กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: ทีเด็ดบอล สกอร์ Over อัตรา ต่อรอง  (อ่าน 205156 ครั้ง)

ชาญ เซอร์วิส

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +67/-0
  • เชื่อในสิ่งที่คิด
Re: ทีเด็ดบอล สกอร์ Over อัตรา ต่อรอง
« ตอบกลับ #330 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 05:27:20 am »
อยากรอง เปิดมาแพงจริงๆ  จะกลัวทำไมมีในกระเป๋าแล้ว 2 เม็ดใหญ์  (2เม็ดนี้ ราคาต่อนะ  ไม่ใช่สีส้ม เดียวตำรวจจับ) >:(

รองเซลซี  :-\

รองแมนซิ  :-\

อยากจะเห็นเหมือนกัน เวลา 2 ทีมนี้ต่อแพงๆมันจะยิงเกิน 2 ลูกป่าว

อยากรองเอามัน  สั่นไปถึงขั่วโลก

ไม่น่าไปรองของใหญ่เลย โดนไปเลย ตัวละ5บาท  8)

Re: ทีเด็ดบอล สกอร์ Over อัตรา ต่อรอง
« ตอบกลับ #331 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 06:08:18 am »
ตัวนี้เอาจริง
23.00 แร็งส์ vs แซงต์ เอเตียน -0.50  O:-) 1-1 มาโดนเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 08:58:47 am โดย ชาญ เซอร์วิส »

« ตอบกลับ #332 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 07:02:48 am »
เน้น

บาเลนเซีย vs มายอร์ก้า   : :blank:  อยากไปทหารก็ไม่บอก เออ  ^-^ 2-0

รีล มาดริด vs ราโย่ บาเยกาโน่  :blank:  C:-) 2-0  ใบแดงนะใบแดง กะว่าจะ 4-0 เสียหมดเลย

มันใจสุด อยากโดนหักปากาเซียน  >:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 12:50:54 pm โดย ชาญ เซอร์วิส »

« ตอบกลับ #333 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 12:53:47 pm »
เน้น

บาเลนเซีย vs มายอร์ก้า   : :blank:  อยากไปทหารก็ไม่บอก เออ  ^-^ 2-0

รีล มาดริด vs ราโย่ บาเยกาโน่  :blank:  C:-) 2-0  ใบแดงนะใบแดง กะว่าจะ 4-0 เสียหมดเลย

มันใจสุด อยากโดนหักปากาเซียน  >:(

ความโมโห
เวลาเราเล่นเสียก็เสียหัวอยู่ละ เสียเงินอีกด้วย ใครเล่นได้ก็ดีใจด้วย คนเล่นเสีย ก็ให้กำลังใจกันไป
ไม่ใช่เล่นได้ แทงตรงข้าม ได้แล้วมาเยอะเย้ย พูดแขวะกันอีก

ความในใจ
ทีโพสไป ไม่ได้จะอยากสวนคนนั้นคนนี้ ต่างคนก็ต่างมุมมอง ข้อมูลคนละอย่าง ใครมั่นใจก็โพสไป
ใครกินเต็มก็ดีใจด้วย ไม่เคยไปซํ้าเต็มใคร ไม่ได้ว่าตัวเองเก่ง  การพนันก็มีได้มีเสีย วันไหนดวงดีมากก็กินเต็มเป็นแถว
วันไหนเสียก็แทบจะหาสีแดงไม่เจอ

บทความ
ถ้าอยากสวนวันหลังบอกด้วย หรือวงเล็บไว้ด้วย ว่าตัวนี้สวนเซียนนะ  ไม่ใช่พอเข้าแล้วมาบอกสวนเซียน

ก่อนเตะก็โพสไว้เลย ตัวไหนสวน เวลาเสียเต็มก็จะได้รู้ ตัวนี้สวนเซียนนะ ไม่ใช่เข้าแล้วมาพูดทีหลัง

ทีโพสไปเมื่อกี้ให้สวนแล้วไม่สวน

ไม่มีใครที่เป็นผู้ชนะตลอดไป หรือเป็นผู้แพ้ตลอดไป

มีแต่คนบอกผมว่า เวลาคนล้มอย่าไปข้าม  ไม่เคยเห็นคนบอกว่า เห็นคนล้มอย่าไปข้าม กระทืบซั้าเลย

