กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ  (อ่าน 89532 ครั้ง)

Artcity

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +8/-0
Re: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 04:56:07 pm »
สเต็ป5 คู่ ครับไม่ต้องคิดเยอะ
ปอร์โต้ :o ^-^
อาเซน่อล :o  ^-^
ชากเก้สกอร์สูง ::) O0
แมนซิตี้สกอร์สูง ::) O:-) :'(
ดอร์ทมุนด์สกอรสูง ::) ^-^
วัดใจกันไปเลยล้างแค้นวันนี้
โชคดีร่ำรวยทุกๆคนครับ
ARTCITY

ใครรวยก็ดีใจด้วยนะครับ

Artcity

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 01:15:42 am »
1.อันชิ   :o
2.บาเซิ่ล เล่นราคาหรือสกอร์สูงก็ได้ครับ :o
3.โรเซนบอร์ก :o
4.ฮันโนเวอร์ :o
5.เฮลซิงบอร์ก-เลบันเต้ เล่นสกอร์สูง
:o
วัดใจกันไปเลยครับ
ส่วนสเต็ปช่วงเตะ ตี 3 เดี๊ยวค่อยว่ากันอีกทีครับ
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 08:01:34 am »
1.อันชิ   :o ตัวแรกกระแสไหลไปทางทีมเยือนแล้ว หวั่นใจ ลุ้นกันวัดกันไปคับ

ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 02:32:24 pm »
1.อันชิ   :o ^-^
2.บาเซิ่ล เล่นราคาหรือสกอร์สูงก็ได้ครับ :o ^-^
3.โรเซนบอร์ก :o O0
4.ฮันโนเวอร์ :o C:-)
5.เฮลซิงบอร์ก-เลบันเต้ เล่นสกอร์สูง
:o ^-^
ส่วนสเต็ปช่วงเตะ ตี 3 เดี๊ยวค่อยว่ากันอีกทีครับ
ARTCITY

>:( >:( >:(

Chokdee

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 05:25:59 pm »
2.บาเซิ่ล เล่นราคาหรือสกอร์สูงก็ได้ครับ :o ^-^
ARTCITY

จิ้มตามท่านชุดนี้ แต่กะจะใส่เพิ่ม มึนเซ่นกลัดบัค -1.5 แต่ดันไปจิ้มพลาด เป็น over 2.5  กรรมแท้ๆๆๆจะได้กลับเสียทันที นี่แหล่ะน๊า ไม่ตรวจให้ดีก่อน O:-) O:-) :) :) :)

Artcity

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 07:36:05 pm »
ARTCITY

จิ้มตามท่านชุดนี้ แต่กะจะใส่เพิ่ม มึนเซ่นกลัดบัค -1.5 แต่ดันไปจิ้มพลาด เป็น over 2.5  กรรมแท้ๆๆๆจะได้กลับเสียทันที นี่แหล่ะน๊า ไม่ตรวจให้ดีก่อน O:-) O:-) :) :) :)

สู้กันใหม่ครับ ตามสไตล์ผมนะ เบาๆครับ เจ็บจะได้น้อยหน่อย เมื่อคืนอีกชุดผมก็ดันไปใส่ สเปอร์คิดว่าน่าจะจบที่ 2-1 หรือ 2-2. ดันไม่มีสักกะลูกเซ็งไปเหมือนกัน...
วันนี้เอาใหม่ครับ...ช่วงบ่ายๆว่ากัน
::)

Chokdee

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 08:19:23 pm »
ARTCITY

สู้กันใหม่ครับ ตามสไตล์ผมนะ เบาๆครับ เจ็บจะได้น้อยหน่อย เมื่อคืนอีกชุดผมก็ดันไปใส่ สเปอร์คิดว่าน่าจะจบที่ 2-1 หรือ 2-2. ดันไม่มีสักกะลูกเซ็งไปเหมือนกัน...
วันนี้เอาใหม่ครับ...ช่วงบ่ายๆว่ากัน
::)
ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับท่าน ติดตามท่านอยู่นะครับ
วันนี้เอาใหม่ ว่างัย ว่าตามกัน แต่ อาทิตย์เสียให้  sbo ไปหลายพันแล้ว ยังเอาคืืนไม่ได้สักที
วันนี้ขอแบบชนิดเอาคืนนครับ อิอิอิ โชคดีกันทุกคนนะคะรับ (ตามอย่างเดียว  ไม่กล้าให้ กลัวเพื่อนสมาชิกสียตาม เราเสียไม่เป็นรัย)

