็นสเต็ปให้ครับ ดูราคาแล้ววันนี้ใต๊ให้น้ำล่อเยอะมาก
จัดให้ 7 ตัวครับ

มิดเดิ้ลโบรซ์   :o  เล่นในบ้านไร้กังวล น่าจะผ่านไม่แพ้แน่
ซัซซูเอาโล่   :o อันดับในลีกสวยหรูในบ้านพลาดมาแค่ นัดเดียวเจอเรจจิน่านอกบ้านไม่ดีเท่าไหร่ เอาอยู่ครับ
ปารีส  :o ตัวฉกาจๆกลับมาครบ จัดเต็ม ราคาออกมาสมน้ำสมเนื้อครับ
แรนส์   :o  ในบ้านไว้ใจได้
บียาร์เรอัล  :o ลูโก้น้องใหม่นอกบ้านหนังคนละม้วน บียาร์ฟื้นได้แน่ในบ้านเหนียวแน่น
อิปสวิช-ปีเตอร์โบโร่ สกอร์สูง  :o  บอลทำสกอร์ทั้งคู่ ถ้าไม่ขี้เกียจ สกอร์รวมน่าจะ 3 ลูกขึ้นไป
บาสเตีย-ลอริยองค์ สกอร์สูง  :o บาสเตียในบ้านบู๊ล้างผลาญ ลอริยองค์นอกบ้านก็มีเกมสวนกลับดี ดูไปดูมา 2-1. 2-2. น่าจะออกแนวนี้ ครับ

ขอให้โชคดีร่ำรวยกันนะครับ ด้วยความเชื่อมั่นครับ(ใส่กันเบาๆนะครับ)

ARTCITY
จัดสเต็ป 3
แรนส์/ซัซซูเอาโล่/มิดเดิลโบรซ์ 200
จัดสเต็ป 4
แรนส์/ซัซซูเอาโล่/มิดเดิลโบรซ์ / ปารีส / 100
จัดสเต็ป 5
แรนส์ /ซัซซูเอาโล่ / อิปสวิช-ปีเตอร์โบโร่ สูง/บาสเตีย-ลอริยองค์ สูง/ มิดเดิลโบร์ซ / 50
จัดเบาๆครับ >:(

Artcity

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2012, 07:20:27 pm »
วันเสาร์บาดเจ็บสาหัส :) กับแรนส์  วันอาทิตย์กลับมาดึกไปพักผ่อนสมองมาไม่ได้จัดขอเชียร์อย่างเดียว
 วันนี้ขอสู้ใหม่ครับ ขอวิเคราะห์อีกสักแป๊ป บอลพอมีลุ้น
.. :D

ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2012, 11:26:36 pm »
วันนี้จัดไป 5คู่ ครับ (คัดออกจัดสเต็ปกันเองครับ)
1.ซาราโกซ่า ในบ้านดีพอที่จะชนะได้แบบเชือดเฉือนครับ  :o
2.ดนิโปร   ต่อค่อนข้างแพง แต่ในบ้านยิงกระจายครับ จัดไปแบบมั่นใจครับ :o
3.แกลร์กมงฟุต-โมนาโก คู่นี้จัดสกอร์สูง ดีที่สุดผีเข้าผีออกทั้งคู่ ล่าสุดเจอกันมีเม็ดเดียวแต่วันนี้โมนาโกดีขึ้นสกอร์น่าจะออก 2-1. ถ้าราคามา 2-2.5-10. ลุ้นเม็ด 3 เลยครับ  แต่ถ้าออกมา 2.5-5.ก็เลี่ยงไปก่อน ถ้าสู้ก็แล้วแต่ท่านครับ ::)
4. เซนิตฯ- ซีเอสเคเอมอสโค จัดสกอร์สูงครับ 1-2. หรือ 2-1. ประมาณนั้น   :o
5. สเตอัวบูคาเรสต์  มาเยือนเหนือกว่า จัดได้ ราคามาแปลกไม่ต้องสนครับลุ้นให้ชนะลูกเดียวก็พอแล้วครับ  :o

