กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ  (อ่าน 88964 ครั้ง)

Artcity

• เทพขั้นเซียน
  • พลังน้ำใจ : +8/-0
Re: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆวันนี้
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 10:30:13 am »
]วันนี้ขอจัดสเต๊ปสักชุดเถอะครับ มาตราฐานที่มีความเป็นไปได้และเสียวน้อยที่สุด
3 คู่ .ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/ :o...เบาๆ 200  ^-^ ^-^ :)).
4 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/ :o...เบาๆ 100 ^-^ ^-^ :))  ^-^
5 คู่.ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/ :'(โมเดน่า / :o...50
7 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/ :'(โมเดน่า /สกอร์สูง ลิเวอร์โน่ /สกอร์สูง บาสเตีย/ :o 50
พอสมน้ำสมเนื้อไม่ชอบตัวไหนถอดเลยครับ
สู้ๆครับ วันนี้จัดเล็กใหญ่ผสมๆกันครับ เดี๋ยวช่วงเย็นๆขอจัดสกอร์สูงอีกสักชุด
Artcity สมาชิกท่านใดมีความเห็นอย่างไร ตอบพูดคุยปรึกษากันครับ :-X
แก้ไขสเต็ป 7 เปลี่ยนจากลิเวอร์โน่เป็นเอ็มโปลีครับ ไม่รู้ทันไม๊ :-X
โมเดน่าทำแสบ :'(
สเตป ใครรวยก็ดีใจด้วยครับ ผมเดี่ยวแมนซิไปวันนี้สบายใจแล้วอิอิอิ >:(

Artcity

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 10:48:00 am »
]วันนี้ขอจัดสเต๊ปสักชุดเถอะครับ มาตราฐานที่มีความเป็นไปได้และเสียวน้อยที่สุด
3 คู่ .ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/ :o...เบาๆ 200 . ^-^ ^-^  :)) 720 บาท
4 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/ :o...เบาๆ 100  ^-^ ^-^ :)) ^-^ 648 บาท
5 คู่.ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า / :o...50  O:-)
7 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า /สกอร์สูง ลิเวอร์โน่ /สกอร์สูง บาสเตีย/ :o 50 O:-)
พอสมน้ำสมเนื้อไม่ชอบตัวไหนถอดเลยครับ
สู้ๆครับ วันนี้จัดเล็กใหญ่ผสมๆกันครับ เดี๋ยวช่วงเย็นๆขอจัดสกอร์สูงอีกสักชุด
Artcity สมาชิกท่านใดมีความเห็นอย่างไร ตอบพูดคุยปรึกษากันครับ :-X
หักกลบลบหนี้ เบาะๆ 1268 บาทสำหรับการลงทุนเล็กๆเบา อิอิ >:(

เทพบอล

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
Re: สเต็ปบอลเล็ก เบาๆ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 11:46:11 am »
3 คู่ .ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/ :o...เบาๆ 200 . ^-^ ^-^  :)) 720 บาท
4 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/ :o...เบาๆ 100  ^-^ ^-^ :)) ^-^ 648 บาท
5 คู่.ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า / :o...50  O:-)
7 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า /สกอร์สูง ลิเวอร์โน่ /สกอร์สูง บาสเตีย/ :o 50 O:-)
หักกลบลบหนี้ เบาะๆ 1268 บาทสำหรับการลงทุนเล็กๆเบา อิอิ >:(

:o :o :o

Artcity

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 03:14:10 pm »
3 คู่ .ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/ :o...เบาๆ 200  ^-^ ^-^ :)).
4 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/ :o...เบาๆ 100 ^-^ ^-^ :))
5 คู่.ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า / :o...50
7 คู่. ไอร์ทรัคแฟรงเฟริน์ /คริลตัชพาเลช/บาเลนเซีย/แซงเอเตรียน/โมเดน่า /สกอร์สูง ลิเวอร์โน่ /สกอร์สูง บาสเตีย/ :o 50
แก้ไขสเต็ป 7 เปลี่ยนจากลิเวอร์โน่เป็นเอ็มโปลีครับ ไม่รู้ทันไม๊ :-X
หวังว่าหลายๆท่านคงโชคดีนะครับ แซงเอเตียนประมาทเลยโดนหารไปซะ แต่ก็ยังพอบวกอยู่ดีครับ 8)
ขอโทษสำหรับโมเดน่าด้วยผมเช็คไม่ละเอียดพอเองครับ
:-X