Artcity

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 09:47:37 pm »
วันนี้เจอคู่แปลก โนวาร่ากับลิเวอร์โน่ ครับ ราคามาเสมอ ลิเว่อร์โน่
โนว่าร่า 4 นัดเเพ้ตลอด ลิเวอร์โน่ 4 นัดชนะ 3 เสมอ 1 ดูเกรดบอลลิเวอร์โน่เหนือกว่า แต่ทำไมราคามาแค่เสมอ  :-*
ยังไงเพื่อนสมาชิกเช็คกันดีๆนะครับ
ผมแค่สงสัยใครมั่นใจก็ใส่ไปเลย ลิเวอร์โน่ ผมขอดูราคาอีกสัก3-4 ชั่วโมง)
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 01:09:33 am »
วันนี้จัด 7 ตัวครับเอาไปผสมแล้วคัดออกกันเอาเองครับ
อิสท์   ในบ้าน  สถิติในการเฝ้าบ้านดีครับ อันดับในตารางดีด้วย  :o
เบซิตัส ในบ้าน  ในบ้านมักดุเสมอ ถ้านอกบ้านอีกเรื่อง ต่อขนาดนี้ไม่แพ้หรอกครับ  :o
เลอม็อง-แก็งก็อง สกอร์สูงไปครับ บอลยิงทั้งคู่ ลุ้นเม็ด 3 ไม่ยาก  :o
แซงเอเตียน-วาล็องเซียน สกอร์สูงไปครับ บอลยิงทั้งคู่ ลุ้นเม็ด 3  ไม่ยากอาจถึง 4 ด้วย  :o
เมอร์ซิน-คาราบุคสปอร์ สกอร์สูงไปครับ ตุรกี ผีเข้าผีออก 2-1 น่าจะเป็นสกอร์ครับเมอร์วินมี2 ลูก ลุ้นให้คาราบัคยิง 1 ลูกครับ  :o
สลาเวียปราก- บานิคออสตราวา สกอร์สูงไปครับ  สกอร์รวมน่าจะออก 3-0. หรือ  2-1. ครับลุ้นไปมันส์ดี  :o
ดินาโมบูคาเรสต์-โอเตลุลกาลาติ สกอร์สูงไปครับ บูคาเรสต์ 12 นัดสกอร์สูงไปแล้ว 10 นัดไม่จิ้มอีกสักนัดได้ไง  :o

แถมอีกคู่ครับ บอลรัสเซีย ส่วนมากยิงกันเยอะเอาไว้เผื่อคิดไม่ออก
เอฟเครอสตอฟ-มอร์โด้เวีย สกอร์สูง(ไม่ยากให้เน้นเพราะมันเตะเร็วถ้าพลาดไม่อยากให้นอนเร็วครับ)แต่คิดว่าสูงแน่ อิอิ.. >:(
 โชคดีร่ำรวยกันทุกคนครับ

ARTCITY >:(

Artcity

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 09:15:52 am »
อิสทฺโดนใบแดง  โอ้วววแม่เจ้า พังสิ :blank:

Artcity

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 03:57:54 pm »
วันนี้จัด 7 ตัวครับเอาไปผสมแล้วคัดออกกันเอาเองครับ
อิสท์   ในบ้าน  สถิติในการเฝ้าบ้านดีครับ อันดับในตารางดีด้วย  :o :blank: O:-)
เบซิตัส ในบ้าน  ในบ้านมักดุเสมอ ถ้านอกบ้านอีกเรื่อง ต่อขนาดนี้ไม่แพ้หรอกครับ  :o ^-^
เลอม็อง-แก็งก็อง สกอร์สูงไปครับ บอลยิงทั้งคู่ ลุ้นเม็ด 3 ไม่ยาก  :o C:-)
แซงเอเตียน-วาล็องเซียน สกอร์สูงไปครับ บอลยิงทั้งคู่ ลุ้นเม็ด 3  ไม่ยากอาจถึง 4 ด้วย  :o O:-)
เมอร์ซิน-คาราบุคสปอร์ สกอร์สูงไปครับ ตุรกี ผีเข้าผีออก 2-1 น่าจะเป็นสกอร์ครับเมอร์วินมี2 ลูก ลุ้นให้คาราบัคยิง 1 ลูกครับ  :o ^-^
สลาเวียปราก- บานิคออสตราวา สกอร์สูงไปครับ  สกอร์รวมน่าจะออก 3-0. หรือ  2-1. ครับลุ้นไปมันส์ดี  :o O:-)
ดินาโมบูคาเรสต์-โอเตลุลกาลาติ สกอร์สูงไปครับ บูคาเรสต์ 12 นัดสกอร์สูงไปแล้ว 10 นัดไม่จิ้มอีกสักนัดได้ไง  :o ^-^