คัดเข้าคัดออกกันเองนะครับ วันนี้บอลวันจันทร์ หลายครั้งที่ คู่ใหญ่ๆมักเสมอแบบฝืดๆครับ  เล่นบอลเล็กสบายใจแบบเบาๆดีกว่า

โชคดีร่ำรวยครับ  >:(

ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2012, 11:35:37 pm »
วันนี้จัดไป 5คู่ ครับ (คัดออกจัดสเต็ปกันเองครับ)
1.ซาราโกซ่า ในบ้านดีพอที่จะชนะได้แบบเชือดเฉือนครับ  :o
2.ดนิโปร   ต่อค่อนข้างแพง แต่ในบ้านยิงกระจายครับ จัดไปแบบมั่นใจครับ :o
3.แกลร์กมงฟุต-โมนาโก คู่นี้จัดสกอร์สูง ดีที่สุดผีเข้าผีออกทั้งคู่ ล่าสุดเจอกันมีเม็ดเดียวแต่วันนี้โมนาโกดีขึ้นสกอร์น่าจะออก 2-1. ถ้าราคามา 2-2.5-10. ลุ้นเม็ด 3 เลยครับ  แต่ถ้าออกมา 2.5-5.ก็เลี่ยงไปก่อน ถ้าสู้ก็แล้วแต่ท่านครับ ::)
4. เซนิตฯ- ซีเอสเคเอมอสโค จัดสกอร์สูงครับ 1-2. หรือ 2-1. ประมาณนั้น   :o
5. สเตอัวบูคาเรสต์  มาเยือนเหนือกว่า จัดได้ ราคามาแปลกไม่ต้องสนครับลุ้นให้ชนะลูกเดียวก็พอแล้วครับ  :o

คัดเข้าคัดออกกันเองนะครับ วันนี้บอลวันจันทร์ หลายครั้งที่ คู่ใหญ่ๆมักเสมอแบบฝืดๆครับ  เล่นบอลเล็กสบายใจแบบเบาๆดีกว่า

โชคดีร่ำรวยครับ  >:(

ARTCITY

แถมคู่ วิคติเรียพัลเซ่น- วิโซซิน่า จิคลาวา อีกคู่ครับเล่นสกอร์สูงครับ บอลยิงเจอบอลสวนกลับเร็วสกอร์ออก
 3-1. หรือ 2-1  ครับ(เผื่อแทนคู่โมนาโกกลัวจะฝืด) >:
(

Artcity

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 12:49:02 am »
สำหรับคอ สกอร์สูง วันนี้วัดใจ จัดให้ 7 คู่ครับคัดออกกันเอาเองครับ
ขอเน้นเเชมเปี้ยนชิพดีกว่า ช่วงนี้ยิงกันกระจายเลย
1.บาร์นลีย-เบรินลีย์  :o   
2.ดาร์บี้-คาร์ดิฟฟ์    :o
3.อิปสวิช -ฟอเรสต์  :o
4.ลีดด์-เลสเตอร์  :o
5.แบล็คพลู-เบอร์มิ่งแฮม  :o
6.ไอร์ทรัคแฟรงค์เฟิรฺท์-ไมน์  :o
7.รอสเค้าน์ตี้-เซนเมียเรนส์ :o
ใส่ราคากันคัดกันตามชอบครับ
โชคดีร่ำรวยกันทุกคนครับ >:(
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2012, 01:07:51 am »
วันนี้จัด 5 ตัวครับไม่คิดเยอะคิดมากปวดหัว  >:(
แมนซิตี้  :o
สตุ๊ดการ์ด์  :o
เวชบรอมวิช  :o
บาร์ซ่า   :o
แอธธิกบิลเบา สกอร์สูง  :o

โชคดีร่ำรวยครับ
ARTCITY   >:(

Artcity

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2012, 03:19:00 pm »
วันนี้จัด 5 ตัวครับไม่คิดเยอะคิดมากปวดหัว  >:(
แมนซิตี้  :o ^-^
สตุ๊ดการ์ด์  :o :))
เวชบรอมวิช  :o O:-)
บาร์ซ่า   :o C:-) O:-
แอธธิกบิลเบา สกอร์สูง  :o O:-)