Artcity

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 01:51:59 am »
วันนี้จัดให้เหมือนเดิมครับตามสเต็ปนะ
สเต็ป 3  จัดฟูแล่ม/เบรเมน/บอร์กโดรช์   200  :o
สเต็ป 4 จัดฟูแล่ม/เบรเมน/บอร์กโดรช์ /แอดแลนติโกมาดริต 100 :o
สเต็ป 5 จัดฟูแล่ม/เบรเมน/บอร์กโดรช์ /แอดแลนติโกมาดริต/อินเตอร์มิลาน  50 :o
สเต็ป 7 จัดฟูแล่ม/เบรเมน/บอร์กโดรช์ /แอดแลนติโกมาดริต/อินเตอร์มิลาน/เร้ดบลูซัซบวร์กสกอร์สูง/คาซิมพาซ่าสกอร์สูง  50 :o
ขอให้โชคดีครับวันนี้จัดเล็กใหญ่ผสมกันไม่ชอบตัวไหนดึงออกเลยครับ
Artcity >:( ;)

Artcity

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 07:05:33 pm »
วันนี้จัดให้เหมือนเดิมครับตามสเต็ปนะ
สเต็ป 3  จัดฟูแล่ม/เบรเมน/บอร์กโดรช์   200  :o
สเต็ป 4 จัดฟูแล่ม/เบรเมน/บอร์กโดรช์ /แอดแลนติโกมาดริต 100 :o
สเต็ป 5 จัดฟูแล่ม/เบรเมน/บอร์กโดรช์ /แอดแลนติโกมาดริต/อินเตอร์มิลาน  50 :o
สเต็ป 7 จัดฟูแล่ม/เบรเมน/บอร์กโดรช์ /แอดแลนติโกมาดริต/อินเตอร์มิลาน/เร้ดบลูซัซบวร์กสกอร์สูง/คาซิมพาซ่าสกอร์สูง  50 :o
ขอให้โชคดีครับวันนี้จัดเล็กใหญ่ผสมกันไม่ชอบตัวไหนดึงออกเลยครับ
Artcity >:( ;)

:'( :'( :'(
 :-X :-Xฟูแล่ม  :blank: เกมส์เปลี่ยนเลย
ไม่เข็ดครับขาดทุนไปเบาๆเท่าที่จัดไป ไม่เสียหานครับ วันนี้เอาใหม่นะ ยังสู้ต่อครับ

Artcity

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 07:07:29 pm »
 :-X ใช้เป็นทางเลือกครับหากคิดไม่ออก โทษทีที่ให้ผิดพลาดครับ ;)

Artcity

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 11:55:19 pm »
จัดบอลลีกเล็กๆเบาเป็นสเต็ปเหมือนเคยครับ
สเต็ป 3 จัด   
วิล 1900 ที่ 0.5-5.  /  ลานุส(สกอร์สูง2 - 5.) /  ปิซ่า(สกอร์สูง 2.5-5.)..... 200 บาท(ปิซ่าบอลอิตาลีโปร1 บี บางโต๊ะอาจไม่เปิด จัด  โอเด่นเซ่ ที่สกอร์สูง 2.5-10 ) แทนครับ
สเต็ป 4 จัด
วิล 1900 ที่ 0.5-5. / ลานุส(สกอร์สูง2-5.) / บายาโดริด (สกอร์สูง 2.5-3-10.) / ราปิดบูคาเรสต์  2-2.5-10......  100 บาท
สเต็ป 5 จัด
 วิล 1900ที่ 0.5-5.  / ลานุส(สกอร์สูง2-5.) / บายาโดริด (สกอร์สูง 2.5-3-10.) / ราปิดบูคาเรสต์ 2-2.5-10. /   โอเดนเซ่ (สกอร์สูง ) 2.5-10. .... 50  บาท
วิล 1900  ในบ้านดีครับ ถ้านอกบ้านอีกเรื่องนึง
ลานุส ช่วงนี้ขาขึ้น เบรกาโน่จะมายื้อเสมอ อย่างน้อย 2 เม็ดมีแน่ลุ้นเม็ด 3
ปิซ่า ในบ้านยิงเยอะ รอ โซเรนโต้ ตอกกลับซักเม็ดก็ผ่านแล้ว
โอเดนเซ่ ช่วงนี้ยิงเยอะ แรนเดอร์ในบ้านก็ดี ครับ โต๊ะคาดว่าจะเสมอ 1-1 ผมว่าโอเดนเซ่น่าจะยิงกันมากกว่า 2 ลูกครับราคาน้ำพอไหว ลุ้นได้ครับ
บายาโดริด-โซเซียดาด  บางก็ว่าเยือนบางก็ว่าเหย้า เล่นสกอร์สูงสบายใจที่สุด คงไม่เสมอหรอก ถ้าเสมอก็น่าจะเกิน 2 ลูก
ราปิบูคาเรสต์ในบ้านยิงได้ยิงดีครับ แต่เม็ดที่ 3 ต้องไปลุ้นให้ มีแตนตอกกลับ สัก 1 เม็ดก็ผ่านแล้ว
ฝากไว้เผื่อพิจารณาเบาๆกันนะครับ โชคดีร่ำรวยกันทุกๆคน
***วันนี้ดูกันดีๆครับ ราคาโต๊ะเอาน้ำล่อหลายคู่เลยครับระวังจะโดนน้ำหลอก อิอิ ****