(ความรักความจริงใจ สำคัญยิ่งแล้ว) แต่ (ความเป็นมนุษย์ สำคัญที่สุด)ในโลกนี้

pawinz

• พลังน้ำใจ : +34/-0
« ตอบกลับ #334 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 03:19:35 pm »
เน้น

ความโมโห
เวลาเราเล่นเสียก็เสียหัวอยู่ละ เสียเงินอีกด้วย ใครเล่นได้ก็ดีใจด้วย คนเล่นเสีย ก็ให้กำลังใจกันไป
ไม่ใช่เล่นได้ แทงตรงข้าม ได้แล้วมาเยอะเย้ย พูดแขวะกันอีก

ความในใจ
ทีโพสไป ไม่ได้จะอยากสวนคนนั้นคนนี้ ต่างคนก็ต่างมุมมอง ข้อมูลคนละอย่าง ใครมั่นใจก็โพสไป
ใครกินเต็มก็ดีใจด้วย ไม่เคยไปซํ้าเต็มใคร ไม่ได้ว่าตัวเองเก่ง  การพนันก็มีได้มีเสีย วันไหนดวงดีมากก็กินเต็มเป็นแถว
วันไหนเสียก็แทบจะหาสีแดงไม่เจอ

บทความ
ถ้าอยากสวนวันหลังบอกด้วย หรือวงเล็บไว้ด้วย ว่าตัวนี้สวนเซียนนะ  ไม่ใช่พอเข้าแล้วมาบอกสวนเซียน

ก่อนเตะก็โพสไว้เลย ตัวไหนสวน เวลาเสียเต็มก็จะได้รู้ ตัวนี้สวนเซียนนะ ไม่ใช่เข้าแล้วมาพูดทีหลัง

ทีโพสไปเมื่อกี้ให้สวนแล้วไม่สวน

ไม่มีใครที่เป็นผู้ชนะตลอดไป หรือเป็นผู้แพ้ตลอดไป

มีแต่คนบอกผมว่า เวลาคนล้มอย่าไปข้าม  ไม่เคยเห็นคนบอกว่า เห็นคนล้มอย่าไปข้าม กระทืบซั้าเลย

(ความรักความจริงใจ สำคัญยิ่งแล้ว) แต่ (ความเป็นมนุษย์ สำคัญที่สุด)ในโลกนี้

เกิดอะไรขึ้นท่าน  :P

LiveGetter

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +33/-0
  • Gooner forever
« ตอบกลับ #335 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 05:23:02 pm »
นั่นสิเกิดไรขึ้นท่าน
ของผมมะคืนรู้สึกดวงไม่มาเลย เล่นคู่ไหนก็เสีย
ออกไป seven กลับมาตั้งใจจะมาจิ้ม Liverpoolซะหน่อย
กลับมาก็ ยิงไปแล้ว 1-0 เลยไม่ได้จิ้มต่อ

ผมลบ มา 2 วันติดแล้วเนี่ย
วันจันทร์นี่เล่นไม่ค่อยจะได้เงินซะด้วยสิสงสัยต้องพัก  >:(

outdoor

• พลังน้ำใจ : +52/-0
« ตอบกลับ #336 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 08:37:06 pm »
เน้น

