กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

::::!! สารจากทีมงาน !!::::

(1/4) > >>

zeanboard:
เนื่องจากตอนนี้เงินรางวัลเหลือ 500 ทางทีมงานเห็นว่ายกไปแจกเดือนหน้าดีกว่า ส่วนกิจกรรมเดือนหน้า ทางเรายังไม่ได้ กำหนดว่า กิจกรรมจะเป็นในรูปแบบใด แต่ทางเราจะเน้นให้ความสำคัญกับสมาชิกที่มีส่วนร่วมกับบอร์ด เช่น เอาจำนวนกระทู้เป็นตัวกำหนด ฝากถึงสมาชิกทุกท่าน ที่ติดตาม เซียนบอลแต่ละท่านอยู่ ช่วยกดพลังน้ำใจให้กับเซียนเหล่านั้นด้วย เพื่อเป็นกำลังใจให้กับเซียบบอลทุกท่านครับ

ปล.ใครมีกิจกรรมดีๆแนะนำได้นะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้บ้านหลังนี้เป็นสังคมแห่งการแบ่งปัน ทีมงาน Step7m.com

Mr.สะเดามัน:
เศร้าแท้ แต่ก็รอครับ

กะว่า จะลอกการบ้านมาส่งให้ถูกได้รางวัลกะเค้าบ้าง

ตั้งใจว่าจะเป็นคืนนี้ถูกแน่ๆ

outdoor:
ขอบคุณมากครับ

ขอปรึกษาดูอ่ะครับ ท่านลองเปลี่ยนมาเป็นการแข่งขัน
เพื่อหาแชมป์ประจำฤดูกาล เช่น

แชมป์ ดิวิชั่น 1-2

แชมป์ พรีเมียร์ลีก

อะไรทำนองเนี่ยครับ ส่วนรางวัลนั้นส่วนตัวผมเห็นว่าไม่มีก็ได้ เพียงอยากให้ สมช. เราแชร์ข้อมูล
แบบเพื่อนๆ มากกว่า หรือ สมช. ท่านใดจะมีความเห็นอย่างไรก็แลกเปลี่ยนกันได้ครับ

je_znine:
ดีใจครับที่มีกิจกรรมดีดี :D

TUM37:
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านที่ได้จัดกิจกรรมดีๆให้เพื่อนสมาชิกได้ร่วมสนุกส่วนเงินรางวัลมันเป็นเพียงแค่ส่วนประกอบอยากจะให้ท่านดำเนินกิจกรรมดีๆต่อไปครับ(สู้ๆ)ส่วนผมช่วงนี้ก็งานเยอะมากใกล้จะสิ้นปีต้องขอเคลียร์งานก่อนครับเดี๋ยวไม่มีเงินจ่ายโบนัสลูกน้อง

รวยๆเฮงๆครับทุกท่าน ::) ::) ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version