กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

::::!! สารจากทีมงาน 14/01/56 !!::::

<< < (2/3) > >>

Chokdee:
ข้อ 2 มีโอกาสได้เงินเยอะดีครับ แต่หาก 4*3000 มีโอกาสแค่ครั้งเดียว
หากจะแบ่งเป็น 3 ครั้งๆละ1000 หรือ 6ครั้งๆ500 ก็มีโอกาสได้เงินเยอะเหมือนกันนะครับ
***แค่มุมมองนะครับ แล้วแต่จะพิจารณาครับท่าน***

pawinz:
ยังไงก็ได้ครับ แล้วแต่พี่  ๆ ผมพร้อมทุกรูปแบบ

ชอบตามมม เป็นอาจิน  :D

Great Saiyaman:
ผมคิดว่าเอา 3000 เต็ง 3 ตัว ตัวละ 1000 ครบ 1 อาทิตย์ น่าจะขึ้นหลักหมื่น
(3 ตัว มาจากการเลือก หรือโหวตของสมาชิก แล้วแต่จะคัดแบบไหนที่คิดว่าได้ตัวที่ดีที่สุด)

จากนั้นอาทิตย์ถัดไป เริ่มเล่นเกมแบบที่ 1 ควบคู่ไปกับโหวตตัวเต็งของบอร์ดเหมือนเดิม

ผ่านไปอีกสักพักเราน่าจะมียอดเพิ่มขึ้นมาก สามารถเพิ่มเงินรางวัลของเกม และ เพิ่มเงินเต็ง

กลายเป็นกองทุนหมุนเวียนของบอร์ดไปเลย เท่ห์ป่ะ  >:(

sankky55:
ข้อ 1  ??? ???

เทพบอล:

--- อ้างจาก: Great Saiyaman ที่ 15 มกราคม  2013, 01:45:48 am ---ผมคิดว่าเอา 3000 เต็ง 3 ตัว ตัวละ 1000 ครบ 1 อาทิตย์ น่าจะขึ้นหลักหมื่น
(3 ตัว มาจากการเลือก หรือโหวตของสมาชิก แล้วแต่จะคัดแบบไหนที่คิดว่าได้ตัวที่ดีที่สุด)

จากนั้นอาทิตย์ถัดไป เริ่มเล่นเกมแบบที่ 1 ควบคู่ไปกับโหวตตัวเต็งของบอร์ดเหมือนเดิม

ผ่านไปอีกสักพักเราน่าจะมียอดเพิ่มขึ้นมาก สามารถเพิ่มเงินรางวัลของเกม และ เพิ่มเงินเต็ง

กลายเป็นกองทุนหมุนเวียนของบอร์ดไปเลย เท่ห์ป่ะ  >:(

--- End quote ---

แบบนี้ก็โอเคครับ เป็นอีกทางเลือก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version