ความโมโห

ความในใจ

บทความ

.........................
ขออนุญาติอ้างอิงนะครับ ท่าน
เกิดอะไรขึ้นครับ พออ่านรู้สึกว่าไม่ดีเลย ใจเย็นๆครับผมว่าการคาดการณ์อะไรเกี่ยวกับลูกกลม
ว่ามันจะถูกหรือผิดเราๆท่านๆไม่มีใครทราบหรอกครับ ถ้าให้ถูกทุกคนก็รวยแล้วไม่ต้องทำงานงกๆอยู่แบบนี้
ผมเป็นกำลังใจให้ครับ ผมเองชื่นชมในทรรศนะของท่าน หรืออีกหลายท่านในเว็บนี้   รวมถึงทรรศนะของนักวิเคราะห์
ที่โพสหน้าเว็บบอร์ด  ถือว่าเป็นครูบาอาจารย์ของผมเลยนะ ตัวผมเองจะดูทรรศนะไม่กี่เว็บนะ จะมีเช่น บ้านผลบอล / ราคาบอลวันนี้ / สเตป 7 เอ็ม แค่นี้ ส่วนหนังสือก็มี 3-4 ราย ที่ผมซื้อมาดู ได้บ้างเสียบ้าง เป็นธรรมดาการเสี่ยงโชคทุกอย่างไม่มีคำว่ารวยครับ..แต่ผมและท่านก็ยังเล่นกันจริงไหม เพราะฉนั้น ท่านอย่าคิดมาก ผมเป็นหนึ่งแรงใจให้ท่านเสมอ
จากใจจริง
*

« ตอบกลับ #337 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 02:36:58 am »
บอลวันนี้บอกตามตรง ไม่อยากเล่นเลย นอนไปจนตื่นขึ้นมา บาย3

เลยตัดสินใจ หยิบเงิน 20 บาทสุดท้าย ไปซื้อหนังสือมาอ่าน

ตอนแรกตังใจว่าจะรอง เรดดิ้ง เพราะเมนยู ต่อ เรดดิ้ง ที่ราคา -1.75 ไม่เคยชนะเลย

ซึ่งมันแต่ก่อน แมนยู จะเล่นระบบ 4-4-2

วันนี้วันจันทร์ บอลอันตรายมาก    คู่นี้อาจมองว่าเสี่ยงสูงเลยทีเดียว  แต่ก็เป็นคู่เดียวที่น่าเล่น  ทั้ง อยากต่อ ทั้ง อยากรอง

ถ้าบอลวันจันทร์นี้ ขอให้เป็นวันจันทร์ที่ดีกับผม ขอให้สูตรนี้จงเข้า ถ้าไม่เข้าไม่รอดแน้ อาจจะหายไปเลย

สูตร มันแค่ผิดพลาดแค่นิดเดียวมันกลับกันหมดเลย เสี่ยงจริงๆ

สูตร ก็คลายๆกับการจัดทีมแล้วแพ้ทางกัน ก็เหมือนเราเล่นอะไร กับคนที่เก่ง เราชนะสบาย แต่ไปเล่นกับอีกคนที่ไม่เก่ง เรากับแพ้ หรือเอาชนะยากมาก หรือที่เราเรียกว่า แพ้ทาง

สูตร  เจ้าบ้านต่อ -1.75           แมนฯ ยู    vs   เรดดิ้ง

4-2-3-1  vs   4-4-1-1    ผล เล่นเจ้าบ้าน

4-2-3-1  vs    4-4-2       ผล เล่นทีมเยือน

ซึ่งวันนี้  4-2-3-1  vs   4-4-1-1 

ขอฟันธงว่า  แมนฯ ยู 

ตัวเดียวเน้น สี่พันบาท

ไม่รู้เวรกำอะไรของผม ต้องใช้หนี้บอลแทนเพื่อน รวมทั้งหมด 3 หมื่นบาท เพื่อนที่สนิดที่สุด ตอนนี้ยังไม่ได้คืนซักบาท
ผมก็ตกงาน จะไปหางานใหม่ก็ไม่มีเงินซักพัน  ต้องเล่นวันนี้ให้ได้  ถ้าผมไม่เอาเงินก่อนนั้นไปจ่ายแทนเพื่อนผมก็คงไม่เล่นหนักเพื่อจะ หากำไรจากบอล  ผมเล่นบอลเพื่อต่อชีวิต  ไม่ได้รวย พอกินไปวันๆ ถ้าเงินก่อนนั้นยังอยู่ ผมคงไม่ต้องเล่นหนักขนาดนี้ แค่ คู่ละ 500 ก็เยอะแล้ว  ตอนนี้ผมไม่มีเงินแม้จะซื้อบุหรีดูด  แต่เพื่อนกับทีเงินกินเหล้า อยากจะเลิกคบมันไปเลย
ผมเป็นคนที่ทวงเงินใครไม่เก่ง ยอมเดือดร้อนมากกว่าทำให้คนอื่นเดือนร้อน  ทำไมเพื่อนถึงทำกับเราแบบนี้นะ ที่เล่นก็ได้แค่กินไปวันๆ ไม่ได้เยอะอะไรขนาดนั้น  ขอฝากชะตาชีวิตไว้ที  แมนฯ ยู แล้วกัน

