กลับหน้าหลัก » วิเคราะห์บอล

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเพิ่มเติมนะครับ  (อ่าน 8934 ครั้ง)

beecuppom

• เทพแจ้งเกิด
  • **
  • พลังน้ำใจ : +0/-0
แนะนำเพิ่มเติมนะครับ
« เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2012, 12:12:20 pm »
ผมอยากให้บอร์ด มีพวกวิทยออนไลน์เปนคลืน กีฬานะครับ แล้วถ้ามีแซต ด้วยจะดีมากเลย รบกวนทางทีมงาน ช่วยรับไปพิจรณาด้วยนะครับ

zeanboard

• ผู้ดูแล
  • มหาเทพ
  • พลังน้ำใจ : +26/-0
Re: แนะนำเพิ่มเติมนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2012, 12:15:39 pm »
ครับผมเดี๋ยวติดให้ ตอนนี้พึ่่งย้ายโฮสใหม่ก็เลยยังไม่ลงตัวเท่าไหร่  :D ;)
“แสงแดดทำให้คนถอดเสื้อผ้าได้เร็วกว่ากระแสลม
ไมตรีจิตและมิตรภาพ ก็เปลี่ยนใจผู้คนได้ง่ายกว่าความรุนแรงใดๆทั้งปวง”