Artcity  >:(

Artcity

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 10:17:53 am »
จัดบอลลีกเล็กๆเบาเป็นสเต็ปเหมือนเคยครับ
สเต็ป 3 จัด   
วิล 1900 ที่ 0.5-5.  /  ลานุส(สกอร์สูง2 - 5.) /  ปิซ่า(สกอร์สูง 2.5-5.)..... 200 บาท(ปิซ่าบอลอิตาลีโปร1 บี บางโต๊ะอาจไม่เปิด จัด  โอเด่นเซ่ ที่สกอร์สูง 2.5-10 ) แทนครับ
สเต็ป 4 จัด
วิล 1900 ที่ 0.5-5. / ลานุส(สกอร์สูง2-5.) / บายาโดริด (สกอร์สูง 2.5-3-10.) / ราปิดบูคาเรสต์  2-2.5-10......  100 บาท
สเต็ป 5 จัด
 วิล 1900ที่ 0.5-5.  / ลานุส(สกอร์สูง2-5.) / บายาโดริด (สกอร์สูง 2.5-3-10.) / ราปิดบูคาเรสต์ 2-2.5-10. /   โอเดนเซ่ (สกอร์สูง ) 2.5-10. .... 50  บาท
วิล 1900  ในบ้านดีครับ ถ้านอกบ้านอีกเรื่องนึง
ลานุส ช่วงนี้ขาขึ้น เบรกาโน่จะมายื้อเสมอ อย่างน้อย 2 เม็ดมีแน่ลุ้นเม็ด 3
ปิซ่า ในบ้านยิงเยอะ รอ โซเรนโต้ ตอกกลับซักเม็ดก็ผ่านแล้ว
โอเดนเซ่ ช่วงนี้ยิงเยอะ แรนเดอร์ในบ้านก็ดี ครับ โต๊ะคาดว่าจะเสมอ 1-1 ผมว่าโอเดนเซ่น่าจะยิงกันมากกว่า 2 ลูกครับราคาน้ำพอไหว ลุ้นได้ครับ
บายาโดริด-โซเซียดาด  บางก็ว่าเยือนบางก็ว่าเหย้า เล่นสกอร์สูงสบายใจที่สุด คงไม่เสมอหรอก ถ้าเสมอก็น่าจะเกิน 2 ลูก
ราปิบูคาเรสต์ในบ้านยิงได้ยิงดีครับ แต่เม็ดที่ 3 ต้องไปลุ้นให้ มีแตนตอกกลับ สัก 1 เม็ดก็ผ่านแล้ว
ฝากไว้เผื่อพิจารณาเบาๆกันนะครับ โชคดีร่ำรวยกันทุกๆคน
***วันนี้ดูกันดีๆครับ ราคาโต๊ะเอาน้ำล่อหลายคู่เลยครับระวังจะโดนน้ำหลอก อิอิ ****

Artcity  >:(

Artcity

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 10:27:16 am »
โอเดนเซ่ (สกอร์สูง >:(

Artcity

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 10:29:39 am »

Artcity

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012, 12:36:29 am »
วันนี้จัดลีกรองเบาๆ  2 ชุดครับดีที่สุดแล้ว  เอาแบบผสมๆ สถิติ   7 นัดหลังสุดในบ้านนอกบ้านครับ
ชุดที่ 1 ลีกวัน
จัด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด ในบ้านยิงน้อยแต่ 1 ลูก  มีแน่ลุ้นเม็ด 2 ครับ  อย่างมากก็เสมอตัวไม่แพ้ครับ
จัด เปรสตัน - น็อตต์สเคาน์ตี้ สกอร์สูง  2.5
จัด บอร์มัธ-สตีฟเนจ สกอร์สูง 2.5
จัด สคันธอร์ป์-บิวรี่ สกอร์สูง 2.5-3-5.
จัด สวินดอน-เบรนท์ฟอร์ด สกอร์สูง 2.5-5.