ชีวิตจะเปลียนไปทางทิศไหน ตรงที่เวลานี้ละ  03.00

« ตอบกลับ #338 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 02:38:29 am »
เมื่อกี้ลงผิดมู้ โทษทีคับ สงใสจะตาลาย  สับสนไปหมดวันนี้  >:(

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #339 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 03:36:57 am »
วันนี้ผมก็ว่าแมนยูชนะนะครับ
รอลุ้นเม็ดสองดีกว่า

เ ฮ - ฮ า

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +29/-0
« ตอบกลับ #340 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 03:53:41 am »
ผมว่าลุ้นเม็ด 2มั้นเสียวๆ (เสียเต็ม) ยังไงไม่รู้ ผมว่าเรามารอลุ้นเม็ด 3 ดีกว่านะครับท่าน LiveGetter
 >:(

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #341 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 04:04:00 am »
ผมว่าลุ้นเม็ด 2มั้นเสียวๆ (เสียเต็ม) ยังไงไม่รู้ ผมว่าเรามารอลุ้นเม็ด 3 ดีกว่านะครับท่าน LiveGetter
 >:(

นั่นสินะ เปลี่ยนใจละไปเล่น Lazio ดีกว่าแฮะ ต่อน้อยแปลกๆแต่ชอบ

« ตอบกลับ #342 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 04:15:01 am »
ใครเหลือเงินเล่นตัวนี้ดีกว่า ผมกดแมนยู ไปหมดละ  มามองเห็นตัวนี้ทีหลัง

02.15 เซนต์ เพาลี โคโลญจน์

ลีกนี้เตะวันจันทร์ สูงตลอด มักจะเสมอกัน 2-2

ดูจากเจ้าบ้าน กับทีมเยือน เตะแต่ละนัด ได้ 1 เสีย 1 ลูก 

เรตราคามา 2.25  ลุ้นกินเต็มดีกว่า อย่างมาก็เสียครึ่ง

LiveGetter

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #343 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 05:02:12 am »
ใครเหลือเงินเล่นตัวนี้ดีกว่า ผมกดแมนยู ไปหมดละ  มามองเห็นตัวนี้ทีหลัง

02.15 เซนต์ เพาลี โคโลญจน์

ลีกนี้เตะวันจันทร์ สูงตลอด มักจะเสมอกัน 2-2

ดูจากเจ้าบ้าน กับทีมเยือน เตะแต่ละนัด ได้ 1 เสีย 1 ลูก 

เรตราคามา 2.25  ลุ้นกินเต็มดีกว่า อย่างมาก็เสียครึ่ง

ตามไปโลด  ???

pawinz

• พลังน้ำใจ : +34/-0
« ตอบกลับ #344 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 06:20:25 am »
ไม่ได้ค้านนะท่านชาญ

แต่คู่ ยูไนเต็ด วันนี้ ผมไม่ได้เล่น แฮนดิแคป เลย

กดสกอ ยูไนเต็ด 1 - 0 เร๊ดดิ่ง

ความรู้สึกผม น่าจะชนะแค่ลูกเดียว ยิ่งถ้าครึ่งแรก ไม่มีสกอ ผมว่าความเป็นไปได้สูงเลยที่จะออก 1 - 0

บอลถ้วย ป๋าไม่สั่งบุกมากแน่นอน เน้น Sure วันนี้ ที่ผมคิดไว้ ว่า รูน น่าจะลงคู่กับ ถั่ว 

แล้วถั่ว ชอบใช้โอกาสเปลื่อง อยุ่ด้วย เพราะไม่ค่อยได้ลงเล่น

นี้ที่ผมคิดนะ   ;)

*** แต่ถ้าเร๊ดดิ่งโดนไว ไหลยาว แน่นอน ***