โชคดีร่ำรวยครับ
ARTCITY   >:(

:-X :-X :-X

Artcity

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2012, 12:37:18 am »
ช่วงนี้โต๊ะรวย เฮ้อออออ...เอาใหม่ไม่เข็ด จัดไปเลยสู้ๆพี่น้อง
1.แฮร์ธ่า ไม่ผ้าป่าแน่ :o
2.มายอร์ก้า น่าจะเฉือนชนะ  :o
3.แรนส์-ทรัวส์ จัดสูงไป เฟร้นคัพยิงกันกระจาย  ::)
4.แรนเดอร์-มิดทิลแลนด์ สู้กันมันหยด จัดสูงไป  ::)
5.ราปิดบูคาเรส- FC แอดดร้า  ช่วยกันยิงลุ้นเม็ด3  จัดสูงไป  ::)

โชคดีร่ำรวย จัดไปเบาแก้เหงาคืนนี้

ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2012, 07:35:34 pm »
ช่วงนี้โต๊ะรวย เฮ้อออออ...เอาใหม่ไม่เข็ด จัดไปเลยสู้ๆพี่น้อง
1.แฮร์ธ่า ไม่ผ้าป่าแน่ :o ;D
2.มายอร์ก้า น่าจะเฉือนชนะ  :o ;D
3.แรนส์-ทรัวส์ จัดสูงไป เฟร้นคัพยิงกันกระจาย  ::) >:(
4.แรนเดอร์-มิดทิลแลนด์ สู้กันมันหยด จัดสูงไป  ::) >:(
5.ราปิดบูคาเรส- FC แอดดร้า  ช่วยกันยิงลุ้นเม็ด3  จัดสูงไป  ::) >:(

โชคดีร่ำรวย จัดไปเบาแก้เหงาคืนนี้

ARTCITY
ใครรวยก็ดีใจด้วยครับ

Artcity

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 01:16:59 am »
วันนี้คัดมา 5 คู่ครับ
1. น็องต์   เหนือกว่าแน่ ราคามาให้เฉือนเหลือเกิน นิออร์จอมเสมอวันนี้คงเสมอไม่ไหว
2.ฟอร์ทูน่าซิสทาสต์ ในบ้านฟอร์มดี น่าจะชนะได้
3.โมนาโก
ในบ้านดี เจอบ๊วยตาราง น่าจะยิงกินราคาได้
4.บร้า-ปอร์โต้
บอลคัพ ยิงกันเยอะ ทีมใหญ่ทั้งคู่ จัดสูงไปครับ
5.เฮลมอนสปอต์-มาทริทท์
แย่งพื้นที่โซนหัวตาราง ใส่กันยับแน่ จัดสูงไป
(แถม 2 คู่ครับ ถ้าไม่กลัวการนอนเร็วก็จัด ดินาโมเดรสเดรนสกอรสูงไปคับ กับ  เรนเดอร์อัลทัชไปครับ)

พรุ่งนี้รำรวยกันทุกๆคนนะ

ARTCITY :o >:(

Artcity

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 01:20:19 am »
วันนี้คัดมา 5 คู่ครับ
1. น็องต์   เหนือกว่าแน่ ราคามาให้เฉือนเหลือเกิน นิออร์จอมเสมอวันนี้คงเสมอไม่ไหว
2.ฟอร์ทูน่าซิสทาสต์ ในบ้านฟอร์มดี น่าจะชนะได้
3.โมนาโก
ในบ้านดี เจอบ๊วยตาราง น่าจะยิงกินราคาได้
4.บร้าก้า-ปอร์โต้
บอลคัพ ยิงกันเยอะ ทีมใหญ่ทั้งคู่ ครั้งแรกบร้าแพ้ไปวันนี้ได้เล่นในบ้านต้องเต็มที่แต่ปอร์โต้ไม่ใช่หมู ศู้กันไปสู้กันมา 2-1 หรือ 1-2  น่าจบตรงนี้งั้น จัดสูงไปครับ
5.เฮลมอนสปอต์-มาทริทท์
แย่งพื้นที่โซนหัวตาราง ใส่กันยับแน่ จัดสูงไป
(แถม 2 คู่ครับ ถ้าไม่กลัวการนอนเร็วก็จัด ดินาโมเดรสเดรนสกอรสูงไปคับ กับ  เรนเดอร์อัลทัชไปครับ)