แถมอีกคู่ครับ บอลรัสเซีย ส่วนมากยิงกันเยอะเอาไว้เผื่อคิดไม่ออก
เอฟเครอสตอฟ-มอร์โด้เวีย สกอร์สูง(ไม่ยากให้เน้นเพราะมันเตะเร็วถ้าพลาดไม่อยากให้นอนเร็วครับ)แต่คิดว่าสูงแน่ อิอิ.. >:(

Artcity

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 04:07:01 pm »
อิสท์   ในบ้าน  สถิติในการเฝ้าบ้านดีครับ อันดับในตารางดีด้วย  :o :blank: O:-)
เบซิตัส ในบ้าน  ในบ้านมักดุเสมอ ถ้านอกบ้านอีกเรื่อง ต่อขนาดนี้ไม่แพ้หรอกครับ  :o ^-^
เลอม็อง-แก็งก็อง สกอร์สูงไปครับ บอลยิงทั้งคู่ ลุ้นเม็ด 3 ไม่ยาก  :o C:-)
แซงเอเตียน-วาล็องเซียน สกอร์สูงไปครับ บอลยิงทั้งคู่ ลุ้นเม็ด 3  ไม่ยากอาจถึง 4 ด้วย  :o O:-)
เมอร์ซิน-คาราบุคสปอร์ สกอร์สูงไปครับ ตุรกี ผีเข้าผีออก 2-1 น่าจะเป็นสกอร์ครับเมอร์วินมี2 ลูก ลุ้นให้คาราบัคยิง 1 ลูกครับ  :o ^-^
สลาเวียปราก- บานิคออสตราวา สกอร์สูงไปครับ  สกอร์รวมน่าจะออก 3-0. หรือ  2-1. ครับลุ้นไปมันส์ดี  :o O:-)
ดินาโมบูคาเรสต์-โอเตลุลกาลาติ สกอร์สูงไปครับ บูคาเรสต์ 12 นัดสกอร์สูงไปแล้ว 10 นัดไม่จิ้มอีกสักนัดได้ไง  :o ^-^

อิสต์โดนใบแดงครับเซ็งเลย :'(
แซงเอเตียนกับวาล็องเซียนอืดทั้งคู่แปลกๆมาก :'(
สลาเวียปรากตัวเจ็บเยอะ ฟอร์มห่วยเกิน:'(

พลาดไป 3 คู่ต้องขออภัยด้วยครับผมเองก็โดน ไม่เป็นไรแต่พาเพื่อนสมาชิกพลาดไปด้วยเจ็บใจจริง :-X :-X :-X

Chokdee

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 04:53:44 pm »
ไปได้บอล Live นิดหน่อยพอได้เป็นทุน เจ็บตัวสเต็ป เข้าเนื้อ 280 บาทครับท่าน สู้ๆครับเอาใหม่ ยังงัยก็ต้องถอนทุนคืนให้ได้ครับ 8) 8) 8)

Artcity

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 07:02:22 pm »
ไปได้บอล Live นิดหน่อยพอได้เป็นทุน เจ็บตัวสเต็ป เข้าเนื้อ 280 บาทครับท่าน สู้ๆครับเอาใหม่ ยังงัยก็ต้องถอนทุนคืนให้ได้ครับ 8) 8) 8)
ดีใจด้วยครับ เมื่อคืนผมพลาดอิสท์นี่แหละ คืนนี้รวมมือกันครับ ถอนทุนคืน ตามสไตล์ผมนะ เบาๆเข้าเนื้อก็เข้าเนื้อแบบเบาๆถ้าพลาด  แต่ได้ต้องกินคำโตๆครับ >:(
ARTCITY

Artcity

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 07:10:18 pm »
 >:(