ชุดที่ 2 ลีกทู
จัด ฟลีตวู้ด ทาวน์ วันนี้ต้องเอาแล้วล่ะ แอคคริงตัน นอกบ้านเป๋
จัด นอร์ทแธมป์ตัน-มอร์แคมบ์ สกอรสูง 2.5
จัด จิลลิ่งแฮม-เอ็กเซเตอร์ สกอร์สูง 2.5-3-5.
จัด เบอร์ตัน อัลเบี้ยน-อัลเดอร์ชอต สกอร์สูง 2.5-10.
จัด ร็อตเธอร์แฮม-วีคอมบ์ สกอร์สูง 2.5-3-10

ผสมกันเองแล้วกันนะครับ เอาไว้เป็นทางเลือกเวลาคิดไม่ออก โชคดีร่ำรวยครับ
เบา ๆ 2 ชุด
ARTCITY >:(

Artcity

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012, 09:56:11 am »
วันนี้จัดลีกรองเบาๆ  2 ชุดครับดีที่สุดแล้ว  เอาแบบผสมๆ สถิติ   7 นัดหลังสุดในบ้านนอกบ้านครับ
จัด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด ในบ้านยิงน้อยแต่ 1 ลูก  มีแน่ลุ้นเม็ด 2 ครับ  อย่างมากก็เสมอตัวไม่แพ้ครับ
จัด เปรสตัน - น็อตต์สเคาน์ตี้ สกอร์สูง  2.5
จัด บอร์มัธ-สตีฟเนจ สกอร์สูง 2.5
จัด สคันธอร์ป์-บิวรี่ สกอร์สูง 2.5-3-5.
จัด สวินดอน-เบรนท์ฟอร์ด สกอร์สูง 2.5-5.

จัด ฟลีตวู้ด ทาวน์ วันนี้ต้องเอาแล้วล่ะ แอคคริงตัน นอกบ้านเป๋
จัด นอร์ทแธมป์ตัน-มอร์แคมบ์ สกอรสูง 2.5
จัด จิลลิ่งแฮม-เอ็กเซเตอร์ สกอร์สูง 2.5-3-5.
จัด เบอร์ตัน อัลเบี้ยน-อัลเดอร์ชอต สกอร์สูง 2.5-10.
จัด ร็อตเธอร์แฮม-วีคอมบ์ สกอร์สูง 2.5-3-10

ผสมกันเองแล้วกันนะครับ เอาไว้เป็นทางเลือกเวลาคิดไม่ออก โชคดีร่ำรวยครับ
เบา ๆ 2 ชุด

เดี่ยวบาเต้ไป กระอักเลย ;D :P :P :P

Artcity

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012, 03:27:15 pm »
จัด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด ในบ้านยิงน้อยแต่ 1 ลูก  มีแน่ลุ้นเม็ด 2 ครับ  อย่างมากก็เสมอตัวไม่แพ้ครับ ;D
จัด เปรสตัน - น็อตต์สเคาน์ตี้ สกอร์สูง  2.5 :blank: O:-)
จัด บอร์มัธ-สตีฟเนจ สกอร์สูง 2.5 O:-)
จัด สคันธอร์ป์-บิวรี่ สกอร์สูง 2.5-3-5. O0
จัด สวินดอน-เบรนท์ฟอร์ด สกอร์สูง 2.5-5. O:-)

จัด ฟลีตวู้ด ทาวน์ วันนี้ต้องเอาแล้วล่ะ แอคคริงตัน นอกบ้านเป๋ O:-)
จัด นอร์ทแธมป์ตัน-มอร์แคมบ์ สกอรสูง 2.5 ^-^
จัด จิลลิ่งแฮม-เอ็กเซเตอร์ สกอร์สูง 2.5-3-5. ^-^
จัด เบอร์ตัน อัลเบี้ยน-อัลเดอร์ชอต สกอร์สูง 2.5-10 O:-).
จัด ร็อตเธอร์แฮม-วีคอมบ์ สกอร์สูง 2.5-3-10 ^-^

เบา ๆ 2 ชุด

เดี่ยวบาเต้ไป กระอักเลย ;D :P :P :P

สถิติช่วยอะไรไม่ได้เลย บอลอะไรกันนี่

Artcity

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 01:17:46 am »
สเต็ป5 คู่ ครับไม่ต้องคิดเยอะ
ปอร์โต้ :o
อาเซน่อล :o
ชากเก้สกอร์สูง ::)
แมนซิตี้สกอร์สูง ::)
ดอร์ทมุนด์สกอรสูง ::)
วัดใจกันไปเลยล้างแค้นวันนี้
โชคดีร่ำรวยทุกๆคนครับ
ARTCITY