พรุ่งนี้รำรวยกันทุกๆคนนะ

ARTCITY :o >:(

Artcity

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 11:00:04 pm »
ไม่ได้เข้ามา  2 วัน หลุดไปเยอะต้องหยุดครับ
วันนี้เอาใหม่ขออนุญาตคัดเอาแบบคนชอบเล่นสกอร์สูงครับ
1 เอฟซีแอสตร้า- กลอเรียบริติสต้า  บอลบู๊ทั้งคู่ สกอร์ น่าจะเกิน 2 ขึ้นไปครับ จัดสูงไป
2.เกนเคลอบิริจี้ – แทร็ปซอนสปอร์  เจ้าบ้านเล่นดีมากในบ้าน 2 เม็ดมีแน่ ครับลุ้นลูกที่ 3 ไม่ยาก จัดสูงไป
3.ดินาโมบูคาเรสต์-เทอรนูซิวิริน   เจ้าบ้านน่าจะยิงได้ 2เม็ด ลูก 3 มาจากทีมเยือน ลุ้นสกอร์สูงไปครับ
4.แก๊งก็องส์-อิสท์   คู่นี้ลุ้นให้อย่ามีใบแดงเท่านั้น เพราะใส่กันแน่ บอลยิงทั้งคู่แต่ถ้ามีใบแดงเกมส์เปลี่ยน จากบู๊เป็นอุดแหลก เพราะฉะนั้นสกอรสูงนะ น่าจะผ่านแต่เพียงอย่ามีใบแดงเท่านั้น อาจลุ้นเหนื่อยหน่อยครับ...ใครวัดใจ ก็จัดสูงไป
5.เซบีย่า –บายาโดริค  เจ้าบ้านเล่นในบ้านดุเหลือเกิน คงยิงกันแหลกแน่แต่บายาโดริคไม่ใช่หมู ยอมซะที่ไหนแหลกกันแน่ ราคามาเม็ดเดียว ได้ตังค์ จับสูงไปสกอร์นะจะออก 2-1.  จัดสูงไปครับ
6. ค๊อตบุส-แฮร์ธ่า     เจ้าบ้านวันนี้คงสู้ยิบตา แต่แฮร์ธ่าช่วงนี้ผีเข้าผีออกสู้กันวันนี้ น่าจะเสมอกัน ที่ 2-2. หลายคนเชื่อว่าแฮร์ธ่าบุกมาชนะ แค่ 1-0. สกอร์สูง 2.5- 10. พอมีหวังที่จะจบที่ 1-2.  2-3. ได้ จัดสูงไปดีกว่าครับ
7. เชลท์แนม-เฮเรฟอร์ด   2 ทีมนี้เป็นบอลยิงเยอะเสียเยอะ  เจอกันคงไม่ยอมง่ายๆแน่ในลีกไม่เท่าไหร่แต่ในเกมแอฟเอ มักจบลงที่สกอร์รวม 3 ลูกขึ้น วันนี้นะจะออก 2-1. หรือไม่ก็ 3-1. อย่างมากก็กินครึ่งกับกินเต็ม จัดสูงไปครับ
7 คู่นี้ ทุกคู่มาจากการวิเคราะห์จากสถิตินะครับ แต่บอลลูกกลม ๆมันไม่มีอะไรแน่นอน คัดออกคัดเข้าจัดสเต็ปกันเองครับ
แต่ใส่กันเบาๆแล้วกันครับ ผมคิดราคาเล่นๆ 7 คู่นี้แบบไม่เปลี่ยนแปลง แค่ 50  บาท ถ้าเข้าเต็มก็จะได้ประมาณ  3987 บาทครับ ลุ้นแบบนี้สนุกดีไม่เจ็บตัวครับ.. :o
