กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

test

(1/5) > >>

zeanboard:
test

zeanboard:

--- อ้างจาก: beecuppom ที่ 04 ธันวาคม  2011, 12:03:01 pm ---
--- อ้างจาก: beecuppom ที่ 04 ธันวาคม  2011, 11:59:23 am ---โพส 7 ครั้งในหนึ่งเดือน หมายถึงอย่างงัยอะครับ

--- End quote ---
อย่างัยช่วยอธิบาย ข้อ 2   ให้หน่อยนะครับ งง  นะครับ ขอบคุณมากครับ

คือ 7 กระทู้ครับ ไม่ว่าท่านจะตอบกระทู้หรือ ตั้งกระทู้ให้ทีเด็ด รวม 1 เดือน 7 โพส

มันจะแสดงด้านซ้ายมืออะครับ ตอนนี้ท่านมี 5 กระทู้แล้ว

nutty11007:
ต้อง ถูกทุกวันเลยเหรอครับ หรือนับเฉพาะคนถูกมากสุด ในแต่ละเดือน

แล้ว โพส ต่อรอง สูงต่ำก็ได้ใช่ไหมครับ

:-*

zeanboard:

--- อ้างจาก: nutty11007 ที่ 04 ธันวาคม  2011, 01:04:44 pm ---ต้อง ถูกทุกวันเลยเหรอครับ หรือนับเฉพาะคนถูกมากสุด ในแต่ละเดือน

แล้ว โพส ต่อรอง สูงต่ำก็ได้ใช่ไหมครับ

:-*

ใน 1 เดือน ขอให้ถูกครังเดียวก็รับรางวัลเลยครับ

zeanboard:
 คือ 1 เดือนเราแจกครั้งเดียว สมมุติว่าวันนี้ท่านทำสเต็ปแตก ท่านก็ได้รับรางวัลเลย แล้วกิจกรรมก็จะจัดใหม่่ในเดือนหน้า ถ้าท่านถูกอีกก็รับเลยครับ 10,000 บาท ส่วนราคาใช่ ต่อรอง อย่างเดียวครับ :-* :-* :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version