กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

บอร์ดกีฬา > เกมส์และกิจกรรมต่างๆ

::::!! สารจากทีมงาน !!::::

<< < (3/4) > >>

Great Saiyaman:
ผมหมายถึงจัดแบบลีกและเก็บคะแนนในระยะยาวอ่ะครับ ไม่ใช่จัดแบบคัพ ที่แพ้ตกรอบ

แหมพวกท่านก็อย่าถล่มตัวกันไป เห็นเซียนๆกันทั้งนั้น >:(

Red Dragon:

--- อ้างจาก: zeanboard ที่ 18 ธันวาคม  2012, 04:49:40 pm ---
--- อ้างจาก: Red Dragon ที่ 18 ธันวาคม  2012, 08:03:46 am ---เดือนนี้น่าจะมีกิจกรรมอะไรดีๆส่งท้ายปีนะครับ

เพราะตั้งแต่ต้นเดือนมานี่ ท่านเซียนบอร์ดยังไม่มี

กิจกรรมให้พวกเราได้ร่วมสนุกเลย ผมอยากให้มี

อะไรที่น่าสนใจเพิ่มมากขึ้น มากกว่าการลุ้นทีมที่

คัดไว้และก็แอบเชียร์แบบทีมใครก็ทีมของคนนั้น

แล้วก็มาสรุปผลกันเอง ผมแค่อยากให้มีกิจกรรม

อะไรก็ได้ที่พวกเราจะได้ร่วมสนุกและตื่นเต้น

เพราะแทบจะทุกวันลุ้นบอลกันมันส์สุดท้ายจบลงด้วย

ความผิดหวังซ่ะทุกที หวังว่าท่านคงรับไว้พิจารณา

;) ;) ;) ;) ;)

--- End quote ---

ตอนแรกผมก็แพลนไว้ว่า จะจัดกลางเดือน แต่งานโปรเจ็คใหม่ผมยังไม่เสร็จต้องเร่งให้เสร็จก่อนปีใหม่เลย ไม่มีเวลามาคิดเกมเลยท่าน อดใจรอแปบ โปรเจ็คใกล้เสร็จแล้ว รับรองมีกิจกรรมให้ร่วมสนุกแน่นอน

รับทราบคับผม ^^

Red Dragon:

--- อ้างจาก: Great Saiyaman ที่ 19 ธันวาคม  2012, 01:58:15 am ---ผมหมายถึงจัดแบบลีกและเก็บคะแนนในระยะยาวอ่ะครับ ไม่ใช่จัดแบบคัพ ที่แพ้ตกรอบ

แหมพวกท่านก็อย่าถล่มกันไป เห็นเซียนๆกันทั้งนั้น >:(

นั่นสิครับถ้าเล่นแบบแพ้ตกรอบ มันเสี่ยงและกดดันมาก

ถ้าวันนั้นเกิดผิดกันหมดใครจะเข้าชิงละครับ 555

samen:

--- อ้างจาก: Red Dragon ที่ 19 ธันวาคม  2012, 04:16:22 am ---
--- อ้างจาก: Great Saiyaman ที่ 19 ธันวาคม  2012, 01:58:15 am ---ผมหมายถึงจัดแบบลีกและเก็บคะแนนในระยะยาวอ่ะครับ ไม่ใช่จัดแบบคัพ ที่แพ้ตกรอบ

แหมพวกท่านก็อย่าถล่มกันไป เห็นเซียนๆกันทั้งนั้น >:(

นั่นสิครับถ้าเล่นแบบแพ้ตกรอบ มันเสี่ยงและกดดันมาก

ถ้าวันนั้นเกิดผิดกันหมดใครจะเข้าชิงละครับ 555

ดีคับ แบบลีก  พรีเมียร์  ลีก1   ลีก2    และตกชั้นคับ    ;) ;) ;)

Van Persie:
 :-[เป็นเกมส์ ทายสกอร์ดีไหมครับ ทายกันคนละ2คู่ ทายถูกหมดได้100แต้ม ถูก1คู่รับ50แต้ม สะสมแต้มรับเสื้อจากบอร์ดใจดีอาทิตย์ละตัว :-[ :-[ใครมีอะไรเพิ่มเติมเชิญชี้แนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version