กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > ทีเด็ด บอลทวี

บอลทวี เพื่อปากท้อง ^^

<< < (18/20) > >>

ชาญ เซอร์วิส:

--- อ้างจาก: Great Saiyaman ที่ 17 ธันวาคม  2012, 01:16:55 am ---เอาไงเอากัน ไปด้วย 1 กระบวนท่า  >:(

--- End quote ---

ผมก็เอาด้วย

LiveGetter:
เฮ้อ ได้นอนสักที ง่วงจะแย่แล้ว Catania 3-1  ^-^

Great Saiyaman:
ยังไม่ทันจะได้จิ้มเลยเมื่อวาน เน็ตดันหลุดซะก่อน บุญมีแต่กรรมบังดีแท้ผม 8)

วันนี้แหล่ะต้องไปกับท่านให้ได้  ::)

LiveGetter:
วันนี้บอลทวี เวลาไม่ได้เลย
ของด 1 วันนะครับ
อีกเหตุผลนึงคือทีมรัก (Arsenal) เตะด้วย
วันไหนอาเซนอลเตะ ต้องลุ้นบอลทวีจนดึกทุกเลย ไม่ไหวๆ

จัด step เบาๆ แบบเน้นลูกรัก  ???

Real Valladolid +0.25  2.00AM
De Graafschap -0.25  2.00AM
Arsenal  -0.75           3.00AM

จัดน่อลไว้หลังสุด เผื่อสองตัวแรกมีแววเข้า
จะได้สวนน่อลซะเลย  :D
ขอให้ทุกท่านโชคดีมีเงินใช้นะครับ

ชาญ เซอร์วิส:
ที่จริงผม ตามทวีท่านทุกวันนะ แต่บางที ตามแค่ไม้แรก ส่วนไม้2 ไปเมาก่อน กับบ้านไม่ทันทุกที 5555

ทวีท่านอะ สุดยอดแล้ว ยังไม่เคยจนไม้3เลย ตั้งแต่ผมดูมา สุดยอดๆๆ :-[ :-[ :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version