กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมสุมหัวกับตัวที่ควรระวัง  (อ่าน 24985 ครั้ง)

Red Dragon

• เทพในตำนาน
  • พลังน้ำใจ : +73/-0
  • คืนความสุขสู่คนไทย
Re: มาร่วมสุมหัวกับตัวที่ควรระวัง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 03:04:06 am »
บอลต่อตัวที่ราคาไหล

บาร์เซโลน่า -1.5/2-5

มิลตันคีนส์ ดอน -1/1.5-5

โซโชซ์ -0/0.5-5

พลีมัธ -0/0.5-5
[

guruZeed

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +52/-0
Re: มาร่วมสุมหัวกับตัวที่ควรระวัง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 03:40:47 am »
ดูแล้วลอลคืนนี้ ก็ควรระวังหมดทุกคู่นั่นแระ555555 จึงอยากแนะนำว่า เราควรมั่นใจ เชื่อในความคิด เชื่อในความคิดของตัวเองดีที่สุด หากฟังข้อมูล ดูข้อมูลมาจากหลายๆที่มากไป เราเองจะเขว ทำให้พลาดได้ง่าย ผิดก็ให้ผิดด้วยตัวเราเอง ถูกก็การตัดสินใจของเราเอง ฟันธงไปเรยคร๊าบบบบบบบบบบบ >:(

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 05:54:09 pm »
ดีใจที่เชลซีชนะ แม้จะลุ้นจนนาทีสุดท้าย...แต่คู่นี้ ผมไม่จิ้มเลย
อย่างที่กล่าวไว้จริงๆ เป็นทีมที่ควรระวัง ชัคเตอร์ฯ ของจริงอย่างไม่ต้องสงสัย
ยูเว่ไปเยือนชัคเตอร์ฯเมื่อรัย หากบุกไปต่อแค่ปป ก็สวนรองได้ทันที  >:(

ส่วนคืนนี้ ทีมไหนที่น่าจะควรระวัง เชิญเพื่อนๆนำมาเปิดประเด็นได้เลยครับ >:(

Chokdee

• มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +22/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 06:24:35 pm »
 แอธเลติก บิลเบา   vs    โอลิมปิก ลียง
คู่นี้ถือว่าเป็นคู่บิ๊กแมตซ์ในค่ำคืนนี้เลยทีเดียวรองแชมป์ในปีก่อนอย่าง บิลเบา ที่นัดก่อนที่เจอกันในบ้านของ ลียงนั้นเป็น ลียงที่เก็บชัยไปได้ 2-1 ดังนั้นวันนี้ เจ้าบ้านต้องเก็บชัยชนะเพียงอย่างเดียวเท่านั้นเพราะ 3นัดที่ผ่านมานั้นได้แค่ 1คะแนนเท่านั้น
นับย้อนหลังไปล่าสุด แอธเลติก บิลเบา แข่ง 10 นัด สามารถเอาชนะได้เพียง 2 นัด ในขณะที่ ลียงแข่ง 10 นัด เอาชนะได้ 6 นัด ในทัศนะ ของท่านคิดว่าอย่างรัยครับ

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 06:27:06 pm »
แอธเลติก บิลเบา   vs    โอลิมปิก ลียง
คู่นี้ถือว่าเป็นคู่บิ๊กแมตซ์ในค่ำคืนนี้เลยทีเดียวรองแชมป์ในปีก่อนอย่าง บิลเบา ที่นัดก่อนที่เจอกันในบ้านของ ลียงนั้นเป็น ลียงที่เก็บชัยไปได้ 2-1 ดังนั้นวันนี้ เจ้าบ้านต้องเก็บชัยชนะเพียงอย่างเดียวเท่านั้นเพราะ 3นัดที่ผ่านมานั้นได้แค่ 1คะแนนเท่านั้น
นับย้อนหลังไปล่าสุด แอธเลติก บิลเบา แข่ง 10 นัด สามารถเอาชนะได้เพียง 2 นัด ในขณะที่ ลียงแข่ง 10 นัด เอาชนะได้ 6 นัด ในทัศนะ ของท่านคิดว่าอย่างรัยครับ

คู่นี้เล่นยากเหมือนกัน แต่บิลเบาไม่น่าแพ้ แต่จะชนะหรือเปล่า ต้องลุ้นกัน >:(

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 06:53:00 pm »

คู่นี้เล่นยากเหมือนกัน แต่บิลเบาไม่น่าแพ้ แต่จะชนะหรือเปล่า ต้องลุ้นกัน >:(
ถึงกลับแพ้เลย 5555 >:(

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 06:55:26 pm »
วันนี้ ทีมที่ควรระวังคือ.......มิดเดิ้ลสโบรห์
เพราะอะไรเดี๋ยวมาดูกัน หรือเพื่อนคนไหนมีความเห็นอย่างไร แสดงความคิดเห็นมาได้เลยครับ >:(

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 06:58:25 pm »
วันนี้ ทีมที่ควรระวังคือ.......มิดเดิ้ลสโบรห์
เพราะอะไรเดี๋ยวมาดูกัน หรือเพื่อนคนไหนมีความเห็นอย่างไร แสดงความคิดเห็นมาได้เลยครับ >:(
มิดเดิ้ลสโบรช์-เชฟฯเว้นสเดย์ ราคาเปิดมา มิดเดิ้ลสโบรช์ ต่อ 0.5-10
ดูจากผลงานของทั้งสองทีมนี้ สวนทางกันต่อแค่ 0.5 มันแปลกใหมครับ