ขอให้ทุกคนโชคดี ร่ำรวยครับARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012, 10:08:19 am »
ไม่ได้เข้ามา  2 วัน หลุดไปเยอะต้องหยุดครับ
วันนี้เอาใหม่ขออนุญาตคัดเอาแบบคนชอบเล่นสกอร์สูงครับ
1 เอฟซีแอสตร้า- กลอเรียบริติสต้า  บอลบู๊ทั้งคู่ สกอร์ น่าจะเกิน 2 ขึ้นไปครับ จัดสูงไป >:( ^-^
2.เกนเคลอบิริจี้ – แทร็ปซอนสปอร์  เจ้าบ้านเล่นดีมากในบ้าน 2 เม็ดมีแน่ ครับลุ้นลูกที่ 3 ไม่ยาก จัดสูงไป
3.ดินาโมบูคาเรสต์-เทอรนูซิวิริน   เจ้าบ้านน่าจะยิงได้ 2เม็ด ลูก 3 มาจากทีมเยือน ลุ้นสกอร์สูงไปครับ
4.แก๊งก็องส์-อิสท์   คู่นี้ลุ้นให้อย่ามีใบแดงเท่านั้น เพราะใส่กันแน่ บอลยิงทั้งคู่แต่ถ้ามีใบแดงเกมส์เปลี่ยน จากบู๊เป็นอุดแหลก เพราะฉะนั้นสกอรสูงนะ น่าจะผ่านแต่เพียงอย่ามีใบแดงเท่านั้น อาจลุ้นเหนื่อยหน่อยครับ...ใครวัดใจ ก็จัดสูงไป
5.เซบีย่า –บายาโดริค  เจ้าบ้านเล่นในบ้านดุเหลือเกิน คงยิงกันแหลกแน่แต่บายาโดริคไม่ใช่หมู ยอมซะที่ไหนแหลกกันแน่ ราคามาเม็ดเดียว ได้ตังค์ จับสูงไปสกอร์นะจะออก 2-1.  จัดสูงไปครับ
6. ค๊อตบุส-แฮร์ธ่า     เจ้าบ้านวันนี้คงสู้ยิบตา แต่แฮร์ธ่าช่วงนี้ผีเข้าผีออกสู้กันวันนี้ น่าจะเสมอกัน ที่ 2-2. หลายคนเชื่อว่าแฮร์ธ่าบุกมาชนะ แค่ 1-0. สกอร์สูง 2.5- 10. พอมีหวังที่จะจบที่ 1-2.  2-3. ได้ จัดสูงไปดีกว่าครับ
7. เชลท์แนม-เฮเรฟอร์ด   2 ทีมนี้เป็นบอลยิงเยอะเสียเยอะ  เจอกันคงไม่ยอมง่ายๆแน่ในลีกไม่เท่าไหร่แต่ในเกมแอฟเอ มักจบลงที่สกอร์รวม 3 ลูกขึ้น วันนี้นะจะออก 2-1. หรือไม่ก็ 3-1. อย่างมากก็กินครึ่งกับกินเต็ม จัดสูงไปครับ
7 คู่นี้ ทุกคู่มาจากการวิเคราะห์จากสถิตินะครับ แต่บอลลูกกลม ๆมันไม่มีอะไรแน่นอน คัดออกคัดเข้าจัดสเต็ปกันเองครับ
แต่ใส่กันเบาๆแล้วกันครับ ผมคิดราคาเล่นๆ 7 คู่นี้แบบไม่เปลี่ยนแปลง แค่ 50  บาท ถ้าเข้าเต็มก็จะได้ประมาณ  3987 บาทครับ ลุ้นแบบนี้สนุกดีไม่เจ็บตัวครับ.. :o
ขอให้ทุกคนโชคดี ร่ำรวยครับARTCITY