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 07:19:02 pm »
กระแสไหลต่อ มิดเดิ็ลสโบรห์ แทบจะข้างเดียว แต่โต๊ะยังนิ่ง ไม่ขยับราคา ทำนองว่ามึงแทงได้แทงไป กูมีจ่ายอะไรทำนองนั้น
จึงขอเตือนว่า คู่นี้อย่าเพิ่งเทใจให้มิดเดิ้ลสโบรห์จนหมดใจ ไม่งั้นอาจเทตังค์ในกระเป๋าหมดตัว 55555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2012, 07:57:19 pm โดย guruZeed »

Chokdee

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 07:35:37 pm »
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์   -0.5
 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน -0.5
2 คู่นี้ ไว้ใจได้มั้ยครับ เพราะเป็น 2 ทีมที่ชอบส่วนตัว

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 07:55:21 pm »
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์   -0.5
 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน -0.5
2 คู่นี้ ไว้ใจได้มั้ยครับ เพราะเป็น 2 ทีมที่ชอบส่วนตัว

ความจริงก็น่าจะได้นะครับ แต่น้ำหนักไม่ค่อยมาก เพราะไอน์ทรัคไปเยือนทีมที่เล่นในบ้านค่อนข้างดี เพิ่งแพ้ในบ้านแค่นัดเดียว ใจสู้มากหากได้เล่นในบ้าน แต่ไปเยือนเป็นคนละทีมเลย เมื่อไอน์ทรัคไปเยือนแล้วต่อ 0.5 เสมอมาก็ตาย
ส่วนแฮร์ธ่า ไปเยือนเพิ่งชนะแค่2นัด ที่เหลือเสมอ และแพ้ 1 นัด เมื่อบุกไปต่อ ก้น่าคิดเหมือนกัน... >:(
นี่เป็นความเห็นส่วนตัวนะ....ยังไม่ได้ดูข้อมูลอื่นๆประกอบเลย..แหะๆ >:(

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 10:08:08 pm »
1 คู่ที่ควรระวังคืนนี้...ขอเสนอคู่..
ยูเวนตุส-เชลซี..
ราคาเปิดมาวันแรกทุกโต๊ะให้ ยูเว่ ต่อ แค่ ปป เหมือนกันหมด... แล้วเพิ่มเป็น 0.5 ในอีกสี่ห้าวันต่อมา
หลังจากนั้น เพิ่มเป็น 0.5/1 เกือบๆทุกโต๊ะ
พอมาถึงราวๆ11โมง-เที่ยงวันนี้ ทางโต๊ะเริ่มลดเหลือ 0.5 เกือบทุกโต๊ะ
ถึงตอนนี้ทุกโต๊ะยืนที่ยูเว่ต่อ 0.5 เหมือนกันหมด
สรุปว่าคู่นี้เล่นยากมาก สูสีกันเหลือเกิน โอกาสออกได้ทั้งสามหน้า ผลเสมอกันค่อนข้างสูง
หากใครลังเลไม่แน่ใจคู่นี้ แนะนำให้ผ่าน ไปหาคู่อื่นดีกว่า  >:(

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤศจิกายน 2012, 10:10:42 pm โดย guruZeed »

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 10:13:50 pm »
1 คู่ที่ควรระวังคืนนี้...ขอเสนอคู่..
ราคาเปิดมาวันแรกทุกโต๊ะให้ ยูเว่ ต่อ แค่ ปป เหมือนกันหมด... แล้วเพิ่มเป็น 0.5 ในอีกสี่ห้าวันต่อมา
หลังจากนั้น เพิ่มเป็น 0.5/1 เกือบๆทุกโต๊ะ
พอมาถึงราวๆ11โมง-เที่ยงวันนี้ ทางโต๊ะเริ่มลดเหลือ 0.5 เกือบทุกโต๊ะ
ถึงตอนนี้ทุกโต๊ะยืนที่ยูเว่ต่อ 0.5 เหมือนกันหมด
สรุปว่าคู่นี้เล่นยากมาก สูสีกันเหลือเกิน โอกาสออกได้ทั้งสามหน้า ผลเสมอกันค่อนข้างสูง
หากใครลังเลไม่แน่ใจคู่นี้ แนะนำให้ผ่าน ไปหาคู่อื่นดีกว่า  >:(

แต่ถ้าให้ผมเลือก..ขอเลือกเจ้าบ้านยูเว่ เชลซีกำลังเริ่มเป๋.... >:(

เทพบอล

• เทพในตำนาน
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 10:48:00 pm »

แต่ถ้าให้ผมเลือก..ขอเลือกเจ้าบ้านยูเว่ เชลซีกำลังเริ่มเป๋.... >:(

บอลทีมใหญ่เจอกันขออิงเจ้าบ้านครับ

guruZeed

• มหาเทพ
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012, 05:02:04 pm »
เชลซีเป๋จริงๆ...เละเลย ยูเว่เล่นไป 3 ตุง ยิงคืนไม่ได้ด้วย... >:(